Private conversations
Help Users

Úp MAP mới

karok

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    Anh HK ơi,

Trong danh mục này của anh, anh update mục số 3 đi anh, cho có tinh thần, cho có phấn khích, nhiều anh em còn muốn chơi lắm anh

Thanks anh!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Một số cập nhật, fix bug (08/01/2016)
    Chào các bạn

Nhằm giúp các bạn theo dõi rõ tiến trình, kế hoạch trong các lần bảo trì tới admin list sẵn 1 số phần việc sẽ thực hiện và cập nhật .

1. Điều chỉnh lại 1 số quái cho phù hợp giữa attack, defense, level HP
    2. Cấu hình lại item cây thả boss.
    3. Thêm MAP mới
    4. Chỉnh lại phần quái cao thủ, boss (phần này bạn nào rảnh list dùm tên mấy con quái cao thủ nhé, sẽ có chút quà cho bạn nào hoàn tất sớm nhất)
    5. Fix lỗi hay bị mất PILL khi thoát game.
    6. Khởi động event Boss khổng lồ hàng ngày, quy hoạch lại phần thưởng + cách tính toán chia thưởng
    7. Bổ sung 1 số áo choàng có hiệu năng dặc biệt và thời hạn sử dụng như official.
    8. Khai mở phụ bản Phong Vân Sơn, do có 1 số bug quan trọng đang cần fix nên phụ bản này vẫn chưa hoàn tất kịp
    9. Improve 1 số khí công của nhân vật

Anh HK ơi,

Trong danh mục này của anh, anh update mục số 3 đi anh, cho có tinh thần, cho có phấn khích, nhiều anh em còn muốn chơi lắm anh

Thanks anh!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Một số cập nhật, fix bug (08/01/2016)
    Chào các bạn

Nhằm giúp các bạn theo dõi rõ tiến trình, kế hoạch trong các lần bảo trì tới admin list sẵn 1 số phần việc sẽ thực hiện và cập nhật .

1. Điều chỉnh lại 1 số quái cho phù hợp giữa attack, defense, level HP
    2. Cấu hình lại item cây thả boss.
    3. Thêm MAP mới
    4. Chỉnh lại phần quái cao thủ, boss (phần này bạn nào rảnh list dùm tên mấy con quái cao thủ nhé, sẽ có chút quà cho bạn nào hoàn tất sớm nhất)
    5. Fix lỗi hay bị mất PILL khi thoát game.
    6. Khởi động event Boss khổng lồ hàng ngày, quy hoạch lại phần thưởng + cách tính toán chia thưởng
    7. Bổ sung 1 số áo choàng có hiệu năng dặc biệt và thời hạn sử dụng như official.
    8. Khai mở phụ bản Phong Vân Sơn, do có 1 số bug quan trọng đang cần fix nên phụ bản này vẫn chưa hoàn tất kịp
    9. Improve 1 số khí công của nhân vật
    mình góp thêm tí ý kiến ntn:
    AD nên bổ sung thêm 1 số áo choàng có thêm hiệu ứng tuần hoặc tháng.bổ sung áo choàng cho ai yêu cái đẹp tha hồ ngựa :)):icon_tx:
    thêm 1 phần nữa những bạn cày nhiệt huyết thach sẻ có thêm thu nhập.Shop huyền bột củng nhiều hơn tí.rồi sv cũng vì thế mà nhộn nhịp hơn :)):icon_cy:

mình góp thêm tí ý kiến ntn:
    AD nên bổ sung thêm 1 số áo choàng có thêm hiệu ứng tuần hoặc tháng.bổ sung áo choàng cho ai yêu cái đẹp tha hồ ngựa :)):icon_tx:
    thêm 1 phần nữa những bạn cày nhiệt huyết thach sẻ có thêm thu nhập.Shop huyền bột củng nhiều hơn tí.rồi sv cũng vì thế mà nhộn nhịp hơn :)):icon_cy:

Bac shyn vo dich kaka

Các chế cho hỏi chổ nào để xem tên map + lv dunng2 được với lệnh !move thế?
    Mình lv 130 đang tìm bãi train. Đang lo lên 14x train chỗ nào. Tìm trong diễn đàn mãi không thấy.

Được thì bác nào cho mình cái list tên mấy map để làm ăn với. Xin cám ơn

Thung Lũng Hỗ ( !move thunglungho) level quái từ 126 đến 140.
    Xích Thiên Giới ( !move hoadinh) level quái từ 135 đến 155.

anh hk bỏ bớt mấy bãi 145 đi thay vào đó là 15x ấy a ơi. 145 e thấy quá nhiều bãi mà chả ai train

sv dạo này tuy ko còn đông như hồi open nhưng lượng mem mới đến đều đặn ko ào ạt nhưng ổn định đủ để duy trì nhịp sinh hoạt của sv. Anh HK hãy bỏ chút thời gian quan tâm đến sv như hồi trước, update chỉnh sửa cái gì mới hay ho để member có động lực chơi tiếp.

Em đồng ý cới CoiSociu, mấy bãi 145 chỗ Rừng trúc, không ai train, phí lắm anh ạ, anh thay bằng mấy bãi quái từ 151, 153 đến 155 đi. Mấy bãi 137, 139 ở góc 1h, 2h cũng không ai train luôn

sv dạo này tuy ko còn đông như hồi open nhưng lượng mem mới đến đều đặn ko ào ạt nhưng ổn định đủ để duy trì nhịp sinh hoạt của sv. Anh HK hãy bỏ chút thời gian quan tâm đến sv như hồi trước, update chỉnh sửa cái gì mới hay ho để member có động lực chơi tiếp.

a ý ít nói nhưng đã nói là rất chất.1like. thật sự cái sv giống như đứa con tinh thần ad vậy,mong ad quan tâm 1 tý nữa cho dù không như lúc mới open.e thì chơi rất nhiều sv pri.e chỉ mới qua đây chơi 1 lần đầu nhưng tình cảm e dành cho sv này rất nhiều.thật sự thấy sv đi xuống buồn lắm.dù ko còn cày nữa nhưng nếu ad add thêm quái+vài cái even nho nhỏ như train quái nhặt và ghép vật phẩm hay đố vui trốn tìm Sexx v.v. và v.v.thì e đảm bảo sv sẻ nhộn nhịp lại.vì đây là sv pri chất nhất mà e chơi từ trước tới giờ