Private conversations
Help Users

Đố vui 18+

fmfdream

Vang Danh Bốn Biển
    Hình dưới có ý nghĩa gì vậy các thím

p/s: Nội dung phải 18+ nha
    (he)

1: dù sao chăng nữa em vẫn yêu anh (cái hình có dấu ~ có nghĩa là đám mây có dấu ngã = vân ~)
    2: trăm năm tình nghĩa vuông tròn,hai ba năm nữa a về với e
    (ha)

1: dù sao chăng nữa em vẫn yêu anh (cái hình có dấu ~ có nghĩa là đám mây có dấu ngã = vân ~)
    2: trăm năm tình nghĩa vuông tròn,hai ba năm nữa a về với e
    (ha)

nhìu khi ko phải là đám mây, nó có thể là cái mền vậy bạn (tuhieu)

:zhaha: đơn giản mà giải ra đc. những đáp án như trên thì còn gì là sư phụ mình =)) Mình đã nghi ngay từ đầu và ko dám đưa ra đáp án :))

p/s to sư phụ : đm sư phụ imba v.l =))

Câu 1 - "anh đừng mang áo mưa(có dù rồi), em cho anh phọt sao thoải mái(sao = tinh). hôm nay là ngày kinh nguyệt của em(mặt trăng), một hiệp mình làm bốn thế luôn nha anh (một phần tư) và nhớ chú ý kiểu chó nha anh (dấu cộng cái mông = chú ý cái mông) cho đã (bánh đa và dấu ngã) . thương anh"

Hình 2 là bức tâm thư đầy xúc động của một em gái người Nhật gửi cho bộ trưởng bộ văn hóa Việt Nam, thư có nội dung kể khổ, đại loại là vầy:

"1005yên (TN = tiền nước. vuông + tròn=quốc kỳ Nhật => tiền Nhật = yên) là tổng thu trong hai đến ba năm gần đây - riêng phần của bọn em chỉ là một nữa số đó. Phim sex trên mạng(Adult Vidéo) đang bị người Việt share chùa. Chúng em đang trong tình trạng ế"

Sau này đừng coi phim sex trên mạng nữa nhé, tội diễn viên. gọi điện anh Dolce mua đĩa bluray chính hãng về cho coi.

Vãi!dịch như Thánh mới đúng là sư phụ của 18+,Thánh dịch xong 2 dòng đố vui này a Lộc mà dám đố 18+ nữa mới ghê haha!(love)(love)

Mai ra hình cho gái Đôn giải tiếp.

p/s: ngắn ngắn dùm gái, dài dòng quá
    (never)