Private conversations
Help Users

đơn xin được gia nhập ,tứ đại môn phái

phanhabaohuy

Sơ Nhập Giang Hồ
    tình hình là thế nầy....... em là phó BC cũa G VipWar được lệnh BC là PHongDaoTl1 cũng đã kêu em lên forum để được hổ trợ box bang,......nhưng em chưa chuẩn bị....... đến nai em mới box bang...... G có 8 thành viên 11x.............có 15 thành viên 10x........................ và hơn 25 thành viên 9x....... em muống cần ngày phát truyển vuẩn mạnh như các tứ đại môn phái khác .............. xin mấy anh bỏ phiếu cho em được box bang

Muốn có box bang , hãy khiêu chiến với 1 trong 8 bang hội có box, thắng thì sẽ được box đó.

tình hình là thế nầy....... em là phó BC cũa G VipWar được lệnh BC là PHongDaoTl1 cũng đã kêu em lên forum để được hổ trợ box bang,......nhưng em chưa chuẩn bị....... đến nai em mới box bang...... G có 8 thành viên 11x.............có 15 thành viên 10x........................ và hơn 25 thành viên 9x....... em muống cần ngày phát truyển vuẩn mạnh như các tứ đại môn phái khác .............. xin mấy anh bỏ phiếu cho em được box bang

SV chĩ có 8 đại môn phái, muốn có box bang thì phải giành thôi :)

Muốn có box bang , hãy khiêu chiến với 1 trong 8 bang hội có box, thắng thì sẽ được box đó.

thế thôi ... xin gửi đơn từ chối gia nhập tứ đại môn phái vậy (ngaytho) .

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

đã VipWar thì khiêu chiến BLG cho xứng với chữ Vip .

G còn rất yếu .

CÁC BANG HỘI LỚN SẼ ĐƯỢC ADMIN NÂNG CẤP LÊN CẤP 6, CÁC BANG NHỎ THÌ BAN ĐẦU SẼ CẤP 1

A Hk ơi. HuynhDeBang bọn em vừa tạo đang lv1 giờ phiền a nâng cấp 6 đc hôk a

thế thôi ... xin gửi đơn từ chối gia nhập tứ đại môn phái vậy (ngaytho) .

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

G còn rất yếu .
    Bát đại môn phái chứ không phải tứ, KC với TNB kìa, giờ không có BC là cơ hội tốt đó :">

Bát đại môn phái chứ không phải tứ, KC với TNB kìa, giờ không có BC là cơ hội tốt đó :">

1 thành phần cơ hội!Nản!BC G người ta đang bị bệnh điều trị đi xúi G khác khiêu chiến!

đúng là...
    A HK nói rồi HK chỉ có bát đại , muốn có box thì khiêu chiến G nào đó trong 8G đi
    (suong)
    Như GiaLai đó :)