Private conversations
Help Users

Ức chế viết nhảm

K.Hiro

<span style="color: Red;"><marquee><strong>Kiếp cá
    Thấy bên Game Vn hay hay nên copy cho anh em xem !:x

Không hiểu do mình quá ngoan hiền,trong sáng,tốt bụng hay sao mà càng ngày mình càng ghét mấy thằng thanh niên mới lớn.đành rằng chúng nó là thế hệ tương lai của đất nước những những gì tụi này thể hiện cứ như là bọn nó đã trưởng thành,có ích cho xã hội từ khi chui từ háng mẹ ra.lúc nào cũng thích thể hiện ra đây là vô đối,bất khả xâm phạm,là pro,vip.ở nhà bố mẹ ko sợ,ra đường công an cũng coi thường,đến lớp thì các thầy cô giáo đối với bọn này chỉ là ma nơ canh.tầm anh em mình thì nó coi như không tồn tại luôn

Có lần đang uống trà đá,nhá kẹo lạc,khạc đờm ở quán nước thì 1 thằng ku đầu 3 thứ tóc rực rỡ như đít con công không đội mũ BH tấp vào
    -cho 1 phát trà đá,1 phát coolair,ôi dm ghế ướt vl,bà lau hộ cái
    rồi nó ngồi bành háng ra,chắn ngang hết cả chỗ vỉa hè làm mấy người nước ngoài phải đi hết xuống vệ đường tránh nó ra vì tưởng đầu nó là lò phản ứng hạt nhân vô gần nó nhiễm phóng xạ sau này sinh con lại bị dở hơi thì khổ.vồ lấy cái điếu cầy rít 1 phát rồi nhả khói vào mấy cốc nước của mấy người ngồi cạnh.rút DT ra gọi cho bạn khoe khoang đủ điều như chỗ không người
    -alo.bố đấy,ui dm dạo này bận lắm,chiều nay tao gọi đội chém con giời ở..... cho nó biết thân biết phận bớt to tiếng đi
    gớm tiên sư cậu chứ,sức vóc tầm cậu tôi nhổ 1 bãi nước bọt là nó xuyên qua sọ cậu rồi,ko biết có vác được con dao cạo ko mà nói chém người nhẹ như giết gà.xe thì dán xanh dán đỏ vào trông như cái bãi mấy thằng say nó nôn ra nền nhà xí.có lột da cậu ra dán vào thì nó cũng vẫn là wave tàu,bày đặt nói người khác biết thân biết phận cứ như bố lái xe,mẹ cave dắt khách
    uống xong nó hắt nước đánh ào cái xuống lòng đường,cũng may là bố mẹ nó lúc ấy ko đi qua nếu ko thì được phen mát mặt vì cốc nước của thằng con.tợp song nước nó rút 2 nghìn ra quẳng toẹt xuống ghế rồi lại đút ví vào đít quần.điệu nghệ đến nỗi ai cũng nghĩ là nó vừa vung tiền ra mua mấy xuất đất ở khu trung tâm
    leo lên xe bố đời vít ga vượt đèn đỏ phóng mất.mà tiếng cái bô xe nó phải nổ to gấp 10 lần cái tiếng nó rít thuốc lào lúc nãy.thằng này mới chỉ học lớp 9 là cùng

vừa chiều đi trên cầu long biên thì 1 em sát thủ nóng bỏng phóng xe SH bóng loáng qua mặt,tráng,vỉa đầu xe làm mình tí đâm vào thành cầu.vỉa mình chưa đủ nó còn dằn mặt mấy bác chở rau cứ như là chị đây đi SH,chị được phép úp vỉa,đá lửa,bốc đầu,các chú xe ghẻ chạm vào xe chị xước sơn có làm nô lệ tình dục cho chị 10 năm cũng chả đủ(cầu rộng ra tí nữa khéo nó đánh lửa luôn trên cầu).con ranh này Sh thì SH thật đấy nhưng chưa đủ tuổi phóng 80km/cầu.mình vít ga vọt lên được thì đến đoạn mấy anh áo vàng,áo xanh.ép xe con ranh vào lề giả bộ nghe dt rồi bấm mấy phát còi.mấy bác áo vàng mũ xếp nghe thấy quay ra thấy nó ko đội mũ nên chỉ thẳng dùi cui vào mõm nó rồi ra hiệu tấp vào đây để các bố tuyên án.định đi chậm đỗ lại coi thế nào nhưng xe đông quá nên kệ cha nó,cứ biết nó phải xì vài lít ra là sướng rồi.mấy bác công an giao thông phạt con ranh kia mà đọc được bài này trích cho em vài % số tiền thịt luộc con kia gọi là tiền hoa cứt lợn cho em,lần sau em lại chăn đứa khác cho các bác tử hình

đi xem phim rủ vợ đi cùng.lúc đi đã lo là ngồi gần bọn này nó mất trật tự ko xem được y như rằng vào đấy gặp 1 lũ 9x ngồi đằng sau nhai bắp rang rau ráu,hút coca tồm tộp như lợn ăn trong máng.nhất là cái con ngồi đằng sau mình thỉnh thoảng lại rú lên
    ơ hay nhỉ
    ô lạ quá
    hố hố hố hố
    nói chung là nó nói luôn mồm cứ như là phim chỉ có phụ đề thì em thuyết minh cho cả rạp nghe.em này thuộc loại tràn trề cảm xúc,con chuột trong phim đi 1 bước em ấy cũng uốn mồm theo.con chuột đọc sách nó cũng hỏi là sách gì thế.đến đoạn công chúa bị mấy con chuột cống bắt nó cũng" úi,bọn chuột này nhìn ghê quá nè,chuột cống có khác".tiên sư mài ông mà ko đi với vợ thì ông đánh rắm tốc váy mày lên rồi.1 lúc sau ko thể chịu được nên quay lại xem mặt nó thế nào thì đíu thể tin được vì đập vào mắt mình là thằng bồ nó đang ngồi xổm trên ghế như ngồi ỉa.nhưng nó thấy mình quay lại nhìn nó cũng bỏ chân xuống.gớm,các em làm anh sợ quá cơ,bỏ mấy chục đi xem phim mà oai như mod gamevn ấy

nhiều lúc ngồi vỉa hè với các bác lớn tuổi nói chuyện linh tinh thì lại có cậu nhảy bổ vào huyên thuyên nào là chính trị nước ta đang không ổn định sắp bạo động đến nơi,tình hình khủng hoảng toàn cầu đang diễn biến ra sao,rồi tình trạng đòi tăng giá,giảm thuế của các cave nội thành....nói chung là nó huyên thuyên cả tiếng các chú các bác chỉ ngồi gật gù nghe nó nói,thỉnh thoảng lại hớp 1 ngụm trà đá với vẻ rất khoan khoái vì đang mùa đông lại được nghe ve kêu với chim tu hú gọi tình.mấy chú này cũng chỉ thuộc dạng tầm nhìn xa từ nhà xuống bếp,không hiểu đọc báo nào được mấy cái thông tin ất ơ mà đi đâu cũng hú lên như thổi tù và để đánh tiếng cho thiên hạ biết về kho kiến thức vô hạn của mình

1 loại này nữa cũng đáng sợ ko kém.đó là mấy chú phá tiền đập của của ông bà già.đi với bạn thì quần này tao mua ở shop 8 trăm,áo kia mua ở vincom.quả giày này cũng cũ rồi.hôm nào rảnh tao với mày đi sẵm cái khác,giày nó phải phù hợp với quần,với áo,với tóc thì mới dẫm lên tất cả được,hớ hớ......
    anh ở gần nhà các chú anh còn lạ quái gì,ở nhà thì bòn rút của bố mẹ hàng chục nghìn 1.mẹ đưa tiền đi chợ mua thức ăn cũng cấu véo vào,tiền đóng học thì 1 kì xin cả chục lần.mấy lần ăn cắp tiền của nhà bị ông già train lên mấy LV phải chạy sang nhà anh lánh nạn anh còn lạ dek gì.toàn cái kiểu khôn nhà dại chợ mang tiền đi rủ mấy con thị mẹt đi ăn,đi sắm đồ,đi làm tóc,đi......... 1 cách vô tội vạ.ở ngoài đường thì nghĩ cách tiêu tiền,về nhà thì nghĩ cách xin tiền,ăn trộm tiền,lừa tiền của ông bà già,nghĩ vừa thôi ko nghĩ nhiều quá bạc bố nó hết tóc ấy.ừ thì cứ cho là 1 số các chú nhà bố mẹ tham ô tiền tấn tiêu ko hết nên các chú tiêu sài cho nó mảnh sành mảnh điệu.ấy thế mà đi ngang qua các cổng trường có những bà cụ ăn mày nhìn ko còn 1 chút sức lao động nào sao ko giúp người ta được 2 nghìn,hay là các chú nhìn gái xinh nó quen rồi nên hóa mù ko nhìn thấy mấy cụ già đáng thương như thế... về nhà vắt chym lên trán mà nghĩ lại đi nhá

mấy loại này còn kinh hơn,tụ tập ngoài vủa hè,ngoài quán nét rồi ba hoa đủ thứ như tao mới lừa tình được 1 em còn nguyên rồi hit and run.tối nay đi XXX ko.rồi những thứ khệnh khạng như" mày vào đời chưa,ôi xời,thế thì vứt vào đống mứt
    mở mồm ra là là quan hệ tình dục,lừa tình,chơi gái,fang gái kêu oai oái.anh là anh không nhìn thấy nhưng anh cá là các chú 10 thằng thì 9 thằng vẫn chưa có lông có cánh gì.bỏ ra chắc = quả ớt thóc là hết vị.bày đặt đong hàng,fang hàng nghe đến là thèm.anh chỉ sợ đến lúc nó dí vào mặt lại run cầm cập lên cáo bệnh ra về

hé môi 1 cái là rủ bạn đi lắc,rồi loại ngựa vằn này cắn không phê,phải là mèo hoang cơ,mày cắn 2 viên vào cứ gọi là bay vút lên trần nhà,nghe tiếng rắm cũng giật giật như động kinh( nói đến lắc lại nhớ đến vụ thằng bạn mình là admin 1 4rum rủ mem đi lắc bị công an bắt
    ).rồi nào là nhậu nhẹt,tuần trước tao với ông già đi Đền Hùng ăn thịt thú rừng nhoay nhoáy,về nhà thằng anh ho lại mang mấy con mực đến nhậu như điên mà vẫn tỉnh.uống với tao là rót phải đầy,rót vơi tao hắt vào mặt đấy......

mấy cái loại khác thì ăn mặc bẩn bựa,đứa thì nhìn người như chó đốm nhưng đầu thì lại là bờm ngựa đi với 1 em trông như 1 con bò sữa mồm giống hệt cái hotdog văng tục liên hồi,câu chuyện của các cô,các cậu ấy chỉ xoay quanh chuyện chửi thầy cô,nói xấu bạn bè,thậm chí là chê bôi bố mẹ cho nhau nghe.nào là "con" dạy hóa sao láo lol thế,vừa xấu vừa ngu sao mãi mà thằng chồng chưa bỏ,con ... lớp tao nhà đã nghèo mà cứ thích ăn bánh xèo,ông bà già tao kiệt lõ .... ra ấy,xin mua cái psp mà cũng lắc đầu.chán vl ra cơ ý.oài bà già tao mà chả thế à,động xin tiền 1 cái là sưng mặt lên giãy đành đạch như đỉa phải vôi,nấu ăn thì như cho lợn ăn í.bố mẹ các em nghiêm khắc thế mà còn để các em người ko ra hồn người thế này mà các em lại còn đòi phải chiều các em ý hết mức thì các em còn tiến hóa ra cái thể loại nào nữa
    ko nói nữa,kể tội bọn này có mà cả đời cũng chả hết mấy bác nghe thấy hay lại học theo thì mang tiếng em

Nguồn:http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=562840

Bình loạn nào các bác :">

Nhớ hồi hè về vn xuống nhà ông chú ở SG chơi. Lúc ra về ra máy bay, thấy 2 anh khoảng 14 15 đầu như đĩa salad 17 màu, áo thì : I Love Vietnam ( nhái cái áo I love Ny ý mà ), giày thì cũng convert đế bệt, dt cũng phím ảo. Ah uh dân chơi quá cơ, đang tự hỏi dân chơi sao lại đi toa hạng thường như mình nhà nghèo nhỉ thì t* s* nó giẫm ngay lên đôi D&C trắng của em. Đang đau thì nhìn thấy cái đế giày của anh ý, ôi giời nhìn cái đế là biết convert Tàu 70k 1 đôi chợ HN, vãi lọ ghê. Thế mà 2 chú ý chém gió về hàng hiệu cứ như ai, làm cả dãy ng xếp hàng làm thủ tục cứ gọi là phục sát đất về các hãng thời trang và giá cả các chú bắn ra. Mình hôm đấy cũng hơi hiền chứ bóc cho nó 2 câu thì có mà chui đầu vào bồn cầu cho hết ngượng. Ghét cái bọn này vãi :-@

Nhớ hồi hè về vn xuống nhà ông chú ở SG chơi. Lúc ra về ra máy bay, thấy 2 anh khoảng 14 15 đầu như đĩa salad 17 màu, áo thì : I Love Vietnam ( nhái cái áo I love Ny ý mà ), giày thì cũng convert đế bệt, dt cũng phím ảo. Ah uh dân chơi quá cơ, đang tự hỏi dân chơi sao lại đi toa hạng thường như mình nhà nghèo nhỉ thì t* s* nó giẫm ngay lên đôi D&C trắng của em. Đang đau thì nhìn thấy cái đế giày của anh ý, ôi giời nhìn cái đế là biết convert Tàu 70k 1 đôi chợ HN, vãi lọ ghê. Thế mà 2 chú ý chém gió về hàng hiệu cứ như ai, làm cả dãy ng xếp hàng làm thủ tục cứ gọi là phục sát đất về các hãng thời trang và giá cả các chú bắn ra. Mình hôm đấy cũng hơi hiền chứ bóc cho nó 2 câu thì có mà chui đầu vào bồn cầu cho hết ngượng. Ghét cái bọn này vãi :-@
    =)) gặp mấy thằng này bác cứ phải là bóc trắng sự thật thì tụi nó mới trắng mắt ra được.
    Ko hỉu sao lại có loại người *** có mà cứ tỏ ra sành điệu hả mọi người #-o. Em gặp loại đó thì em phang cho mấy câu ngay :">

Căn bản là đi với 2 gấu nữa nên ngại, ko ng ta lại oánh giá là soi mói + đanh đá :">

Căn bản là đi với 2 gấu nữa nên ngại, ko ng ta lại oánh giá là soi mói + đanh đá :">
    :"> Phải tớ mà đi với bạn tớ là song kiếm hợp bích, hai thằng đó chỉ có nước chui đầu vào đ!t' thui. Hai thằng đều thik chọc ngoáy cả >:)

mấy loại này còn kinh hơn,tụ tập ngoài vủa hè,ngoài quán nét rồi ba hoa đủ thứ như tao mới lừa tình được 1 em còn nguyên rồi hit and run.tối nay đi XXX ko.rồi những thứ khệnh khạng như" mày vào đời chưa,ôi xời,thế thì vứt vào đống mứt
    mở mồm ra là là quan hệ tình dục,lừa tình,chơi gái,fang gái kêu oai oái.anh là anh không nhìn thấy nhưng anh cá là các chú 10 thằng thì 9 thằng vẫn chưa có lông có cánh gì.bỏ ra chắc = quả ớt thóc là hết vị.bày đặt đong hàng,fang hàng nghe đến là thèm.anh chỉ sợ đến lúc nó dí vào mặt lại run cầm cập lên cáo bệnh ra về
    Cái này chuẩn :-*

tụi nó tin tưởng mình quá giờ bảo do bị hack nick post nhảm :-"

Ngồi xem Macau giả nai lừa tình quên xừ nó pause game, lại phải oánh lại =))

chú ý : dẫn link chứ ko copy bài qua nha,người ta lại bảo chôm hàng độc :-"