Private conversations
Help Users

ADM giải thích dùm thắc mắc

anhdoiem

Giang Hồ Hào Kiệt
    Dear ADM.
    Account BxBaoQuan từ khi tôi loggin tới h ko có hack,cheat...
    hôm nay,lúc 16h sau khi reload game,tôi loggin thì tài khoản bị khóa.tôi có chút thắc mắc lí do vì sao account bị khóa mong ADm giải thích dùm
    thaks!

Last edited:
    vãi GM xem thữ coi sao chứ thế này thì chết,acc BxBaoQuan này là của mình lúc trước nhưng đã chuyển dao lại cho [anhdoiem] gần cã tháng rồi, k bít là do acc đó liên quan đến mình nên bị khoá hay sao ?

cái đó thì k có 100% rồi sếp ơi e chơi game xưa nay trong sạch k có ji phãi sợ.

Last edited:
    Angels chửi bới, kích bác trên chatbox, IP forums, email của acc forums angels trùng với IP, mail của BxBaoQuan vì vậy nên đã ra đi

sax sao lại thế dc GM ơi acc đó là của mình sao lại liên quan đến Angels sưa nay acc đó chưa đưa cho ai log cho đên mấy hôm nay mới đưa cho anhdoiem log mà. mail acc đó mình vần còn nguyên xi từ ngày tạo acc đó mình đã nghi lại kẽo lâu ngày quên, maill acc đó là aconxomtran74@yahoo.com.vn

Last edited:
    Angels chửi bới, kích bác trên chatbox, IP forums, email của acc forums angels trùng với IP, mail của BxBaoQuan vì vậy nên đã ra đi

adm check kĩ dùm tôi nhé,ai làm người đó chịu trách nhiệm,acc BxBaoQuan cua soncuibap.tôi là người thứ 2 loggin đc account.tôi đã hỏi kỹ soncuibap(nick 4rum) rồi mới lập topic này