Private conversations
Help Users

Anh HK xem giúp em nha

Status
    Not open for further replies.

Bình Lé No1

Hành Hiệp Giang Hồ
    Em là conan . nick kia bị band 2 tuần nên em xài đỡ nick này . Anh xem hộ em trường hợp sau đây có là hack xa + xuyên tường ko
    tên nhân vật : BiKiLove
    [video=youtube;US9XxSCgcI0]http://www.youtube.com/watch?v=US9XxSCgcI0[/video]

thì ra pro toàn thế này thôi à tuyên bố hùng hổ lắm ai dè cũng chỉ = loại tiểu nhân ngồi bấm ctrl+C vẫn có thể chạy xuống được cớ chi lại nói xuyên tường (suong)

nhìn cũng biết là lag post lên để hại người khác =)) , phút thứ 3:50 nó bị quái đập mất hơn 300 tiết kìa =))

lag mới lạ, đứng trên núi đánh quái kìa không thấy hả? chạy kiểu đó chỉ có chương trình thứ 3, ai nói chạy được vào commen đi dẫn tôi đi xem thử :))

lag mới lạ, đứng trên núi đánh quái kìa không thấy hả? chạy kiểu đó chỉ có chương trình thứ 3, ai nói chạy được vào commen đi dẫn tôi đi xem thử :))

có dám chắc là không chạy được không dùng sói hay báo thử chạy xem rồi hãy cm (qt)

Hết mấy cái kiểu STH thóa mạ, lăng nhục người khác xong rồi. Chuyển qua trò này nữa à CoNan. Vào topic bang của mình công kích thế này thế kia. Rồi đòi kill Guild mình đủ kiểu. Bị kill lại mấy Clone Đao bên sv 2 và sv 3 ức chế quá nên giờ thế này sao. Bang tôi thì không thèm đôi co hay cãi nhau với bạn trên STH đâu. Thích chơi kiểu gì mình chiều. Chứ cứ to mồm oang oang trên STH đc gì.
    Mình xin cam đoan với các Admin và Mod nếu mình có hack đánh xa thì mình sẽ bị block nick ngay lập tức. Còn chuyện chạy từ trên tường xuống thì mình không lí giải đc. Vì lúc đấy chạy lên trên cao để tìm các acc hút điểm nên phải chạy trên cao. Và chạy lên cao tìm góc lag để cho đổi phương không PK đc mình. Và theo tôi nhớ không lầm thì lúc đứng trên đó có acc Kiếm tên là NhanVatKiem đứng trên đó nữa.Tôi leo lên và PK thôi. Còn xong khi quay chuột xuống thì thấy Sexy ở đó bên chạy xuống kill luôn. Và chính bên Sexygirl mới xài phần mềm thứ 3 mới đúng. Vì cứ kill xong là nó lại đứng im ngay chỗ cũ. Và đứng im chừng 5s-10s rồi đánh tiếp. Vì không thể nào vừa kill xong. Mà mới chưa đầy 1 vài giây đã có mặt ngay chỗ vị trí cũ đc. Do mình không biết quay Clip nên không có bằng chứng. Nhưng chắc chắn bên CoNan có xài phần mềm thứ 3. Hỏi anh em trong bang thì nghe mọi người nói là cái auto SZS.

a văn men , cưỡi thú chạy cái gì chả xuyên @.@ , chắc bác chưa bao h cưỡi thú chạy xuyên tường àh
    Bikilove = zZTanPhongZz
    đánh cho thằng phệ nó biết thế nào là lễ độ chứ cứ bày trò hại người ko =))

1.Thế cho hỏi là mạng đợt này các bạn thấy thế nào? trả lời đi nhé.
    2.Con kiếm mà conan nhận kéo làm cách nào nó chui lên được góc lag là cái ụ núi ở giữa bãi trúc đấy :))
    3.Làm sao khi giết chết chưa đầy 5s đã có mặt nguyên trên ụ núi đấy.
    Tất cả những cái này chúng mày đều biết và hiểu tao đang nói về cái gì :)).Muốn hại người à :))
    Nói thật cái đó mà bị cấm người thiệt thòi là ai thì chúng mày tự hiểu rồi đấy :))

các bác cứ cãi nhau làm gì đã có anh HK . chuyện lag hay dùng phần mêm thứ 3 thì dạo nay là thườn xuyên chảng có gì lạ cả đã có ai chứng minh được đâu

thằng conan chắc chắn nó dùng phần mềm thứ 3 :)) , nói toẹt ra là hack luôn =)) , con cáo già chính hiệu nên khó bật nó lắm , nhưng cứ từ từ rồi gạo sẽ thành cơm thôi :->

mà điều đáng lạ là khi kill hết các acc , song thì chưa đầy 2 3p thì có mặt tại chỗ mà khi die chạy lên lại rất nhanh mình đuổi theo ko kịp nữa mà không biết tại sao?
    STH nhục mạ người # mà ko ai thèm trả lời , bị kill acc clone tức quá rùi
    giờ định làm trò gì đây , định hại người hả

1.Thế cho hỏi là mạng đợt này các bạn thấy thế nào? trả lời đi nhé.
    2.Con kiếm mà conan nhận kéo làm cách nào nó chui lên được góc lag là cái ụ núi ở giữa bãi trúc đấy :))
    3.Làm sao khi giết chết chưa đầy 5s đã có mặt nguyên trên ụ núi đấy.
    Tất cả những cái này chúng mày đều biết và hiểu tao đang nói về cái gì :)).Muốn hại người à :))
    Nói thật cái đó mà bị cấm người thiệt thòi là ai thì chúng mày tự hiểu rồi đấy :))

xin nói thẳng tao xài thổ linh phù đấy => loại nhà nghèo chắc ko biết thổ linh phù là gì
    @thằng nào ko cưỡi pet chạy lên xuống núi tao xem thử xem :))
    nhìn nhận thực tế đi

Cứ chờ anh Admin giải quyết đi các bạn. :)) có = chứng cứ post ra nói miệng làm gì thế =)) =)) hack xuyên tường đánh xa cho lắm rồi để rồi bị quay thì khóc.=)) xin lỗi việc bị kill auto mình đây chẳng sợ như ai đó bị kill phải out cả game =))

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

mà điều đáng lạ là khi kill hết các acc , song thì chưa đầy 2 3p thì có mặt tại chỗ mà khi die chạy lên lại rất nhanh mình đuổi theo ko kịp nữa mà không biết tại sao?
    STH nhục mạ người # mà ko ai thèm trả lời , bị kill acc clone tức quá rùi
    giờ định làm trò gì đây , định hại người hả

Chẳng hiểu mấy bạn nói tức cái gì =)) chắc các bạn mới chơi game hả =)) Việc bị kill auto đối với mình là chuyện thường như ăn cơm bữa thôi =)) Chắc các bạn bị kill tức lắm hả sao nghĩ ai cũng giống mình thế =))

chính những đứa chơi theo kiểu bình thường ko lại mới phải giở trò để rồi bị bắt thì lại đổ =)) . Xin thưa là quay rất nhiều và ko thể cùng lúc lag nhiều như vậy đc
    Để anh HK giải quyết vậy

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Hết mấy cái kiểu STH thóa mạ, lăng nhục người khác xong rồi. Chuyển qua trò này nữa à CoNan. Vào topic bang của mình công kích thế này thế kia. Rồi đòi kill Guild mình đủ kiểu. Bị kill lại mấy Clone Đao bên sv 2 và sv 3 ức chế quá nên giờ thế này sao. Bang tôi thì không thèm đôi co hay cãi nhau với bạn trên STH đâu. Thích chơi kiểu gì mình chiều. Chứ cứ to mồm oang oang trên STH đc gì.
    Mình xin cam đoan với các Admin và Mod nếu mình có hack đánh xa thì mình sẽ bị block nick ngay lập tức. Còn chuyện chạy từ trên tường xuống thì mình không lí giải đc. Vì lúc đấy chạy lên trên cao để tìm các acc hút điểm nên phải chạy trên cao. Và chạy lên cao tìm góc lag để cho đổi phương không PK đc mình. Và theo tôi nhớ không lầm thì lúc đứng trên đó có acc Kiếm tên là NhanVatKiem đứng trên đó nữa.Tôi leo lên và PK thôi. Còn xong khi quay chuột xuống thì thấy Sexy ở đó bên chạy xuống kill luôn. Và chính bên Sexygirl mới xài phần mềm thứ 3 mới đúng. Vì cứ kill xong là nó lại đứng im ngay chỗ cũ. Và đứng im chừng 5s-10s rồi đánh tiếp. Vì không thể nào vừa kill xong. Mà mới chưa đầy 1 vài giây đã có mặt ngay chỗ vị trí cũ đc. Do mình không biết quay Clip nên không có bằng chứng. Nhưng chắc chắn bên CoNan có xài phần mềm thứ 3. Hỏi anh em trong bang thì nghe mọi người nói là cái auto SZS.

=)) tao điều khiển chạy mày ko thấy sao mà bảo :)) Con mày chạy lên núi và xuống núi = gì thế ? trực thăng à ? =))

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

có dám chắc là không chạy được không dùng sói hay báo thử chạy xem rồi hãy cm (qt)

nhìn xem nó có cưỡi con gì ko rồi nói . Tao bị tiaset nó kill quài chứ gì nhưng nó cưỡi pet leo lên rất vất vả mới kill dc mày à

Chà leo núi đánh quái :| cái này nếu nói lag thì thế nào gọi là lag , lag là chạy lên núi đánh quái hay sao thật kỳ lạ , ai có bằng chứng nào thuyết phục đó là lag thì cứ nói thử xem nào (xinh) mình ko bênh ai và cũng ko ghét bỏ ai cả :">

Vậy trả lời dùm mình cái : Chạy từ dưới núi lên trên núi mà không cần pet ah ??? Lạ nhỉ =)) Mỉnh thấy bạn chạy vèo vèo ah =)) Đừng có bảo là LAG lag mà đến lag cả 4 lần hài

Cặp " Chí Phèo vs Thị Nở " lại vào đây đứa hát đứa múa phụ họa nữa rồi. Có gì đợi anh HK lên giải quyết đi. Chứ cứ spam đôi co qua lại làm gì. Hôm trước ăn nói thô tục với mất dạy ở topic của người khác bị Ban nick chưa kinh à.

Cặp " Chí Phèo vs Thị Nở " lại vào đây đứa hát đứa múa phụ họa nữa rồi. Có gì đợi anh HK lên giải quyết đi. Chứ cứ spam đôi co qua lại làm gì. Hôm trước ăn nói thô tục với mất dạy ở topic của người khác bị Ban nick chưa kinh à.

thì cứ chờ anh HK và những mod vào xem sao cần gì lôi bè lũ vào đây chém gió :)) làm như mình trong sạch lắm ??

Nếu mày nói dùng TLP đúng không. :)) Thế vì sau con mày kéo nó phi lên được góc lag đấy :-j.Nếu mày đã nói thế tao sẽ để thời gian đi xem cái HKHV có bao thằng dùng TLP như mày nói nhé :)). Mày dám chắc chắn mày dùng TLP mà không phải là trò khác không conan.Nếu chắc chắn mày có dám nói với anh HK ,mày dùng ctrình thứ 3 thì tất cả acc của mày bị block không :)) .Cần thiết tao hy sinh acc tao làm ví dụ cho anh HK xem để đổi lại acc của chúng mày :)).Và tao cũng nói cho mày biết con mày kéo hqua chúng tao thả bos cạnh đó.Nó chết về thành tao thấy nó tự chay lên xuyên qua cả tường thành đấy :)),nếu cần thì sẽ tao sẽ dành mấy hôm rình :)). Không tránh được cả đời đâu :->
    Còn tao nói thật là anh HK và các mod thừa hiểu và biết mày dùng cái gì nên đừng lôi TLP ra đây =))

Status
    Not open for further replies.