Private conversations
Help Users

[AnhEmQuyToc] Tuyển thành viên-

Status
    Not open for further replies.
    hôm nay căng thẳng quá...stress nặng rồi

Thư giãn đi, có gì đâu mà căng thẳng, game mà ^^, mình gà ko đánh lại ai ngại ghê :p. Như mình h vào game cũng nản train quá nhưng thui cứ cắm đó thui ;)) cho bọn nó kill cho sướng ;)). Đợi bx ol đi chơi vs bx vui hơn :">

Ở ko làm gì , cứ thấy boycodonlxag dùng icon này vô nghĩa :T thì cứ phạt 1 boss lớn :)

[Today 06:54:52 PM] @Lâm Bình Chi thời @ : mình chơi game hack value ra
    [Today 06:55:00 PM] @Lâm Bình Chi thời @ : mà cũng đíu có thằng nào bắt được
    Chơi game như thằng nì được nè , tỏ ra như thiếu gia hênh hoan nổ như boom rằng bỏ mấy chục m vào game vậy mà thiếu tiền dai đến nổi được xưng danh trong game - đi off mà quên đem tiền trốn về trước ... ơi vãihaizz ( níu mềnh hong có ziền mà thà ở nhà chứ ko dám vác mặt dầy hơn cái thớt để làm trò hề cho thiện hạ ):chaykhoc::chaykhoc::chaykhoc:

Chơi game như thằng nì được nè , tỏ ra như thiếu gia hênh hoan nổ như boom rằng bỏ mấy chục m vào game vậy mà thiếu tiền dai đến nổi được xưng danh trong game - đi off mà quên đem tiền trốn về trước ... ơi vãihaizz ( níu mềnh hong có ziền mà thà ở nhà chứ ko dám vác mặt dầy hơn cái thớt để làm trò hề cho thiện hạ ):chaykhoc::chaykhoc::chaykhoc:
    hihi e cũng có gặp rùi..huyênh hoang lắm...mà thôi kệ mình nghèo mà chơi sòng phẳng chẳng sợ mang tiêng dơ

có đi off luôn hã :-O, nói ra mắc ị qué

cái tật dơ đek bỏ :-j

Đời chú ấy trọng hình thức lắm em ơi , đi tay ga cho sang chứ trong túi làm gì có được 500k . Khè ra khói - war ngón tay cực máu chứ ngoài đời ra hình thù gì đâu . Với lại trình độ tự sướng cực cao đến độ bay bỗng trên mây ta đây là nhất , ngước mặt lên trời quên rằng đi đạp cùi bắp té lòi bảng họng ra (hammo)

hihi e cũng có gặp rùi..huyênh hoang lắm...mà thôi kệ mình nghèo mà chơi sòng phẳng chẳng sợ mang tiêng dơ

Nghèo cho sạch, rách cho thơm ;))

cái đệt. tư nhiên nhớ lại mấy đứa bạn nó ofline hết rùi :T.buồn ơi là buồn

CjfF gay mà cũng bít bùn vì bạn off game á :T, có phải CjfF gay ko đấy :))

Có gì HOT ;))

Big Big zero y=))

Đời chú ấy trọng hình thức lắm em ơi , đi tay ga cho sang chứ trong túi làm gì có được 500k . Khè ra khói - war ngón tay
    cực máu chứ ngoài đời ra hình thù gì đâu . Với lại trình độ tự sướng cực cao đến độ bay bỗng trên mây ta đây là nhất , ngước mặt lên trời quên rằng đi đạp cùi bắp té lòi bảng họng ra
    (hammo)

thực tế đi gái ơi, chơi game thì không bao giờ lại mà cứ toe toe cái mồm

Status
    Not open for further replies.