Private conversations
Help Users

cần có sv none pk cho những người yếu cày lv

longkyo

Vô Danh Khách
    2 sv gì mà toàn pk dc thì treo = cách nào??? auto train bi chiếm bãi về làng lúc nào ko hay...

2 sv gì mà toàn pk dc thì treo = cách nào??? auto train bi chiếm bãi về làng lúc nào ko hay...

Tự động bật bảo vệ PK từ 0h-6h
    Ở chế độ bảo vệ chỉ nhận được 80% Exp,Ki, Gold
    Lệnh bật bảo vệ PK trong game !setpk on
    Lệnh tắt bảo vệ PK trong game !setpk off
    Thân !

vậy mới hấp dẫn , nhàn quá k hứng thú
    Hứng mẹ gì? đi công việc về thấy nằm 1 đống... 5 tiếng về thấy về làng( wai đánh 1-2 máu thì sao chết dc? Do bị pk thôi)... coi như 5 tiếng vứt xó mẹ rùi... 2` vãi thích pk thì vào map có pk mà đánh.. đàng này map thường cũng pk dc... pk phải có giờ giấc đàng hoàng chứ...

Hứng mẹ gì? đi công việc về thấy nằm 1 đống... 5 tiếng về thấy về làng( wai đánh 1-2 máu thì sao chết dc? Do bị pk thôi)... coi như 5 tiếng vứt xó mẹ rùi... 2` vãi thích pk thì vào map có pk mà đánh.. đàng này map thường cũng pk dc... pk phải có giờ giấc đàng hoàng chứ...
    bạn chơi game ...! hay game chơi bạn ..! nếu bạn chơi game thì 5 tiếng hoặc có thể hơn thì chẳng có gì phải bực cả ..! còn nếu bị game chơi thì những lúc bạn ko rảnh tốt nhất là tắt máy cho nó nghỉ đỡ tốn tiền điện

Tự động bật bảo vệ PK từ 0h-6h
    Ở chế độ bảo vệ chỉ nhận được 80% Exp,Ki, Gold
    Lệnh bật bảo vệ PK trong game !setpk on
    Lệnh tắt bảo vệ PK trong game !setpk off

Close !

Mua 1 cái CTP sẽ biết được kẻ thù mình là ai :26214602-2-562229:

có mấy bác rảnh rỗi lv 6x cứ đè mình ra kill,m mới lv 41 chạy lên bãi lam q mà mấy bác 65+ cứ chạy theo kill cho về thành nằm chơi,chạy đi chạy lại cả chục lần mới làm cong cái q :26214602-2-4BD5: