Private conversations
Help Users

Cần trao đổi thẻ garena mua nhầm

Status
    Not open for further replies.

caube524

Sơ Nhập Giang Hồ
    Chiều này em có mua 1 thẻ GATE giá 200k. Về nhà nạp thì ko đc, trang web nạp thẻ cứ load hoài ko chịu nhận thẻ. Giờ em phải làm sao đây ạ? E cũng phải vất vả mới mua đc cái thẻ GATE này, vì em thấy thẻ GATE đc thêm 5% @. Giờ em phải làm sao ạ? Đang có vài món đồ em cần mua gấp ở HB mà ko nạp đc thẻ...

Em mua nhầm thẻ Garena rồi... tìm thẻ GATE khó quá a ơi... A có nhận thẻ Garena ko a? e sẽ đưa a số seri và mã nạp thẻ, tại giờ e ko ra đổi lại được nữa... Đã bảo là muốn mua thẻ gate, mà nó lại đưa e thẻ garena, xưa giờ e ít mua thẻ nên là mua nhầm mất rồi...

Chiều này em có mua 1 thẻ GATE giá 200k. Về nhà nạp thì ko đc, trang web nạp thẻ cứ load hoài ko chịu nhận thẻ. Giờ em phải làm sao đây ạ? E cũng phải vất vả mới mua đc cái thẻ GATE này, vì em thấy thẻ GATE đc thêm 5% @. Giờ em phải làm sao ạ? Đang có vài món đồ em cần mua gấp ở HB mà ko nạp đc thẻ...
    bạn PM tt thẻ admin kiểm tra nạp thử

Em mua nhầm thẻ Garena rồi... tìm thẻ GATE khó quá a ơi... A có nhận thẻ Garena ko a? e sẽ đưa a số seri và mã nạp thẻ, tại giờ e ko ra đổi lại được nữa... Đã bảo là muốn mua thẻ gate, mà nó lại đưa e thẻ garena, xưa giờ e ít mua thẻ nên là mua nhầm mất rồi...
    ac, garena mình bó tay bạn ơi, ko biết nạp vào đâu

A có thể giúp e bằng cách nào đó ko... Lập topic hỏi xem có ai cần thẻ garena 200k ko, muốn đổi qua gate hoặc viettel... Chứ chỗ e mua thẻ garena này e ko quen... chắc chắn là họ ko cho đổi lại đâu... E sẵn sàng đưa thông tin thẻ trước và đợi ng kia nạp được rồi mới nhận lại thẻ... 200k lận a ơi... a làm trung gian dùm e với... tại e sẵn sàng đưa thẻ trước nên cũng sợ bị lừa nếu ko có admin trung gian....

bạn nào giúp bạn này được ko? nếu có ai chơi thẻ garena thì giúp bạn ấy nhé

Đóng topic (xoá topic) dùm e nha a, e chạy lòng vòng và có quán net kia chịu đổi cho e rồi a ơi. E cám ơn a nhiều lắm !!!

Last edited:
    Lần sau bạn mua card nhớ kiểm tra kỹ hơn nhé. Topic closed !

Status
    Not open for further replies.