Private conversations
Help Users

Lỗi Game Fix lại tỉ lệ drop dồ trong game

Xác nhận có drop sau bảo trì. cắm 3-4 acc mới có bóng dáng 1 viên.

Giữ phù thành chi nhiều vậy em. Dùng lệnh move!<tenmap> đi

@@ 5-6 năm rồi mới chơi lại nên còn hai lúa a êi

Một số lệnh move căn bản trong game.
    !move namlam Mạp namlam
    !move bachaibangcung Mạp bắc hải
    !move thanvomon Mạp thần võ môn
    !move lieuchinhquan Mạp liễu chính quan
    !move bachvoqua
    !move lieuthienphu
    ........

Các huynh tỷ muội cho iem hỏi, theo tỷ lệ hợp thành thì dòng thứ 2 tỉ lệ thành công là 75%, vậy tại sao iem hợp thành dòng thứ 2 có pvp 15%, cặp acmm 8%, với 5% của Chí tôn phù, tổng cộng là 103% tại sao vẫn xịt được?

Một số lệnh move căn bản trong game.
    !move namlam Mạp namlam
    !move bachaibangcung Mạp bắc hải
    !move thanvomon Mạp thần võ môn
    !move lieuchinhquan Mạp liễu chính quan
    !move bachvoqua
    !move lieuthienphu
    ........
    óp cây thương kc3 dòng đầu tiên acc có ctp+ pvp 15 còn rớt nè đừng nói tới dòng thứ 2 nhé. mình nghĩ có lẽ do log nhiều acc quá mạng lag nên mới bị trường hợp này đó.{amazed}

Các huynh tỷ muội cho iem hỏi, theo tỷ lệ hợp thành thì dòng thứ 2 tỉ lệ thành công là 75%, vậy tại sao iem hợp thành dòng thứ 2 có pvp 15%, cặp acmm 8%, với 5% của Chí tôn phù, tổng cộng là 103% tại sao vẫn xịt được?
    óp cây thương kc3 dòng đầu tiên acc có ctp+ pvp15 còn mis nè. rút được xíu kinh nghiệm là khi mạng lag thì đừng có dại mà đi óp đồ . không là tặng quà cho đao kiếm tiếu hết đó. {amazed}

Tỷ lệ ch ht nó nhảy ramdom đó bạn.ko fai cố định là 75% hay bao nhiêu % đâu.random từ đầu khi bỏ trang bị vào mà đúng lúc thành công thì ọp chay cũng thành công,con vào đúng thất bại thì có fu hay ac mm vẫn xịt.theo mình thì như vậy ko biết có đúng ko

Ko biết là do em may mắn hay do lỗi.
    NHT tỉ lệ hợp thành CH tăng 1% train 4 acc rơi cùng 1 lúc 5 viên, trong đó có 1 acc là 1 viên dòng khí công, còn lại 3 acc đều nhận dc 5 viên mm1%.

Last edited:
    Ko biết là do em may mắn hay do lỗi.
    NHT tỉ lệ hợp thành CH tăng 1% train 4 acc rơi cùng 1 lúc 5 viên, trong đó có 1 acc là 1 viên dòng khí công, còn lại 3 acc đều nhận dc 5 viên mm1%.
    chắc do mm thôi, ko phải lỗi liếc j đâu, 1 lúc lượm được 5v NHT thế ngon quá còn j. kkkkk

óp cây thương kc3 dòng đầu tiên acc có ctp+ pvp 15 còn rớt nè đừng nói tới dòng thứ 2 nhé. mình nghĩ có lẽ do log nhiều acc quá mạng lag nên mới bị trường hợp này đó.{amazed}
    Lão Kiemta vẫn như ngày xưa nhỉ, ốp đồ gà vải nồi, dòng 1 có pvp15% vẩn miss, kakakak