Private conversations
Help Users

Gửi mấy chú bot pro :D!!!

G Bush

<span style="color:magenta;"><strong>Mạc Lam Thần<
    Ai đang chơi HK do homeviet tạo ra thì cố gắng đừng bot nữa nhé, hiện nay chúng tôi khắc phục lỗi đã mệt nữa rồi mà còn phải đối mặt với tình trạng bot làm cho máy chủ bị lỗi thường xuyên, ảnh hưởng đến các bạn chơi khác.
    P/S: Các bạn chơi mà thấy acc nào có dấu hiệu đang bot thì pm ngay với mình dùm nhé.

Ai đang chơi HK do homeviet tạo ra thì cố gắng đừng bot nữa nhé, hiện nay chúng tôi khắc phục lỗi đã mệt nữa rồi mà còn phải đối mặt với tình trạng bot làm cho máy chủ bị lỗi thường xuyên, ảnh hưởng đến các bạn chơi khác.
    P/S: Các bạn chơi mà thấy acc nào có dấu hiệu đang bot thì pm ngay với mình dùm nhé.

Xin Đồng ý = cả 2 tay Bot thì chỉ còn cách nghỉ Game lun đi cho khoẻ
    A E ta chung tay vì 1 HK VN của homeviet trong sạch lành mạnh ko Bot ko Hack ko Dupe

Chà vừa mới ra đc sv mà các bác botter nhà ta đã đú rồi đúng là chơi chỉ ham đè đầu cưỡi cổ người ta cho mình là nhất
    Bác MDT cho biết nick GM trong game đi để gặp thằng nào bot pm khoá nó luôn

Mọi trường hợp Chơi Game Ko Hợp Lệ mong Admin+Mod ban ID vĩnh viễn lun nha

:42: ai múm bot ra sv khác mà chơi, đừng làm ảnh hưởng đến người khác :42:

Các bạn cố gắng post bài có dấu nhé.

trời đất vừa mở game đã có bot rùi hả chời
    Chán zậy ,zậy thì ai dám chơi nửa

HKAS đã phá sản cũng 1 phần vì bot.Bây giờ HKVN Homeviet của mình đừng đi trên vết xe đó.Cứ thấy bot la khóa nick không tha.

HuyenLun

Các bạn cố gắng post bài có dấu nhé.

anh ChuTuoc , ui seo co người up lv 7x hay 8x gì đó mà hồi nãy em nghe nói đi đánh quái 94 rùi , đag định hỏi cái sever bị dis, hông cho vào lại lun hjx , sever bảo trì hả anh :(:)(:)((

Nói chug là a e chơi với nhau, ai thấy hack bot cứ post hình cật lực lên đây để chúg ta có môi trg` chơi xanh sạch đẹp :D

MONG MẤY PRO BOT ĐỪNG BOT NHA 8-> NẾU CÓ BOT THÌ BÓT KÍN 1 CHÚT ĐÙNG CHO AI PHÁT HIỆN :bz