Private conversations
Help Users

Gửi mấy chú bot pro :D!!!

Thôi để K mỗ làm GM cho, thấy ai bot ta chém rụng try* :-<

Bắt bot cũng ko phải dễ đâu nha MOD, thấy GM của AS hồi đó có cái chiêu thấy 1 pt đang đánh lại gọi 3 lần ko trả lời là bụp ngay. Đối phó việc đó thì 1 số người ngồi canh bot, hehe, GM gọi là có em trả lời ngay. :))

nói thì nghe hay lắm, nhưng đến khi có bót thì :)) thi nhau mà bot, nhà nhà bot, người người bot, bởi 1 lý do đơn giản ==> Lòng tham con người luôn luôn không có đáy =)).

Nên đừng vội nói sớm hãy nghĩ xem mình trước đây có bot không? bot không làm game sụp đổ, cái chính là do BQT có đủ khả năng phát huy game hay không.

Trước khi nói phải suy nghĩ kỷ và xem xét bản thân mình trước hãy bot lên đây nhé!

Những lời nói của mình hoàn toàn sự thật, nếu đã xuất phạm ai cho mình xin lỗi nhé!

THX mọi người, THX Amid+Mod đã cho anh em VN có cảm giác chơi game HKGH 1 lần nữa.

cũng nói rùi auto, bot ko làm sụp game mà bằng chứng là 1 số game như võ lâm, chinh đồ,... vẫn auto ầm ầm ra đó và vẫn tồn tại phát triển, mà nguyên nhân 9 là lỗi game hack dupe đồ siêu thị, cấu trúc game nên dẫn đến nhà phát hành mất doanh thu >>>>>>>> sập game<:p<:p<:p còn ai muốn nói auto bot làm sập game thì chịu (nhớ lúc trước đi đâu cũng có bot mà sao ko ai nói đến khi game sập thì lại đổ thừa trong khi ko biết nguyên nhân 9 là j ví dụ như việc bán giáp 4 dòng, đồ ch 9 10 bán 1 cách công khai lộ liễu=))=)) ) ý kiến nhỏ bé xin đừng chém em[-X[-X[-X

mình chỉ bot 1 acc thôi vì ko có thời gian chơi như trước.đi làm rồi mà.bot 1 acc 24/24 còn chơi vui 1 con ngày mấy h(tớ đã bot thì đố bạn nào biết được)

he he đùa cái cho vui bà con đừng chửi :))

em khuyên mấy bác đứng bot nữa, đi đêm có ngày gặp MA
    nhưng bác nào ko nghe thì nhớ là...
    chỉ cho em bot zới :D

Cố gắng chờ đợi thêm 3 ngày nữa thứ 2 tuần sau thôi mà ( nhanh thôi). Lúc đó thì tha hồ mà sướng =))

đây là pri server nên bot là không thể tránh khỏi tất cả tùy thuộc vào người chơi thôi

thấy nhìu topic nói về bot quá, mình nghĩ anh MDT chưa chơi game nên chưa hiểu tại sao game die nên ko biết nói sao chứ thật sự game die do nhìu nguyên nhân lắm anh à mà chủ yếu là những lỗi mà admin mod hk cũ ko thể nào fix được và càng làm càng rối:-<:-<:-< em có nói số nguyên nhân game die bên topic j quên rùi nếu anh có rảnh qua đọc tham khảo cám ơn:)>-:)>- ko đúng xin anh và mọi người tha thứ :D:D:D

Bạn có bit MDT là ai không mà nói Mod đó chưa chơi game HKGH......:eek:3:eek:3.Nhắc cho các bạn một lần nữa là bất kỳ game nào muốn tồn tại lâu dài thì đều phải có sự công bằng,nếu bot auto tràn lan thì đương nhiên sẽ có những món đồ bất hợp pháp và điều không thể tránh khỏi là Mod +admin sẽ quản lý không xuể và đóng cửa game là điều sớm muộn.Công sức người ta làm ra nếu các bạn không giúp thì thôi chứ đừng có phá..Thích bot auto thì qua HKGH nước nào đó mặc kệ,US,hàn,malaysia..v...đừng có thấy game mới oben rồi làm trò thì không nên,hoặc gọi là múa rìu qua mắc thợ[-X[-X

Bạn có bit MDT là ai không mà nói Mod đó chưa chơi game HKGH......:eek:3:eek:3.Nhắc cho các bạn một lần nữa là bất kỳ game nào muốn tồn tại lâu dài thì đều phải có sự công bằng,nếu bot auto tràn lan thì đương nhiên sẽ có những món đồ bất hợp pháp và điều không thể tránh khỏi là Mod +admin sẽ quản lý không xuể và đóng cửa game là điều sớm muộn.Công sức người ta làm ra nếu các bạn không giúp thì thôi chứ đừng có phá..Thích bot auto thì qua HKGH nước nào đó mặc kệ,US,hàn,malaysia..v...đừng có thấy game mới oben rồi làm trò thì không nên,hoặc gọi là múa rìu qua mắc thợ[-X[-X

tôi chỉ tình cớ đọc vài topic mà 9 bản thân anh MDT nói là chưa chơi game này nên ko hiểu lắm nhé:-":-". Bạn nghĩ à ko dám chắc là sẽ ko có auto bot chứ, ngay cả hk us nghiêm khắc vậy mà vẫn có người bot và bán gold cho mọi người sài đó thôi/:)/:)/:). Tui thì thật tình chả pro j vi tính cả (có học đâu mà biết) nhưng 1 số người khác người ta pro và muốn hơn người thì sao chỉ có nước lập trình ra hack bot:-??:-??:-??.