Private conversations
Help Users

G KingPeace bc takeru vào xem dùm

XiTrum

Chinh Chiến Tứ Phương
    G KingPeace nghe nói là G yêu thích hoà bình đây ư , đề nghị bc takeru dạy lại 1 số thành viên trong G như HoangSolo , và MrCuongPhong đang làm những hành động của những con SV , cắn lén còn la làng kêu người lên , ko pt thì hù là " mày tin khỏi train ko" xong gọi tùm lum nếu kích được thì kích luôn đi khỏi mang tiếng bẩn về sau . Mong bc takeru chấp nhận kick nó ra khỏi G .

2 đứa này mới zô G thôi . Char của bạn tên gì zậy ? để mình hỏi tụi nó coi sao . Nếu tụi nó làm sai chắc chắn sẽ đề nghị BC kick khỏi G ngay . Nếu có hình đoạn chat thì càng hay

G KingPeace nghe nói là G yêu thích hoà bình đây ư , đề nghị bc takeru dạy lại 1 số thành viên trong G như HoangSolo , và MrCuongPhong đang làm những hành động của những con SV , cắn lén còn la làng kêu người lên , ko pt thì hù là " mày tin khỏi train ko" xong gọi tùm lum nếu kích được thì kích luôn đi khỏi mang tiếng bẩn về sau . Mong bc takeru chấp nhận kick nó ra khỏi G .

bạn nói miệng ko thế này ai chả nói được, bạn phải chụp hình đoạn chat tôi mới xử lí được

troi ! takeru noi vay ma hok biet suy nghi a chang le nguoi ta vu khong cho G ong toi cung thay nhu vay G ong toan la nguoi dau dau hok a that la giang ho tui cung bi 1 lan roi nek mong ong suli chu chang le moi nguoi ranh wa ma vao day post bai vu khong G ong

thưa bạn, thứ nhất có 1 số người đã sai còn thích la làng, mọi chuyện ko đơn giản như việc "cứ nói là tin". Chuyện gì cũng có nguyên nhân của nó.
    thứ 2 là bạn nên viết tiếng việt có dấu.

2 đứa này mới zô G thôi . Char của bạn tên gì zậy ? để mình hỏi tụi nó coi sao . Nếu tụi nó làm sai chắc chắn sẽ đề nghị BC kick khỏi G ngay . Nếu có hình đoạn chat thì càng hay

Cám ơn bạn RoseKiller nhiều, sau khi hỏi MrCuongPhong sự việc như sau:
    Mr onl từ sáng sớm, và lên bãi train pt full mọi người. Xitrum pm Mr xin mượn key, sau đó ko 1 lời kick thẳng tay Mr. Để tránh ảnh hưởng đến anh em KP, Mr đã tự động ra đi mà ko muốn tranh cãi thêm nữa. Chuyện này đến đây kết thúc, KP ko muốn gây thù oán.

Nhân tiện anh GM xem giúp em Xitrum và VoSong1992 có phải cùng 1 IP ko. Em cám ơn anh nhiều

không phải cùng ID đâu mà nhờ GM làm gì mà tôi cũng không có ý gì chỉ là tôi có muốn bảo vệ cho G bạn thôi tại vì tôi cũng đã bị 1 lần nên tôi khuyên bạn vậy thôi (kaffee)

e, xìtrum mầy nói sao vậy? tao ra từ sáng sớm đánh ở bãi víp trước chứ còn ji` nữa . Tao pt nhom full rồi thằng nào kêu đưa key thì tao đưa key cho, sao kick tao ra mà ko lí do. Tao tức lên PK chơi đó BÙN KHÔNG ?

Kí tên
    Phong

ê hùi sáng ta làm gì train ở đó mi bị bệnh àh , ai kích mi , lần đầu tiên mi lên kju pt xong nhóm ko đồng ý mi gọi MrCuongPhong lên , lên ko làm gì đc xong đành phải biến về ko nhớ àh hay giả nai vậy . Bc takeru không tin thì có thể hỏi linhhonnamcam , VietGame . Hùi nãy mi pk xong rùi mi kju char đao 10x lên đó xong AloneShen lên mi còn nhớ ko đã pk còn la làng àh .Mi đừng tưởng là trong G KingPeace thì không còn công lí thích làm gì thì làm nha .

char mình là : JiJiQueen ( này thì 30 kí tự(tuhieu))

ôi sời ơi đâu là cái tội nhận mem vô tội vạ đây mà .tên takeru ngoan ngoãn phổ biến nội quy G đi cẩn thận ta chém cả G đó kakaka

ôi sời ơi đâu là cái tội nhận mem vô tội vạ đây mà .tên takeru ngoan ngoãn phổ biến nội quy G đi cẩn thận ta chém cả G đó kakaka

ta ỉa vào mặt mi :) có biết bao tên đầu gấu vào G ta thuần phục hết ko :))
    thôi có việc vào bệnh viện

thôi xong chuyện rồi takeru ạ mình AloneGen . chấm hết tại đây . còn thằng MrCuongPhong nói nó sẻ thăm hỏi mình vào lúc nó 10x . mình sẻ đợi (ha) nhưng . mình sẻ thăm hỏi nó dài dài (suong)
    đây là cuộc chơi giữa 2 người xing đừng ai xen vào nhé

thôi xong chuyện rồi takeru ạ mình AloneGen . chấm hết tại đây . còn thằng MrCuongPhong nói nó sẻ thăm hỏi mình vào lúc nó 10x . mình sẻ đợi (ha) nhưng . mình sẻ thăm hỏi nó dài dài (suong)
    đây là cuộc chơi giữa 2 người xing đừng ai xen vào nhé

cho ta ké cái đc hok bạn hiền =)), cứ skill những ai mình ko thix ai cấm đâu :D