Private conversations
Help Users

Giảm dame quái XTG

Bạn có muốn giảm quái XTG?

• Giảm dame, giảm exp lại, thà ít exp mà train tốt

Votes: 28 47.5%
    • Giữ nguyên , tôi đã tìm được bãi train thích hợp cho mình

Votes: 11 18.6%
    • Giữ nguyên , tăng giới hạn đánh quái cho các char có chí tôn phù lên 20 level

Votes: 20 33.9%

• Total voters
      59
    • Poll closed .
    Status
    Not open for further replies.
    yamato cs3 lvl 141, mình thấy dame quái như vậy là ổn, có thể tăng thêm ex và giới hạn lên 20 lvl. thanks!!

Char: Siniran - CS 2 - Lv 130

Giảm damage quái xtg xuống 1 chút

NguyetKiem - CS 5 - 148

Thật ra việc thay đổi này có lợi cho mình, 3 acc top 2-7-8 thêm 1 acc DP + ăn pill có thể chiến bãi 145 tương đối ổn. Và không bao giờ thiếu bãi train vì không mấy ai train được :)))

Nhưng vì cộng đồng nên vote giảm dame quái. Bởi đây là server exp rate cao nên mọi người thiên về solo hơn, không phải ai cũng thiết lập được team train lâu dài, ổn định. Hồi trước 13x chưa chuyển sinh mình đã lên XTG train, còn hiện tại trong server có hơn 100 char đã chuyển sinh 3 trở lên, số lượng ngày càng tăng làm bãi train cả 2 kênh ko thể đáp ứng đủ - Khi giảm dame quái sẽ phát sinh thêm vấn đề này, tiến thoái lưỡng nan, mong Admin cân nhắc cho nuột :icon_cy:

NguyetKiem - CS 5 - 148

Thật ra việc thay đổi này có lợi cho mình, 3 acc top 2-7-8 thêm 1 acc DP + ăn pill có thể chiến bãi 145 tương đối ổn. Và không bao giờ thiếu bãi train vì không mấy ai train được :)))

Nhưng vì cộng đồng nên vote giảm dame quái. Bởi đây là server exp rate cao nên mọi người thiên về solo hơn, không phải ai cũng thiết lập được team train lâu dài, ổn định. Hồi trước 13x chưa chuyển sinh mình đã lên XTG train, còn hiện tại trong server có hơn 100 char đã chuyển sinh 3 trở lên, số lượng ngày càng tăng làm bãi train cả 2 kênh ko thể đáp ứng đủ - Khi giảm dame quái sẽ phát sinh thêm vấn đề này, tiến thoái lưỡng nan, mong Admin cân nhắc cho nuột :icon_cy:

Bãi train thì nhất định sẽ có thêm quái ở map mới, mạnh hơn , nhiều exp hơn phục vụ cho các bạn.Ngày càng mạnh thì cần thêm bãi thích hợp. tnx

theo mình thì chỉ cần tăng thêm xp cho các bãi quái ở XTG, game đi vào ổn định là do người điều hành làm nó ổn định, tính trước được các trường hợp xảy ra. mình nỏi chỉ cần tăng thêm xp vì train quái phải phù hợp với tỉ lệ dps và lượng xp nhận dc. mình solo TLH 1 con quái 132 4hit chết dc 800m xp, ở XTG 1 con quái 143 có pt cũng 4 hit 1 con dc 500m xp, mình quay di solo còn ngon hơn pt, mình tính xp tương đối, nói chung là pt đánh ở XTG xp ít hơn solo ở TLH
    char: thương
    tên nhân vật: ghost063
    CS: 3 lần
    lev hiện tại: 134

Heo0708 - Cầm Sư - 153 - cs4

Giảm dame quái & exp. Như vậy sẽ giảm bớt phần nào tình trạng thiếu bãi train trong khi còn nhiều bãi bỏ hoang vì quái quá mạnh. Ko phải ai cũng có thể có team train lâu dài (có dp)

BoGia - cs4 - lv154 Ninja mai sẽ cs5
    Terminator - Cs4 - lv154 Thương mai sẽ cs5
    NguyetKiem - Cs5 - lv155 Kiếm
    Đóng góp ý kiến: Giảm 5% không nên giảm hết. EXP - giảm 5% không nên giảm hết.

FedxIII - Hàn Bảo Quân 145 cs 3 . giảm dame quái giữ exp nếu không thì nâng khoảng rộng lv để train

ShootingStar - HBQ cs4 lv 148
    vote giữ nguyên lúc mới lập topic nhưng muốn vote lại giữ nguyên và nới lv

EviL cung nư 9

giảm dame wai 10%.. phân bố nhiu bãi ở quái 13vs 14x .để có chổ mà train..... tăng 20 lv nhận exp cho các vip sai ctp.. và pt train dc hưởng thêm 10%> 20% exp..

Status
    Not open for further replies.