Private conversations
Help Users

Guide Hướng dẫn chi tiết cách ép đồ, mua ngọc, etc ... ở game HKHV.

thanks takumi.vậy làm sao ốp ra được viên ngũ hành.có đủ 5 vien gem mỗi loại rối.ốp ở kim hương ngọc(holly) hả?
    nhấp chuột phải vào viên gem bất kì thì chúng tự nhập lại với nhau thành ngũ hành :D

cho mình hỏi nếu dùng ngũ hành óp từ lv 3 lên lv 4 có xịt không. nếu xịt có mất hết lv không

cái đó ở trên có nói rùi bạn ơi.miss ko mất lv.áo ốp ngọc tím có tăng thuộc tính ko mọi người hay cũng bị lỗi như ốp vào vk ko có tác dụng.

cái đó ở trên có nói rùi bạn ơi.miss ko mất lv.áo ốp ngọc tím có tăng thuộc tính ko mọi người hay cũng bị lỗi như ốp vào vk ko có tác dụng.
    hình như cũng bị lỗi như ở vk vậy đó bạn ơi

ngọc tím thì lỗi cả bộ thủ và vũ khí mà bạn, không có tác dụng đâu
    khi bạn ép thuộc tính ngoại công (physical), def áo vẫn tăng nhưng chỉ là def ảo thôi.

ngọc tím thì lỗi cả bộ thủ và vũ khí mà bạn, không có tác dụng đâu
    khi bạn ép thuộc tính ngoại công (physical), def áo vẫn tăng nhưng chỉ là def ảo thôi.
    Nhưng khi op Physical vào kiếm thì nhìn đẹp đấy chứ

hình như có ngọc tím ngoại công có tác dụng với vk hay sao á chứ đâu phải lỗi toàn bộ. nếu có gì không phải xin đừng chém

hình như có ngọc tím ngoại công có tác dụng với vk hay sao á chứ đâu phải lỗi toàn bộ. nếu có gì không phải xin đừng chém
    ko loại tt nào có tác dụng đâu
    giả sử như ngoại công có đi nữa cũng chả làm đc gì cả, chả ai lại treo acc cầm vk ép ngọc tấn công và tt ngoại công đánh chay đâu bạn :D

ko loại tt nào có tác dụng đâu
    giả sử như ngoại công có đi nữa cũng chả làm đc gì cả, chả ai lại treo acc cầm vk ép ngọc tấn công và tt ngoại công đánh chay đâu bạn :D
    ý mình nói cái tăng công lực ấy hình như nó tăng thêm dame cho skill hay sao á. để mình xem lại thử

ý mình nói cái tăng công lực ấy hình như nó tăng thêm dame cho skill hay sao á. để mình xem lại thử
    sai rồi bạn
    physical (ngoại): + tấn công cho vk, pt cho áo.
    poison (độc): + công lực cho vk, cho áo mình ko nhớ.
    fire (hoả): xem thường pt cho vk, xem thường t/c cho áo.
    inner (nội): + clvc cho vk, + ulpt cho áo.
    wind (phong): + chính xác cho vk, + né cho áo.
    water (thuỷ): + thời gian phẫn nộ cho cả vk và áo.

hixxx vậy mà tưởng có tác dụng đem ép ngọc tăng clvc + 8 cúi cùng đen thui vẫn phải mang vì tưởng cso tác dụng

hixxx vậy mà tưởng có tác dụng đem ép ngọc tăng clvc + 8 cúi cùng đen thui vẫn phải mang vì tưởng cso tác dụng
    ở server pri này thì ngọc thuộc tính có công dụng làm phát sáng vũ khí khi +8 thôi bạn!!! :heo1: