Private conversations
Help Users

HeoDen xài hack khi pk.

Status
    Not open for further replies.
    tao chỉ đốt mày thôi chứ tao có nối tới ai ko cái thàng bị mù.
    tao đây ko chữi tụi mày là chó chỉ có tụi mày chữi tao ,nêu tao là chó tụi mày nghe được tao nói chắc tụi mày là người ah hoac85 là 1 loại sinh vật khác
    Ừh thì mày là c h ó nên mới chửi ,sao ngu vậy .Trước khi chửi mày hay hiểu mày nói gì là có thằng phiên dịch đứng kế bên nó vừa hỉu được tiếng c h ó với người luôn,nó là thằng Jcvuthoi đó.

Ừh thì mày là c h ó nên mới chửi ,sao ngu vậy .Trước khi chửi mày hay hiểu mày nói gì là có thằng phiên dịch đứng kế bên nó vừa hỉu được tiếng c h ó với người luôn,nó là thằng Jcvuthoi đó.
    Nói người ta chi = tự vả vào cái mồm thúi của mình kakakakakaka

xim GM xem wa rồi khoá topic được rồi để tí nữa bác xuanthuyhp lại mang cả thế giới vào cho em đốt

Sao lại nhánh thế nhỉ , mới up lên mà cm tới 15 trang rồi .
    Kiểu pk như thế này bây giờ cả sv làm được và còn nhanh hơn nhiều , biến lẹ hơn , xuất hiện bất ngờ hơn HeoDen nhiều .Pk như thế có gì mà ầm ỉ thế ................................có người còn đứng cả trên vách tường thành kẹp mà vị trí đó dễ click chuột.

kakakak zui quá xá. Chửi nhau tiếp đi zui quá. Chửi cho chán rồi xong ngậm miệng lại cả 2 phe nhé :))

lúc mày cúi đầu sth xin lỗi tao ko co JC ở đó ko lẻ mày xài tiếng của tao ( tữ mình đá mình có đau ko bạn)

xim GM xem wa rồi khoá topic được rồi để tí nữa bác xuanthuyhp lại mang cả thế giới vào cho em đốt
    Lớn rồi sao động tí cứ phải gọi GM thế,đang giải trí.=)) Thế không đem tiền ra đốt tao nữa à?Tao sợ anh em khác vạ lây nên báo thôi,chứ trình mày mang tiền đc ra đây đốt tao đc thì tao còn tặng quà!Mà mấy thằng mày trung thành phết đấy,cứ có j liên quan thằng JC là mấy thằng xông vào giãi bày tâm sự,thanh minh cho nó trong khi nó lẩn mất!Độ trung thành cao!Cái này cũng đc đánh giá là tốt đấy! ;))

lúc mày cúi đầu sth xin lỗi tao ko co JC ở đó ko lẻ mày xài tiếng của tao ( tữ mình đá mình có đau ko bạn)
    Cúi đầu :)) nghe mày nói tao mác cười.
    Lúc đó thằng Jc pm tao sao mày biết,nó pm tao bảo mày đang sủa đó để nó dịch ra cho.Rồi tao mới nói tiếng người lại đó
    Không biết mày có hỉu không nửa,chắc thằng Jc dịch cho mày phải ko,thằng Jc nói tiếng thú dữ hay lẵm.

Lớn rồi sao động tí cứ phải gọi GM thế,đang giải trí.=)) Thế không đem tiền ra đốt tao nữa à?Tao sợ anh em khác vạ lây nên báo thôi,chứ trình mày mang tiền đc ra đây đốt tao đc thì tao còn tặng quà!Mà mấy thằng mày trung thành phết đấy,cứ có j liên quan thằng JC là mấy thằng xông vào giãi bày tâm sự,thanh minh cho nó trong khi nó lẩn mất!Độ trung thành cao!Cái này cũng đc đánh giá là tốt đấy! ;))
    vậy bản thân mày thì sao, mày ko nhảy vào giành thịt với VDP à? nhảm V K L ......

= mày với con trùng 88 thôi . nhưng tao khác mày ỡ chổ tao và JC là anh em của nhau chứ ko phải là thằng nịnh hót như mày :D

Lúc đó thằng Jc pm tao sao mày biết,nó pm tao bảo mày đang sủa đó để nó dịch ra cho.Rồi tao mới nói tiếng người lại đó
    Không biết mày có hỉu không nửa,chắc thằng Jc dịch cho mày phải ko,thằng Jc nói tiếng thú dữ hay lẵm.
    càng lý giải càng bế tắt, nói tóm lại em nằm kèo dưới với KiemHoang rồi em à......

hohoho bạn làm ơn cho xin tí C/M về lời nói pm của JC được ko bạn ,hay chỉ là những lời bịa ra để chống chê cho cái ngu của mình lúc đó JC nó off làm sao nó pm mày được cái thằng ngu

Status
    Not open for further replies.