Private conversations
Help Users

Hiệp Khách Giang Hồ Singapore !!!!! All in one.

Status
    Not open for further replies.
    HK Sing Tui đó kì thị dân vn toàn post bài phản động chơi bên nó admin lại thiên vị

auto chiến sau khi cập nhập phiên bản mới game HKSING đã không sử dụng dược còn bạn nói tôi xạo kẹ là sao? có bằng chưng hay j không?

Chính xác là nó fix từ hồi OB (CB chỉ là nháp có hack đc tiền tỷ cũng vô ích nói chi là auto) , còn vjl lại nói là auto pro đc xuyên tường luôn, xin tấm hình xác minh thì ... dù ko nói là thời gian nào , nhưng úp úp mở mở vậy thì sao trách đc người khác nói ra nói vào :))
    mà thôi giờ nó cũng đã có bot rồi (hình như của TQ hay Thai) gì đấy , giờ đc xài chỉ là vấn đề thời gian nữa thôi \m/

toppic từ thời nào rồi mà vẫn mang lên vậy ta :( tớ 85. không được spam

topic lâu rồi thì để nó theo bài mà đi đi, post lên làm tui tưởng Evil phát động chơi HKS :)). HKS hồi đó chơi lag vãi hàng, tụi bên Sin nó chửi VN quá trời đòi ban IP.

cái này down games ở đâu đấy chỉ luôn đi để tớ Down về chơi luôn ;))

ai chỉ cho mình cách update hiêp khách sing với :( mình download về rùi. Nhưg khi mở cái laucher lên thì nó cứ đứg im rùi not responding luôn :-SS . ai biết thì chỉ mình với nhá. hô hào mãi chẳg có ai giúp cả :|

Status
    Not open for further replies.