[HoaVanTaThan] 1 lời xin lỗi tới MeThai01

Thảo luận trong 'Bang Hội' bắt đầu bởi longti2008, 1/6/11.

1. longti2008

longti2008 Hành Hiệp Giang Hồ

MeThai có ol thì đọc topic này nhé !!
    Chuyện vừa qa mọi người có sự hiểu lầm với MeThai, nhân đây tôi xin chân thành xin lỗi MeThai vì đã hiểu lầm bạn, gây mất đoàn kết nội bộ.
    Mọi người hãy hiểu và thông cảm cho MeThai nhé
    @MeThai : Hãy sớm trở về với HVTT nhé, 1 lần nữa chân thành xin lỗi :(

2. phieuphieu

phieuphieu Giang Hồ Hào Kiệt

p biết mà..Methai k phải ng vậy đâu..pp cũng tiếp xúc với ãnh nhìu....thấy tính tình rất đc ...ãnh cũng nói vớii pp là k phãi ảnh làm..và pp cũng tin à thế

3. GjacMoBuon

GjacMoBuon Hành Hiệp Giang Hồ

có 1 cái acc khoá item rùi mà cứ làm ầm cả lên thấy gớm
    các bạn nghĩ rằng ai cũng như các bạn đấy
    đến khi mọi chuyện vỡ lở ra rồi mới xjn lỗi nọ kia
    mình cũng chẳng thích cái G này out rùi :D
    mặc du lvl chả cao đâu nhưng cái G chán quá lúc onl đông nhất cũng có 20 thằng toàn nc chỉ mấy thằng với nhau
    mem mới vào cũng chả được nc mấy
    có nc thì cũng được 1 2 câu rồi chả ai quan tâm toàn sầu riêng vs nhau hết

4. VongNguyetQue

VongNguyetQue Sơ Nhập Giang Hồ

thế bạn có biết j ko mà nói như đúng rồi thế...ban biết chuyện j liên quan giữa MeThai vs mọi người ko mà nói kỉu đó...1 ng như ban thì mình nghĩ G luôn sẵn lòng mời bạn ra G

5. boycodonlxag

boycodonlxag Giang Hồ Hào Kiệt

nói hay chúc ra đi thuận bườn xui gió.

MeThai do 1 hiểu lầm đã làm nên tình trạng thế này không sau dù gì thì cũng là hiểu nhầm lỗi cũng không phải của ai.mà nói thật các bạn đừng nên share acc, người ta lợi vụng uy tín và lòng tin để mượn đồ qua sự việc này thì mọi người cũng đã rõ.
    mọi người hãy zui zẽ hòa đồng lại nhé.\m/

6. GjacMoBuon

tui là GMB chứ không phải Methai
    vãi chúc

7. longti2008

bạn ko hiểu gì cả, 1 cái acc ko quan trọng, quan trọng là lòng tin với nhau.
    Bạn đã chán G thì mới bạn out, anh em ko hoan nghênh những người ko có lòng kiên nhẫn và nhiệt huyết với G

8. VongNguyetQue

uh 1 người tư lợi zô G toàn xin đồ như bạn thì ra đi là 1 điều ko thể tránh khỏi...chúc may mắn nhé..thanks vs bye bye
    mình cũng gưi lời xin lỗi đến MeThai vì những hiểu lầm..wa đây moi người cũng rút kn ko share acc cho những người có tính gian..có thể như thế sẽ gây ra những hiểu lầm...thanks

9. boycodonlxag

boycodonlxag Giang Hồ Hào Kiệt

thì nói ông chứ đâu co nói methai haizz

10. rongtuchien

rongtuchien Hành Hiệp Giang Hồ

Bạn này đang tỏ ra nguy hiểm Thử hỏi bát đại môn phái có G nào 20 thằng onl cả 20 thằng cùng chém gió ko thấy câu truyện cần thiết thì mới nói.Còn mem mới ai cũng thế cả thôi cần thời gian làm quen mới dẫn đến thân thiết chứ ai cũng như bạn thì tự lập 1 cái G riêng mình mà ở đấy đi :-j

11. GjacMoBuon

xjn đồ - xjn cái zap 65 trắng chứ có cái gì mà oai
    vãi đạn được cái quái gì đâ.Mọi thứ tự tôi làm tự tôi hưởng chả liên quan đến ai
    từ lúc vào G tui cũng chả nhận được sự giúp đỡ gì
    cũng chả có cái khỉ gì liên quan đến G
    thế mà rao to cái khẩu hiệu lúc tuyển mem
    vãi G

12. bachnhusuong

bachnhusuong Vô Danh Khách

Sao bạn không nói sớm mình cho bạn ra sớm luôn để khỏi phải " sống khổ " !!![-(

13. emgaimietvuon123

emgaimietvuon123 Vô Danh Khách

Tui là ng chơi chung tiêm với MeThai và cũng khẳng định rằng MeThai không có làm chuyện bẩn thiểu đó tuy không có gì để làm bằng chứng là MeThai vo tội nhưng AE G HVTT hãy tin tưỡng rằng METHAI KHÔNG BAO GIO LAM CHUYỆN ĐÓ như mọi ng đã nói qua cách tiếp xúc lời nói ngôn ngử mà AE G HVTT đã giao tiếp với methai thì cũng đủ chứng minh MeThai vo tội. Còn acc thuong 9 acc mà đã làm ra mọi chuyện ( tôi cũng ko nhớ tên acc đó) sớm muộn tui cũng tìm ra cái tên của hắn để AE G HVTT **** ngưởn nhan sắc của gả, tuy ko có j lớn nhưng cũng phải tìm ra kẻ xảo trá gian manh để mọi người biết mặt thật của hắn đang ẩn núp trong trò chơi ảo, lợi dụng lòng tin của ng khác để trục lợi cho mình.

14. longti2008

qua sự việc này anh em trong G đã hiểu nhau hơn, thanks bạn ^^!

15. bachnhusuong

bachnhusuong Vô Danh Khách

Uk. Mình tin MeThai01 và hi vọng MeThai01 không để chuyện chuyện này xảy ra nữa,qua việc này mọi người rút kinh nghiệm lun.G HVTT lun chào đón MeThai01 trở về.

16. emgaimietvuon123

Đã chụp được chân dung kẻ đã lấy 2 con pet của TuongVi nhưng do nick dd của tui ko đủ 50 bài viết nên ko post hình lên được ngày mai ai rảnh pm yahoo MeThai để lấy ảnh up lên rum cho mọi ng xem nha

17. kenny777

kenny777 Vô Danh Khách

xin thông báo acc cua kenny777 h la chủ acc choi,con ai ko tin tưởng thi chịu ,để làm các a ẹ ko phai lo sợ nên danh phải rời bỏ mái nhà HVTT,chúc các anh em bạn bè dc vui vẻ,kenny777 đi thì ko gi thay dổi lắm vì ken o đây cung chẳng co tieng nói hay wan trong gi cả nên co cung nhu không thui hic
    chao cac a e cua ken,thật sự rất bùn khi ra khỏi G nhung chẳng con cách nào bb

18. VongNguyetQue

trời ai cũng tin ken hết mà..về lai ken ơi

19. whereareyou

whereareyou Sơ Nhập Giang Hồ

chơi game thì cũng có lúc hiễu lầm nhau thôi rồi mội chuyện sẽ qua . rút kinh nghiêm đừng share acc bừa bãi . chúc G phát triển !

20. emgaimietvuon123

Rieng tui hơi nghi ngờ ong kenny777, với thái độ an nói ngang ngược theo kiểu giang hồ có phải chăng o0KieuNgao0o cũng chính là KENNY777. Người đời thường nói câu VỪA ĂN CƯỚP VỪA LA LÀNGcâu nói này liệu có đúng hay chăng??? nếu là KENNY777 thật sự có lương tâm trong sáng thì cho mình xin lỗi vì đã nói những câu như thế mà hình như theo tui được biết 2 con pet bị mất là của TuongVj mà kenny777, và cũng TuongVJ nói với MeThai la MeTHai VO tội và cũng theo thong tin nghe từ TUongVj là MeTHai đa nói bồi thuong cho TuongVj( vì đã mất lỗi share acc cho ng khac để ng cho ng xấu có cơ hội lợi dụng lòng tin để trục lợi cho riêng mình). XIN cho mình hỏi KENNY777 một câu nhé RẰNG acc của bạn có bi5 mất gì ko vậy??? mà tối hôm qua ban log acc phapsu.. lv55 chủi METHai thế có thật sự bạn vì 2 con pet của TuongVJ mà chủi MeThai vậy ko??? hay vì 1 lý do nào khác??? còn acc đã lấy 2 con pet tui đã ghi tên nhân vật ở trên o0KieuNgao0o thương 9 lv 94 nếu KENNY777 có câm thù thì gặp thằng ấy mà bem còn MThai chỉ là 1 ng bi luyên luỵ mà thui.