[HoaVanTaThan] 1 lời xin lỗi tới MeThai01

Thảo luận trong 'Bang Hội' bắt đầu bởi longti2008, 1/6/11.

1. ................ :|
    Ông đấy là ông nào vậy, mình cứ thấy giống mình hồi đó ý nhỉ :|
    Ai cũng bảo là tin mình nhưng thực tế thì ai cũng đang điều tra mình.
    Cái bọn 4rum cũng nói ầm ầm mình là đứa vừa ăn cắp vừa la làng, cho đến khi nhiều người vào cuộc ... =))

2. longti2008

longti2008 Hành Hiệp Giang Hồ

Tối qua chính xác là Kenny đó, tại cả ngày ken ko ol nên ko biết mọi việc đã được giải quyết, mấy bửa nay ken buồn, tưởng METhai đã lừa Ken nên tối qa mới nóng nảy như vậy. Acc kenny cũng bị mất 1 sô item (pt 23, đồ 11x ..). Bồi thường hay ko ko quan trọng, mà quan trọng là MeThai đã chứng tỏ dc mình trong sạch. Ken ơi hay hiểu và sớm quay về với ae nhé, mọi người vẫn tin tưởng Ken mà !
    Còn về item bồi thường tớ đã thanh lý = boss rồi và cuối tuần này sẽ chiêu đãi ae 1 bữa hoành tráng ^^!
    Mọi người hãy bỏ qua hiểu lầm và quay về HVTT nhé :heo1:

3. boycodonlxag

boycodonlxag Giang Hồ Hào Kiệt

ui giời sao nghĩ thế nhĩ ta cũng giống KENNY777 thui mà vẫn ở đây nè tự tin lên nào ai dám đụng đến KEN đâu mà KEN nói zậy haizz

4. solibobo

solibobo Vô Danh Khách

mình có 1 may mắn từ khi bắt đầu chơi game online, đó là tất cả các bạn bè trong game của mình đều rất tốt, chưa bị lừa gạt bao giờ cả ^_^. Mong hiểu lầm giữa các bạn với nhau sẽ sớm được hóa giải. Chúc G các bạn phát triển b-)

5. wiliam

wiliam Chinh Chiến Tứ Phương

G này cũng nhiều chuyện ghê nhỉ, keke, nếu GM truy IP thì hay nhỉ, sẽ biết có phải vừa ăn cướp vừa la làng ko thôi, lòng người khó đoán, nếu vì 2 con pet mà lợi dụng TuongVi thì người đó cũng chỉ bằng súc vật mà thôi. :thien::thien:

6. emgaimietvuon123

emgaimietvuon123 Vô Danh Khách

Một điều cần chia sẽ với các bạn là KHI SHARE ACC NHỚ KHÓA ITEM LẠI DÙM, lòng người khó đoán

7. longti2008

Kenny ko phải là người như thế, điều nay tất cả anh em HVTT đều biết và tất cả mọi người đều mong Kenny sớm quay trở về :(

8. VongNguyetQue

VongNguyetQue Sơ Nhập Giang Hồ

mọi chiện đã sáng tỏ rùi...qua chiện này G mình sẽ hỉu nhau nhìu hơn...còn kẻ lừa đảo như thương 9 KieuNgao cũng đã bị nhận diện...hắn sẽ k cò cơ hội lợi dụng ai nữa.
    AE về lại G để chuẩn bị ăn nhâuuuuuuuụu nào...^^
    A, ngoài ra chúc các mem lớp 12 của G thi tốt nghiệp thành công...đạt kết quả cao ^^

9. bachnhusuong

bachnhusuong Vô Danh Khách

.......................Tui nghĩ nếu mà KENNY777 có làm những điều như bạn nói thì Ken sẽ làm với món đồ với giá trị lớn chứ nhiêu đó không đáng để Ken làm đâu.Ken ơi về lại đi ông.tui không có nghĩ gì về ông hết cho nên ông về gấp dùm kuj.

10. zTheLordz

zTheLordz Chinh Chiến Tứ Phương

tuyên bố truy sát KieuNgao trên toàn sv \m/

11. longti2008

ko có hình làm sao biết mặt mũi nó như nào, ai có hình up lên nào

12. emgaimietvuon123

emgaimietvuon123 Vô Danh Khách

Tui co hình của nó nè nhưng ko dủ bài viềt nên ko up hình len dc. pm yahoo MeTHai de lay hinh nha

13. VongNguyetQue

VongNguyetQue Sơ Nhập Giang Hồ

sáng thấy train bên DarKhand đó, bãi 4 wai ngay cổng...nó mặc ac sexy nam ( quần trắng ấy). mà tên thật là o0KieuNgao0o ^^

14. NguyenNhatSinh

NguyenNhatSinh Vô Danh Khách

Làm gì thì làm . nhưng tui tin KEN không làm vậy . vi KEN tung dua nhiều item giá trị cao cho tui . và tui cũng dưa ken giữ vẫn không sao mà

15. zinzincatar

zinzincatar Giang Hồ Hào Kiệt

Up link lên đây post hộ cho :D Tiếp xúc với KEN ko ít thì nhiều nhưng cảm giác bạn ko phải là người như thế ;) hy vọng đâu sẽ vào đó thoi :D

16. phieuphieu

phieuphieu Giang Hồ Hào Kiệt

PP cũng tin là Ken k phải người như vậy..Ken đồi với pp ..và cả mng` trog G..rất là tốt..đều đó thì những ai gắn bó với HVTT điều biết

Ken ơi...về đi..iu Ken nhất ^^ :X:X

17. imported_warcraft8

imported_warcraft8 Sơ Nhập Giang Hồ

hóa ra các cô cậu hiểu lầm nhau à, làm tôi đây tưởng G mình có ng` như thế :D

18. inlove86

inlove86 Sơ Nhập Giang Hồ

Xin HVTT một slot vào G dc ko. Tương tư một tiêu thư mất rồi
    ---- NinJaChuot -----
    Nếu đồng ý cho mình vào G cho mình 1 cái hẹn nha.( vào buồi tối 5h >>7h )
    tks!

19. MeThai0

MeThai0 Sơ Nhập Giang Hồ

moi chuyen da qua xin moi nguoi hay cho no qua di, coi nhu day la bai hoc cua tui và moi nguoi hay can than. Minh xin loi rat nhieu voi anh Kenny777 va TuongVi hay tha thu cho tui vi 1 phut sai lam ma khien cho G minh ko dc vui. 1 lan nua minh xin loi tat ca anh em trog G, xin anh Kenny777 hay tha thu cho tui va way ve voi G. Kenny ko ve co le la ko tha thu cho MeThai nay:-??

20. zTheLordz

zTheLordz Chinh Chiến Tứ Phương

trừ khi nó đổi tên nhân vật thì thoát với tui chứ tui mà gặp thì đừng có mơ mà lên % :))

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

Đời người ai mà chả có lúc sai lầm hả Ken.Tất cả chỉ là quá khứ rồi thì thôi để nó trôi qua đi.Methai đã nhận ra lỗi lầm của mình và đã hối hận khi đặt lòng tin không đúng chỗ rồi.Có câu" đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại",Ken hãy vì tình nghĩa ae đối với nhau bấy lâu nay mà bỏ qua đi.Hãy trở về với ngôi nhà HVTT thân thương,ngôi nhà thứ 2 mà ở đó mọi người luôn chào đón Ken về.Nếu Ken có vào và đọc được những dòng này thì hãy suy nghĩ lại nhé.Thân! :)