Private conversations
Help Users

HUYNH ĐỆ TinNghiaBang ĐIỂM DANH

LUHANHCODOC

Vang Danh Bốn Biển
    Điểm danh theo form sau nhé
    -------------------------------------------------------------------------------​
    Tên người chơi: Chiến
    Tên char: (liệt kê hết char của mình trong G nhé) ta thì miễn vì gần nửa G của ta rồi :p
    Giới tính: (đặc biệt quan trọng :-") BOY chính hiệu con nai vàng
    YM: caoboi_online@yahoo.com
    -------------------------------------------------------------------------------​
    PS anh em vào điểm danh thì cho ý kiến về buổi OFF hứa hẹn có nhiều mem gái đi nhé, vào chiều CN 12/9 3h đến 7h nhé (vì các em gái G ta còn dưới tuổi thành niên :p về trễ ta sợ chính bản thân mình.... (vodoi)) tại Quận 1 đi vì có người bảo gần chỗ này xa chỗ kia

BANG QUY
    1./ các em gái hàng đêm phải nhắc tên ta 100 lần trước khi ngủ
    2./ tuổi già có khá nhiều nếp nhăn nên mỗi mem bắt buộc ủng hộ 100k vnđ cho quỹ vì nhan sắc BC (tô dậm in nghiêng)
    3./ các mem boy tuyệt đối ko được tranh giành miếng cơm manh áo của BC (nghi)
    4./ khi ứng khẩu tuyệt đối ko tranh hơn thua dẫn đến dùng từ ngữ thô tục vì bất cứ lý do gì
    ....
    còn nhiều điều nhất thời BC ta chưa nghĩ được hết nên post sau

=)) đùa anh em thế thôi, BANG QUY rất đơn giản, chơi là giải trí vì thế đừng làm cho game căng thẳng bằng việc tranh hơn thua, mỗi lần vào game là cảm giác hân hoan đón chờ niềm vui chứ đừng để chính mình mệt mỏi vì lo sợ toan tính pk, cãi lộn nhau, điều số 4 phải tuyệt đôí chấp hành

Thế thôi, có gì anh em cùng góp ý thêm, đây là ngôi nhà của các bạn (tuyêt đối ko phải của tôi) hãy chung tay xây dựng nó ngày càng vững mạnh, tình anh em mãi khăng khít...

(tuyêt đốu ko phải của tội)

sai chính tả kìa :-"

Tên: Quyết
    Tên char: Romantic + zBuonz và có thể sẽ có thêm vì dạo này đang có hứng ;))
    YH: nh0c.hamvui + rjch_and_famous
    Số ĐT liên lạc: 0972.319.212 or 0947.003.497
    .................................................

Tên : Phong
    Char : Lestava ( đẹp zai nhất Bang đấy )
    yahoo: ngaybuon762145@ya` hu'.cơm
    CN tuần này ọp G tại Q Bình Thạnh, giờ giấc tên lữ hành thông báo ở trên, anh em ai đi điểm danh nào

pechanh

hy`!!!
    2 kA? em thanh` viEn mOi'
    nAme : Nhi ( Nhi xinh)
    tuoi? 17
    tEn nv pechanh
    yh... banhdaungot_mh dAng tuyEn Ox ^^
    rAT vUi khi lAm quEn vS aLL g.
    ^^

pó tay em Nhi, cm có 2 dòng thế, nhớ ghi có dấu nha em. Ko thì bị xoá bài đó. Đêm nay zui có người onl cùng. hi

Đề nghị anh em khi onl game thì vào server 2 để tiện chat chit kua gái, onl tùm lum server khó 8 quá. Anh em ráng chấp hành nhé.

Báo danh đây....
    Tên người chơi:Hiếu
    Tên char: TuOcQuangL0ng
    YM:night_wing113
    pechanh
    hy`!!!
    2 kA? em thanh` viEn mOi'
    nAme : Nhi ( Nhi xinh)
    tuoi? 17
    tEn nv pechanh
    yh... banhdaungot_mh dAng tuyEn Ox ^^
    rAT vUi khi lAm quEn vS aLL g.
    ^^
    anh đang kí nhá

ghê ta, ngon kua xem, kua ko đc chết với ta. Hehe, đêm qua ta với em Nhi tâm sự rùi, mi ko có cửa đâu :))

Tên : Ngọc
    Nickgame : OoAlyoO
    YH : aly.lov3
    Mog mọi ng trg G luôn vui vẻ :x

Họ và tên: Lê Cảnh Tùng
    Char: kiếm tà
    Tên NV: xBoKinhVanx
    YM:I_que_kem_du_lua_tinh_em@yahoo.com.vn

(good)(good)(good)(good)(good)(good)(good)

Báo danh đây....
    Tên người chơi:Hiếu
    Tên char: TuOcQuangL0ng
    YM:night_wing113

anh đang kí nhá

Tên Lestava quần qua quần lại thế nào mà thức trắng 1 đêm với em ấy, đã được gọi là OX rồi, cậu là người đến sau :-"

sao ko có ai nói gì về vụ off vậy, ai đi thì đăng ký chớ, tối qua đề xuất nhiệt tình lắm mà

Mấy chú óp G thì đăng kí lẹ đi, sắp đến CN rồi, nhiệt tình lên cho G sôi động nào, mấy tên trong BQT G đâu hết rùi vào đi chứ, ko lẽ còn lang thang ở " Love Hotel " nào hả

chà chà. Thiếu ta roài. Mới ngủ dậy. Tối qua có tên nào kua Ngọc của ta không thế hử.
    Gái G này của ta hết rùi.... BC ze ra 1 bên, già rùi còn gái với gú.
    Tên: Bình - khỏi nói đẹp trai nhất rùi, hỏi Ngọc và Nhi đi ( haha )
    Char : TrumPkBuff
    Giới tính Boy chính hiệu hàng Việt Nam chất lượng cao, ko tì vết.
    Yh: dưới chữ ký.
    Nhất trí Off G vào CN, địa điểm và thời gian sao cũng được đừng xa quá là được, Q1 thì ok.