Private conversations
Help Users

[KingPeace] Ân Oán Giang Hồ

Vậy khi t kill chun r G bạn có ra bảo kê nó ko? , nó cậy có cả G nên mới dám làm vậy.

Ko. Chun tự kill tự xử, chưa bao h Chun kêu ai ra phụ chứ nói j đến cậy thế G. Khi tên bạn ko trog blacklist G thì sẽ chả sao cả, chỉ có Chun giết thôi

Last edited:
    Vậy khi t kill chun r G bạn có ra bảo kê nó ko? , nó cậy có cả G nên mới dám làm vậy.
    dựa vào đâu mà nói Chun cậy Guild bảo kê, có bao giờ bạn thấy nó kéo cả đám đi đập người ta ko? :icon_kb: Blacklist ở đây dành cho những đứa gây sự với mem Guild, ks kill auto các kiểu v.v... Nguyên cái blacklist ở trên tôi thấy nhưng chưa kill ai nhưng chưa gì mấy cái đứa trên nó giận cá chém thớt rồi, toàn bị kill vô cớ dù open đến giờ chưa kill ai trên sever này. "Thà phụ người hơn người phụ", từ giờ trong cái blacklist trên có bị kill đừng hỏi tại sao.:icon_am: Sever này khi open lại bản chất của nó là PK vậy nên ai kill mình cứ kill lại thôi, ok? Và nói với bạn luôn, Guild tôi chẳng cần người ngoài phán xét thế nào, ae trong G vui vẻ với nhau là đủ rồi. Sever này ko phải thuần train như xưa nên đừng lôi cái quá khứ ngày xưa đánh giá G tôi, vậy nhé:icon_hd:

Nói tóm lại là các bạn cứ train. Xong rồi nhắm mạnh thì gặp bất kì thằng nào G KingPeace thì các bạn cứ giết. Éo nói nhiều :))
    Vậy mới vui sever.
    Còn cái thằng Rayray92 gì là Chun hả. Nhìn cái avatar của mày tao thấy buồn đái quá. Nc thì thấy lịch sự ấy. Còn trong game, thang nào mà đụng tao thì tao chơi tới khi sever sập thì thôi :))).
    P/s: Đi kiếm tao đi Chun ơi. Tao ko bao giờ train ở sv 2 cả. KẺ MẠNH LÀ PHẢI Ở SV 1.

Sao phải nóng giận thế? Tất cả đều từ th Chun mà ra, nó ko kill ngta vô cớ r ngta kiếm nó ko gặp thì nhớ tới cái G trên đầu nó thôi.

Nói tóm lại là các bạn cứ train. Xong rồi nhắm mạnh thì gặp bất kì thằng nào G KingPeace thì các bạn cứ giết. Éo nói nhiều :))
    Vậy mới vui sever.
    Còn cái thằng Rayray92 gì là Chun hả. Nhìn cái avatar của mày tao thấy buồn đái quá. Nc thì thấy lịch sự ấy. Còn trong game, thang nào mà đụng tao thì tao chơi tới khi sever sập thì thôi :))).
    P/s: Đi kiếm tao đi Chun ơi. Tao ko bao giờ train ở sv 2 cả. KẺ MẠNH LÀ PHẢI Ở SV 1.

éo phải nha chú, nói nữa a đồ sát chú giờ :v

Vậy mới vui sever.
    nhầm hàng rồi bố, Chun nick 4rum là ChunChun đó. Rayray là mem cũ từ thời 3.1, ngta con gái nên nc lịch sự chứ ko thô lỗ như mày đâu. Còn ai thích tiếp KP thì chiều thôi, lèm bèm trên 4rum làm cái giề :icon_hanx:
    Sao phải nóng giận thế? Tất cả đều từ th Chun mà ra, nó ko kill ngta vô cớ r ngta kiếm nó ko gặp thì nhớ tới cái G trên đầu nó thôi.
    ý bạn kiếm nó ko được thì kill cả G nó chứ gì, cái này ko phải giận cá chém thớt nhỉ :icon_hanx: OK, vậy từ giờ tôi thấy cái tên nào nằm trong Blacklist trên mà ko kiếm đc nó thì Guild bị vạ lây đừng có đổ thừa nha :icon_huaix:

Last edited:
    nói tóm lại thằng nào thích thì cứ thấy chữ KingPeace trên đầu thì giết di.

=]] Mày tìm tao luôn đi củ mì :))

Tùy bạn à, bạn mạnh bạn muốn làm gì làm, việc bạn làm thể hiện con ng bạn :D, nãy h bạn chụp mũ hoài, làm biếng nói lại quá, ngủ thôi, G9 takumi

nói tóm lại thằng nào thích thì cứ thấy chữ KingPeace trên đầu thì giết di.

=]] Mày tìm tao luôn đi củ mì :))
    tính tao ko thích kill vô cớ, ngoài cái blacklist ở trên tao ko lạm sát người vô tội. :icon_zj:
    Tùy bạn à, bạn mạnh bạn muốn làm gì làm, việc bạn làm thể hiện con ng bạn :D, nãy h bạn chụp mũ hoài, làm biếng nói lại quá, ngủ thôi, G9 takumi
    nếu bạn quen biết các mem cũ cũng như các mod trong 4rum này thì bạn cứ hỏi tôi chơi với mọi người ingame lần ngoài đời thế nào thì biết. Và nói thẳng với bạn luôn từ cái lúc open đến giờ tôi chỉ kill đúng 1 cái tên duy nhất trong blacklist trên, chẳng qua vì bị cái gọi là "giận cá chém thớt" ko cũng chẳng rảnh đâu đi kill làm gì cho mệt. Bạn nói tôi chụp mũ? tôi chỉ căn cứ theo cmt của bạn mà nói thôi, nếu cần bạn có thể tự đọc lại cmt của mình, thế nhé :icon_shl:

Last edited:

Mình nói bạn thế này. Có thể ngoài cuộc sống có nhiều cái khiến bạn phải nhịn và lịch sự.
    Nhưng cái này là game. Và bạn không cần phải kể nể điều gì. Kể cả admin có chơi game thì bạn thích bạn cứ giết. =]]

Giờ bạn cứ train, thấy mạnh rồi thì tìm từng thằng tụi nó mà giết. Giết xong rồi train :)) Thú vị là ở đó đó

Cái black list update cho nó vui vui tí thôi chứ thật ra heo thấy thù ai nấy xử ko ah. Mỗi người mỗi cách chơi. Heo chơi theo kiểu của heo "nước sông không phạm nước giếng", heo không thể bắt cả G phải chơi giống mình được. Giết người vô cớ, PK chiếm bãi hay thù oán cả nhân ai thích làm gì heo không quản được hết đâu, mà cũng chẳng nên quản làm gì. Giang hồ phải có chém giết như vậy mới vui, chứ cứ train train và train thì chơi sv offline cho lành. Admin đã mở thêm sv None PK rồi, ai muốn train yên ổn thì cứ qua đó. Bao giờ cảm thấy muốn đi chém giết thì qua sv 1 dạo vài vòng rồi lại về sv 2, có sao đâu @@

Game PK mà, ai thích PK gì thì PK thôi, Heo đâu thể quản lý hết được ạ. Chủ G cái mác treo chơi thôi, cái gì hợp lý thì sẽ quản, cái gì thoải mái thì cho anh em tự do. Chủ G không phải là có toàn quyền, ko phải nói gì thì mem cũng phải nghe theo răm rắp đâu. Hơn nữa cái game này các bạn train đến khi max lv rồi làm gì nữa, đi TLC à. 1 ngày 30' có đủ ko. Nếu giang hồ mà ko sóng gió thì chắc ko hợp với cái tựa game này rồi.

Cái nữa heo chưa bao giờ nghĩ là ỷ G mạnh mà ăn hiếp kẻ yếu, có điều việc mem G làm không quản lý hết được thôi. Nếu ai bị kill auto mà ức chế muốn kill lại toàn bộ G KP thì heo cũng chấp nhận và ko dám ý kiến nhiều. Nhưng có lẽ nếu đụng đến cả G thì chắc chắn 100% mem G ko thể bỏ qua rồi (cái này là đương nhiên chứ ko phải ỷ lại). Còn ai yêu hòa bình, thích train train và săn đồ, thú vui tao nhã là mở hộp, op đồ hay gì gì đó thì có thể qua SV2 train (Heo cũng cắm sv 2 suốt, lâu lâu cần up lẹ mới dám qua sv 1 vì nhiều exp).

PS: sau bài viết này heo xin phép xóa toàn bộ comment ko phù hợp như tiêu chí của post #1 nhé!

Nói thiệt game này ko pk thì nghỉ đi cho rồi, sever mở lại mục đính chính là để pk mà cứ train train và train. :icon_wipe: Ai muốn train thì sang sv2, còn ở sv 1 thì chuyện bị kill là chuyện thường tình, đừng có vô đây khóc lóc các kiểu. Chơi max cấp max đồ xong để ngắm à :icon_kb: ngày xưa chơi nằm top 10 sever đồ max các kiểu mà ko có ai thèm pk, cắm đầu train miết, rủ pk chơi cũng ko ai chịu nản muốn offgame luôn. Có kẻ thù mới có động lực chơi, đó là động lực để các bạn phấn đấu. Ân oán cá nhân thì tự giải quyết, còn thích động vào cả Guild thì tự hiểu hậu quả. :icon_zj: Và cũng đừng lôi BC ra quản lý mem này nọ ko nghiêm, BC chỉ giải quyết việc trong nội bộ, tạo sân chơi cho mọi người vui vẻ với nhau còn những việc cá nhân của mem cái đó ko giải quyết. :icon_bu:

P/S: heo xoá tất cả cmt spam đi, ai có ân oán gì vô game giải quyết, ok?

còn bạn nào vẫn thấy ấm ức thì chọn ngày đẹp trời nào đó tiến hành war G đi cho sv sôi động.

vì nội lực của KP hiện nay là rất mạnh nên để cho công bằng các bạn có thể liên minh các G lại với nhau làm 1 trận kinh thiên động cmn địa :icon_yx:

Bổ sung: KingCat - Kiếm tà. Lý do: đang train lại thọt lén, nhưng bất thành :icon_shui:
    Remove: zChitoge