Private conversations
Help Users

Nơi giải đáp thắc mắc về diễn đàn

Các admin cho hỏi sao để nhạc vào tả Music lại ko nghe thấy gì cả, VD là cái chữ kí của em :(

btw Em xin có 1 ý kiến đóng góp: do sắp tới sẽ hạn chế chữ kí nên em thấy nên thay mấy tag chơi nhạc cũ bằng tag MP3thì tiện lợi hơn

bỏ vào tag nhạc phải là link download trực tiếp Mp3 của những trang nghe dc

H mới để ý. Có mem có 1 nồi rồi mà vẫn "đang xây dựng sự nghiệp" >:)

cho mình hỏi thành viên TheFox là ai vậy ? vì mình mới vào diễn dàn hôm này mà bạn ý đã nói là cho mình ăn thẻ trong khi minhf chẳng có xíc mích gì với bạn ý cả . đồng thời cho mình hỏi luôn ăn thẻ là gì vậy ?

cho mình hỏi thành viên TheFox là ai vậy ? vì mình mới vào diễn dàn hôm này mà bạn ý đã nói là cho mình ăn thẻ trong khi minhf chẳng có xíc mích gì với bạn ý cả . đồng thời cho mình hỏi luôn ăn thẻ là gì vậy ?
    Mình hoàn toàn không biết TheFox là ai cũng như bạn là ai.
    Nếu bạn bị ăn thẻ, tức là bị phạt cảnh cáo với 1 số lượng điểm trừ, sẹo nhất định. Quá mức thì sẽ bị ban nick. Nếu muốn kiện cáo, bức xúc vì bị xử sai luật thì xin hãy đưa bằng chứng lên mình sẽ xem xét.
    Còn nếu bạn bị phạt vì spam, viết bài nhảm nhằm mục đích câu bài, thì gặp các mod khó tính họ sẽ warn bạn ngay lập tức. Lúc đó mình không giúp đỡ bạn được.

cần trợ giúp:mình muốn post ảnh(trong bộ nhớ máy)lên diển đàng mà thanh công cụ ko hiện phần ĐĂNG ẢNH.vậy thì mình phải làm sao mới đưa ảnh lên được.

cho em hoi admin oi sao em dang nhap vao` dc nhung doi pass ko dc ma` nguoi ta biet pass em giup em doi pass nhanh voi admin oiiiiiiiiiii8:(:)(:)(:)((

hiệp khách sắp đóng cửa rồi còn chơi cái gì nữa.... kiếm thế là chơi hay với lại đột kích la nhất:)):)):)):)):))

mình la new gamer, cho mình hỏi sao đánh không thấy rớt đồ vậy. Có trang nào hướng dẫn cách chơi không vậy

cần hỏi 1 việc download full client và pach Chạy hết rồi mà sao vô game không được vậy:(( :(( :((

cho mình hỏi mún Thanks cho chủ topic thì làm sao??? mình mới tham gia diễn đàn, mún thank mấy bác viết bài 1 phát mà không thấy đâu :-?

cho hỏi hôm nay mình đi trong thành mà có băng băng ấy thì tự nhiên đang đi mình ra chat rồi vào lại thì thấy nó kẹt trong cái cột không tài nào ra đc có ai giúp mình làm sao ra đc cái cột với