Private conversations
Help Users

Này thì lỗi hiễn thị!!!

Status
    Not open for further replies.
    Nếu ad k su lý. Mà nuog tay thi ad vs tụi nó choi lun đi. Cậy quyền cạy thế làm cafbg

Xem và ngậm mồm lại đi các mày à, đừng gào khóc nữa. Mấy hôm ko rảnh ngồi máy nên ko để ý, xem có hack cheat gì ko nhé, còn 1/2 máu quái vẫn lăn ra chết

Xem và ngậm mồm lại đi các mày à, đừng gào khóc nữa. Mấy hôm ko rảnh ngồi máy nên ko để ý, xem có hack cheat gì ko nhé, còn 1/2 máu quái vẫn lăn ra chết
    mày nên cầm cái phone quay từ đầu tới đít khi mới mở máy PC đến khi auto, nếu đúng là zay thì ko ai nói dc mày nữa rồi, để ai muốn thắc mắc thì khỏi ý kiến. zay cho khỏe

mày nên cầm cái phone quay từ đầu tới đít khi mới mở máy PC đến khi auto, nếu đúng là zay thì ko ai nói dc mày nữa rồi, để ai muốn thắc mắc thì khỏi ý kiến. zay cho khỏe
    live stream 24/7 luon moi duoc daica :v

bo di ae . bo luon di game nay cua tui no de tui no choy . nhjn no hack ma bao la loi . botay.com. tao da ngi roi`

bo di ae . bo luon di game nay cua tui no de tui no choy . nhjn no hack ma bao la loi . botay.com. tao da ngi roi`
    GM chưa khẳng định thì bạn đã khẳng định rồi vãi kẹc, bình tĩnh đi chuyện lag diss khi mới mở sever là bình thường mà

Cái này lỗi hiển thị tới giờ tao mới thấy lần thứ 2, lần đầu tiên là khi 9x đánh ở rừng trúc. Biết đéo được nó ra sao mà quay cho kịp thời, giờ out game vào lại đánh thấy bình thường. Mấy thằng ngu cứ nhìn rồi thích nói gì nói thì chịu, đéo giải thích nữa. Loại phá hoại ko chấp

Cái này lỗi hiển thị tới giờ tao mới thấy lần thứ 2, lần đầu tiên là khi 9x đánh ở rừng trúc. Biết đéo được nó ra sao mà quay cho kịp thời, giờ out game vào lại đánh thấy bình thường. Mấy thằng ngu cứ nhìn rồi thích nói gì nói thì chịu, đéo giải thích nữa. Loại phá hoại ko chấp
    tụi nó cũng chỉ là thắc mắc thôi, GM cũng chưa có câu trả lời cho tụi nó nữa, chứ ko có ai muốn mình là mang tiếng phá hoại đâu mày, bỏ đi mày giải thích cũng xong rồi chờ GM bố cáo là mọi chuyện ổn thôi

Hổm nay ko vào đc game là vì bị band với lý do "bố láo"
    Ko bjk có thật là HK band acc mình ko.
    T quay clip. Nói rõ ra cách nhận bjk hack speed
    Rồi cuối cùng ăn band.
    T bjk k chơi lại rồi nên đồ t đem cho hết.
    Cái sv này chỉ giành cho bọn quen biết bqt để làm càng thôi
    Nếu mày k hack thì sao k up clip trc. Sao bây giờ mới úp. Hay câu time tìm cách biện minh.
    Thấy giấu đầu lòi đuôi ko hả :))
    Ăn band tiếp nào

Thằng JerryC thì block do change skill nói đúng ra là hack speed
    Jerry đx thả. Còn 1 đứa cũng ăn block 5 acc. Rồi đâu k thấy thả =]]
    Nghèo chơi vs chó thôi. Mà chó còn tốt hơn bọn 2 mặt

T post clip lúc rạng sáng. Sáng đúng 7h ad chưa vào check thù bọn bay kiếm t để quay clip lại
    Topic đó chỉ có người post và bqt xem đc
    Tại sao bọn mày biết.
    Tại sao lại quay t
    Tại sao bjk CroiseW là HotDua
    Acc 9 là Rong9Dau
    HotDua chỉ là clone
    Mọi thứ có nguyên do của nó.
    Nên đừng biện minh
    T thấy tỏm vs bọn mày thiệt

Status
    Not open for further replies.