Private conversations
Help Users

Này thì lỗi hiễn thị!!!

Status
    Not open for further replies.
    Sv thằg LK nó chỉ lầy lội do viết code sv
    Chỉ cần 1 thằng hạck nó band nguyên quán net
    Sv này thấy hack là top vì nạp nhiều tiền chắc cho qua.

Chẹp chẹp tố cáo ng khác , chủ topic cũng bị band .
    Ko rõ đầu đuoo ra sao , nhưng nếu đó là sự thật thì chia buồn vs thớt .
    Và ánh mắt nhìn về phía bqt của mình cũng nhìn sang bằng con mắt khác

T post clip lúc rạng sáng. Sáng đúng 7h ad chưa vào check thù bọn bay kiếm t để quay clip lại
    Topic đó chỉ có người post và bqt xem đc
    Tại sao bọn mày biết.
    Tại sao lại quay t
    Tại sao bjk CroiseW là HotDua
    Acc 9 là Rong9Dau
    HotDua chỉ là clone
    Mọi thứ có nguyên do của nó.
    Nên đừng biện minh
    T thấy tỏm vs bọn mày thiệt

Tại sao lại chỉ quay 1 mình t. Sv đây phải 1 mình t bjk hack.
    Ngoài jerryc vs thằng nào quên tên rồi cũng hack đấy.
    Quay đúng lúc sau khi vừa up video lên.
    Tại sao nhắm 1 mình t.
    Tại sao tại sao. =))))

Tại sao lại chỉ quay 1 mình t. Sv đây phải 1 mình t bjk hack.
    Ngoài jerryc vs thằng nào quên tên rồi cũng hack đấy.
    Quay đúng lúc sau khi vừa up video lên.
    Tại sao nhắm 1 mình t.
    Tại sao tại sao. =))))
    mình đang hack acc NoMercy ở nam lâm nè vô quay đi bạn.

mình đang hack acc NoMercy ở nam lâm nè vô quay đi bạn.
    Bạn tự quay tự up như mình ấy.

La liếm đc chút nào ko thế bạn =)) cùng guild vs top nên cũng đc chút chút nhỉ

:)) Top sv mấy version thế
    Sao version này ko Top.
    Đua k lại vs bọn hack àh
    mấy version hỏi admin thì rõ oke ;)
    đã bảo là bận bịu công việc quá mà vậy cũng ko hiểu sao :))))
    đâu phải cứ hack là TOP sv :))))

Những thành phần đã ngu + nguy hiểm thì có nói thế nào thì cũng luôn bảo vệ cái ngu của mình thôi Lì. Kệ đi, mình lớn chấp làm gì mấy em nhỏ. Gửi các bạn HongHung, có muốn gì thì vô game cạnh tranh công bằng, tụi mình không hơi đâu ra ngoài này war võ mồm nhé. {boss}

Những thành phần đã ngu + nguy hiểm thì có nói thế nào thì cũng luôn bảo vệ cái ngu của mình thôi Lì. Kệ đi, mình lớn chấp làm gì mấy em nhỏ. Gửi các bạn HongHung, có muốn gì thì vô game cạnh tranh công bằng, tụi mình không hơi đâu ra ngoài này war võ mồm nhé. {boss}
    ngu thì thu mình lại chứ loại thấy đuối rồi rống mỏ lên khóc lóc ỉ ôi nhìn mà ngứa cả ass :)))
    ae mình với nhau ở HV này, TOP qua bao nhiu ver, đánh bao nhiu trận kinh thiên động địa (có admin chứng) sao ko thấy ai phán HACK gì đi, để bọn này nó lảm nhảm buồn hẳn :)))

ngu thì thu mình lại chứ loại thấy đuối rồi rống mỏ lên khóc lóc ỉ ôi nhìn mà ngứa cả ass :)))
    ae mình với nhau ở HV này, TOP qua bao nhiu ver, đánh bao nhiu trận kinh thiên động địa (có admin chứng) sao ko thấy ai phán HACK gì đi, để bọn này nó lảm nhảm buồn hẳn :)))
    Thôi nói gì với mấy cái loại đấy. Ăn không được đi phá người khác. Tự nhiên xuất hiện mấy thành phần chí phèo cũng vui. Làm cho server xôm tụ :))))) xem tấu hài miễn phí dại gì ko xem =)))

có mấy đưa nó kêu tau cũng chơi = nó cũng an pil sao lại thua nó lv nhìu thế
    mấy bạn thua bit sao ko éo đủ bản lĩnh để vào Víp cứ toàn train bãi cùi thua người ta nên mới vậy
    còn nói về max pil max đc bao lâu hay max đc vài ngày....... như tau đay chả kiện cáo ai cả mà giờ nói thiet lun có
    thấy thằng nào bug hack trước mặt tau cũng nhắm mắt chạy vèo qua thôi top chỉ là hư danh còn cái giải thưởng nói thẳng ra lấy cho vui chứ max pil 2 ngày là hết mẹ rồi
    hiện tại tau thấy mấy thằng tố cáo top toàn TK đăng ký 2017 tuội mày ở đau chui ra định kéo bè lũ ập sv này à
    Sv này từ 2009 tới giờ đó.......

Hiểu....

:Cố lên nào. Trong Top toàn LWKk mà. rủ đông đông vào cmt. chứ 1 2 người làm gì :)

ai chơi HV lâu tự hiểu cái vấn đề Top, người thân bà con lắm tiền nhiêu của của Admin . :3 Tôi nghỉ từ luc lv 60 r Bỏ đi bạn

Status
    Not open for further replies.