Private conversations
Help Users

Guide Những kc có tác dụng ở phiên bản HKHV hiện tại

hix nghe ng` ta nói kc 7 có hiệu lực te te đi tẩy lại h` lại típ tục tẩy típ phí 600@ :(( đúng là ko nên nghe tin đồn mà :((

hix nghe ng` ta nói kc 7 có hiệu lực te te đi tẩy lại h` lại típ tục tẩy típ phí 600@ đúng là ko nên nghe tin đồn mà
    Tội nghiệp quá =((

cho mình hỏi cái kc 2 nâng ne' của ninja ko có tác dụng thì phải.Tháo ac kc 2 hay mặc nó lên cái evansion trong Ctrl S ko thay đổi

cho mình hỏi cái kc 2 nâng ne' của ninja ko có tác dụng thì phải.Tháo ac kc 2 hay mặc nó lên cái evansion trong Ctrl S ko thay đổi

bạn không hiểu phần trăm né được đòn đánh với chỉ số né nó khác nhau thế nào à ?

chỉ số né chỉ có tác dụng với đánh thường và pri bị bug, chỉ số né chả có tác dụng gì ở pri server

Cho em hoi ngu ty' Khi công bang 2 xem o dau vay Em thấy Ctril S lên vẫn thấy bảng kc như cũ có thấy bảng kc 2 j đâu.

Mà ninja + thêm kc 10 11 có tac dụng ko vậy anh ?
    Mà sao em thấy + kc như trên thì còn đánh yếu hơn khi + như trước vậy mấy anh?

cái khí công cuối cùng của đao (nhảy dame mới) hình như tc 7 mới có, tc 6 ko có :|

kc9 10 của Char kiếm ở bảng 2 có tác dụng ko vậy :|:|

cái TC lần 7 mới có đúng ko vậy

giờ có thế này thì chác lại tang lạ kc thôi . giá như được anh post bài náy sớm hơn thì tốt quá nhưn giờ vẫn chưa muộn