Private conversations
Help Users

Những lưu ý khi anh em tham gia box Thư Giãn .!

M_minh

Võ Lâm Thánh Chiến
    Mình có 1 số thông báo và lưu ý các bạn khi tham gia box Thư giãn và mong ý thức từ các bạn tham gia box .
    Box thư giãn trước giờ vẫn là 1 box khá sôi nổi .với nhiều hình thức hoạt động đa dạng ( từ clip, truyện,đố vui ...v..vv .), giúp anh em có nhưng giây phút thư giãn ,xả stress sau những giờ làm viêc. nhưng nhận thấy box có 1 số điểm chưa được ổn về cách sắp xếp . chủ đề mới là quá nhiều ."gây rối làm nhìn có vẻ hơi chồng chéo lộn xộn .Sau khi hội ý và thảo luận với anh em Mod . box thư giãn có 1 vài chú ý nhỏ đến anh em khi tham gia Box .
    -khi post các clip .truyện .hình ảnh hài hước, thư giãn . các bạn hãy post vào các chủ đề có sẵn như :
    + clip => pic clip thư giãn
    + Truyện => pic .truyện hài + tranh hình bựa
    + Câu hỏi + Đố mẹo => Đố vui
    Hạn chế tối thiểu khi lập chủ đề mới :)
    Hi vọng tự sự công tác và ý thức của các bạn box thư giãn sẽ p/t tốt hơn .

Thank .!

Mình có 1 số thông báo và lưu ý các bạn khi tham gia box Thư giãn và mong ý thức từ các bạn tham gia box .
    Box thư giãn trước giờ vẫn là 1 box khá sôi nổi .với nhiều hình thức hoạt động đa dạng ( từ clip, truyện,đố vui ...v..vv .), giúp anh em có nhưng giây phút thư giãn ,xả stress sau những giờ làm viêc. nhưng nhận thấy box có 1 số điểm chưa được ổn về cách sắp xếp . chủ đề mới là quá nhiều ."gây rối làm nhìn có vẻ hơi chồng chéo lộn xộn .Sau khi hội ý và thảo luận với anh em Mod . box thư giãn có 1 vài chú ý nhỏ đến anh em khi tham gia Box .
    -khi post các clip .truyện .hình ảnh hài hước, thư giãn . các bạn hãy post vào các chủ đề có sẵn như :

+ clip => pic clip thư giãn
    + Truyện => pic .truyện hài + tranh hình bựa
    + Câu hỏi + Đố mẹo => Đố vui
    Hạn chế tối thiểu khi lập chủ đề mới :)
    Hi vọng tự sự công tác và ý thức của các bạn box thư giãn sẽ p/t tốt hơn .

Thank .!

ủng hộ 2 tay...............2 chân(bt)(ha)(ha)

Vừa thư giãn,vừa thêm kiến thức cho anh em có máu dê khó kiềm chế!

Anh em nào hiểu thì giải thích cho anh em k hiểu!Còn anh em k hiểu thì để tôi chú thích thêm!

CT: chương trình, có lẽ là đã định sẵn, còn TH có thể là tùy hứng, hứng thì làm, ko thì thôi :))

CT: chương trình, có lẽ là đã định sẵn, còn TH có thể là tùy hứng, hứng thì làm, ko thì thôi :))

CT là CHUNG THÂN, TH là TỬ HÌNH ....

Nhỏ hơn 13 tuổi thì cho dù tự nguyện cũng tù 12 năm là ít, nặng thì tử hình luôn

:82: Sai rồi bác!CT :Chung thân,TH : Tử hình!:|
    Ẹc,ku Rỗ ra khám mấy lần rồi nên biết!

Thêm cái Normal là bình thường
    Extra là Nhiều lần
    Super Extra là Nhiều lần gây tổn thương nghiêm trọng !

Thêm cái cuối: hai chữ XT mờ mờ góc phải bên dưới là xuanthuy
    tuy nhiên có thể là "xử tử" cũng na ná xuân thủy =))

Tình hình là cứ chui ngay ô tự nguyện và trên 16 tuổi là ok nhỉ

Lạy bác,đọc kỹ chút k thì bọn em nghỉ chơi game HKHV!Trên 18 nhé!K ra đường có con bé 16 nó tự nguyện bác cũng bóc lịch đấy!

:7: anh HK chính là chủ nhân sáng tác ra cái bảng này, chú ý số cuốn lịch, 5-7, 3-5 này nọ :-"