Private conversations
Help Users

Phòng Tranh HomeViet

MegaOpera

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    Topic dành để post tranh của member HomeViet vẽ :-bd . Mặc dù nghệ thuật là tự do nhưng ko lạm dụng vào chủ đề cấm nha các bạn .Topic cho phép post phản hồi,nhận xét,góp ý...nhưng ko được lan man sang chủ đề khác,vi phạm tính như spam >:)

Xoẹt xoẹt...bóc tem nè...
    Mega là Smod cơ ah`...có gì nương tay với anh em bên gamevn nhé...:D
    Bên này chả khác gì gamevn nhỉ...có cái dễ dãi hơn trong một số thứ...;))

giờ ạ hình xe hơi cũng post. chú Trương Thuý Sơn này biết cách spam nhỉ
    =.='...
    Topic dành để post tranh của member HomeViet vẽ
    Vậy bao nhiêu bài mới chính thức là mem của homeviet hả pác?=.='
    Và thế nào mới đc gọi là vẽ? :-S

giờ ạ hình xe hơi cũng post. chú Trương Thuý Sơn này biết cách spam nhỉ/
    hình cậu ấy vẽ mà anh ;)) (chắc anh ấy tưởng cậu lấy ở đâu ấy mà ^^) âu cũng là 1 niềm tự hào đấy :))

hình cậu ấy vẽ mà anh (chắc anh ấy tưởng cậu lấy ở đâu ấy mà ^^) âu cũng là 1 niềm tự hào đấy
    Hí hí hí....các pác cứ làm tớ nổ mũi, ngại quá...

bức này lâu lắm rồi nhỉ ^^ ừ,cứ từ từ mà show hàng,mem lúc này chưa nhiều show hết uổng :))

Vậy là có từ lúc mình chưa tham gia gamvn? o_O
    Thế giờ chắc khủng vật vã ....o_O

brain là 1 trong những người đầu tiên tham gia phòng tranh mà,thời hoàng kim của tả thực :))

Vậy mỗi năm mình show một em...;))
    ém hàng của mình thì ko sao nhưng làm mod rồi phải kiếm hàng tăng chất lượng cho box,cứ coi cậu là chủ cửa hàng và phải làm mọi cách để dụ khách vào vậy đó :))

cao thủ comic qua đấy à :)) bức này chưa xem,iu con cún quá đi mất ^^ có sao của ai ko ? :))

Cậu nào thiết kế 1 banner cho forums cái nào:
    Ý tưởng: 900x225->250 pixel, dạng banner đối xứng, chính giữa banner là 1 khối hình tròn, hoặc hình gì tuỳ ý, hai bên là ảnh vài 3 nhân vật game, anime, manga.