Private conversations
Help Users

Tốc độ của skill khinh công 60 (chung các char)

hieubong

Vô Danh Khách
    Mình đã so sánh và thấy rằng skill bay lv60 (chung các char) so với tốc độ skill bay lv10 chả khác nhau gì cả, tốc độ ngang nhau. Mong GM xem xét lại có phải do lỗi game hay sever mình như vậy>
    Chạy chậm nhìn rất ức chế :26214602-2-6395F::26214602-2-6395F:

Mình đã so sánh và thấy rằng skill bay lv60 (chung các char) so với tốc độ skill bay lv10 chả khác nhau gì cả, tốc độ ngang nhau. Mong GM xem xét lại có phải do lỗi game hay sever mình như vậy>
    Chạy chậm nhìn rất ức chế :26214602-2-6395F::26214602-2-6395F:

ko lỗi đâu nhìn cái map bản đồ nhỏ là sẻ gõ, chứ ỡ mọi thời đại thì thấy chạy như thế rất tốt có những sever khác skill 60 , nhanh hơn 100 đó là quá spam

sau khi up phiên bản hbq thì tốc độ kinh công 6x của các char đã rất nhanh rồi ( đã test bên dzogame). chỉ thua kc 10x tốc độ hiện tại là tốc độ kinh công của phiên bản 7.0 @@
    Đây đúng là lỗi .

Last edited:
    Vấn đề nhỏ thế này mà cũng phàn nàng GM , sever trian từ 1>>>>>100 có bao lâu đâu , 1000 người chơi 1 người kêu GM chỉnh 1 cái thì :26214602-2-6395F: đâu đầu các GM + MOD lắm

ghi nhận và sẽ kiểm tra xem thế nào

cám ơn các bạn

1 điều nữa là ở official ninja bị quái đánh (chay) có lên rage hay không ?

Ai biết chắc chắn thì phát biểu nhé.

ghi nhận và sẽ kiểm tra xem thế nào

cám ơn các bạn

1 điều nữa là ở official ninja bị quái đánh (chay) có lên rage hay không ?

Ai biết chắc chắn thì phát biểu nhé.

ko anh ơi, hôm qua em nhìn nhầm, hôm nay mới test lại bên dzo, sr anh

Thấy thằng HBQ nó chạy khinh công lv1 cứ vù vù, con cung mình chạy như rùa bò thì chả ức chế -_-

nhưng phải nói có 1 điều như thế này chuẩn cmnl hbq 6x chạy nhanh hơn các char khác 100. vs lại ai mún kc 6x nhanh thì chơi cầm sư nhá. hồi 8.0 mình test rùi cầm sư chạy chậm nhưng bay thì nhanh:yy94: