Thảo luận. chat chit tổng hợp dành cho người mới

Thảo luận trong 'Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Heaven Knows, 10/6/10.

1. Heaven Knows

Heaven Knows Võ Lâm Chí Tôn Thành viên BQT

Do chuyên mục HKGH tranh luận ý kiến chỉ cho phép người có trên 100 bài viết mở chủ đề nên topic này dành cho người mới.

2. kingkong232

kingkong232 Vô Danh Khách

trời em có Spam đâu (đừng lock nick em) em chưa đủ để post hình anh admin hay BC cần thì PM yh :minh_quan_pro2000 giúp em nè chứ em có Spam đâu!
    em là người mới đã cài game lâu rồi mà hỏi + đăng bài thì chả ai giúp đỡ trả lời
    Với lại em chưa đủ 50 bài đễ post hình sao lại bảo em Spam đc
    em chúa ghét Spam , mất thì giờ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. kingkong232

em online 24/24 có GM hay Admin hay BC cũng đc PM em đi em gặp rất nhiều vấn đề và ko thể vào game mặc dù đã cài game hơn tuần nay .
    XIn Ad , BC , Gm , mod cũng đc Pm yh: minh_quan_pro2000 để giúp em vào chơi đây
    Vô cùng cảm ơn nếu có ai giúp 1 cái (vt)(kiss)

4. kingkong232

Có ông anh này hướng dẫn em về ngọc ko :D
    Ngọc màu tím (water,fire,earth,wind) -> xin hỏi công dụng
    Ngọc màu vàng ->xin hỏi công dụng
    Ngọc màu hồng -> Xin hỏi công dụng
    Ngọc màu hồng có cái nhẫn -> Xin hỏi công dụng
    Xin hậu tạ các anh các bác giúp đỡ em dùm em mới chơi chưa rành vụ này lắm

5. zenkuya

zenkuya Chinh Chiến Tứ Phương

e nghe trong game có người nói có cách tăng khí công khi treo auto ko pị đứng các pro có thể jup' e xác nhận chuyện này dc ko ạ? Thax! :D

6. zenkuya

cho e hỏi mấy cái hộp đánh quái lượm dc để làm j` vậy? e mở ra mà chẳng thấy j` hết a. :(

7. nhjmnhjm

nhjmnhjm Hành Hiệp Giang Hồ

cho mình hõi hiện h xài auto trong hiệp khách co chuẫn hơn cái auto cilk gì không vậy,và hiện h mình thầy hk hv đã khác trước nhiều quá mình muốn xin 1 topic hướng dẫn về hk hv bây giờ,và cho mình hõi có cách nào làm không thấy người không vậy vì hiện h huyền bột đông quà mình muốn mua 1 món đồ cũng kho không bít ai có kinh nghiệm xin huong dẩn dùm

8. nhjmnhjm

khí công 9 của thương hào đã sữ dụng dc không vậy

9. M_minh

M_minh Võ Lâm Thánh Chiến

không sử dụng được thì phải tự nhiên mấy hôm nay anh em it 8 vậy ta

10. khukhuvn

khukhuvn Vô Danh Khách

Chúng ta chưa hề chia tay
    'It's Not Goodbye' - một ca khúc ballad thật hay và đầy cảm xúc để dành tặng cho một ai đó đặc biệt. Và hãy tin rằng tình yêu sẽ mãi còn tồn tại như chưa từng có những phút lìa xa… (MrsCuoi)

Anh yêu!
    Đã bao ngày xa cách nhưng em vẫn không thể nào quên anh. Những nụ hôn ngọt ngào, vòng tay anh ấm áp… tất cả vẫn in sâu trong tâm trí em. Em sẽ sống ra sao đây khi thiếu vắng anh. Giờ đây, anh đang ở phương nào? Dù anh đang ở đâu, làm gì, em vẫn luôn khát khao tin rằng tình yêu sẽ đưa anh về bên em.
    "Now what if I never kiss your lips again
    or feel the touch of your sweet embrace.
    How would I ever go on?
    Without you there´s no place to belong
    Well someday love is going to lead you back to me"
    Nhưng ngay lúc này đây, trái tim em trống rỗng. Anh biết không, chẳng một giây phút nào em thôi nghĩ về anh. Có nhiều khi em tự hỏi giờ đây liệu hình bóng em có còn trong tâm trí anh? Và em thầm ước ở một nơi xa xôi nào đó Anh cũng đang nhớ về em. Em hối hận vì đã để anh ra đi dù biết chỉ cần em nói: Hãy ở lại bên em… Anh sẽ ở lại. Anh vẫn còn yêu em nhiều lắm, em biết điều đó. Em tin rằng, một ngày nào đó khi anh trở về, khi chúng ta gặp nhau, mọi chuyện sẽ trở lại như cũ, như chưa từng có sự chia ly.
    "You'd think I'd be strong enough to make it trough
    and rise above when the rain falls down
    But its so hard to be strong
    when you've been missing somebody so long
    It's just a matter of time I'm sure
    but time takes time and I can't hold on
    so wont you try as hard as you can
    to put my broken hearth together again?"

Nhưng tại sao anh bắt em phải đợi lâu quá vậy? Em không mạnh mẽ như anh nghĩ, em cũng chỉ là một cô gái yếu đuối như bao người con gái khác thôi. Em không dám chắc rằng em đủ bản lĩnh để vượt qua mọi thử thách khó khăn khi không có anh bên cạnh... Bởi vì em đã quá yêu anh! Em không thể chịu đựng được nỗi trống trải khi thiếu vắng anh, tại sao anh vẫn chưa trở về? Tại sao anh không cố gắng hàn gắn trái tim em đang tan vỡ?
    Nếu thời gian cho chúng ta thêm một cơ hội nữa, em sẽ ở đây và chờ đợi anh. Em không thể dối lòng mình, chưa bao giờ em nghĩ chúng ta đã chia tay. Anh mãi mãi là tình yêu của em.
    "Til I see you again
    I'll be right here remembering when
    And if time is on our side
    there will be no tears to cry on down the road
    there is one thing I can't deny"
    It's not goodbye...

11. zenkuya

kc 9 thương xài dc òi pa, chỉ có kc7 đao đến h vẫn ko xài dc. pùn ghê :(( dupe máu thì sandboxie :x

12. tamtam

tamtam Vô Danh Khách

sao cái đổi tên nhân vật minh không sử dụng được vậy cái đó có bị lổi không mọi người

13. Romeo07

Romeo07 Vang Danh Bốn Biển

Bạn nhớ lại xem đã từng kết hôn với ai chưa, nếu đã kết hôn rồi thì ko sử dụng đc thẻ đổi tên nữa :D (hỏi lại chủ acc đã bán cho bạn xem)

14. nhjmnhjm

chán wa hk bây giờ thấy hệ thống pk mất cân bằng quá chỉ có 1 thời gian không chơi h khác hẵn,h pk loạn xạ cã lên chán chán,hồi xưa không chơi nữa do mạng lagg hack nhiều h pk loạn xạ mất cân bằng như thế chắc té nữa hu hu hu hu hu hu hu hu hu

15. Dolce

Dolce Vô Danh Khách

Đi thằng Đức , nó mà tèo thì mình cũng teo ~__________~

16. Cave Hè Phố

Cave Hè Phố Vô Danh Khách

Hình như từng có 1 2pic tổng hợp tất cả các lỗi về vật phẩm , kc , skill , v.v... Bạn thử tìm nhé ~

17. Tất cả cách hành vi spam đều có thể dẫn tới việc ban nick ! Cảm ơn !

18. babyalone19994

babyalone19994 Vô Danh Khách

Em có cách gd mới này nếu như mua bán 1 thứ gì đó thì bên mua tạo room xong cho người đại diện quen thân đã post 1000 bài vào xác nhận thì người bán yên tâm vào game gd đồ rồi người mua chuyển tiền nếu như không thĩ gd = boss lớn hay boss nhỏ mà được hẳn @ trong tài khoản của mình

19. mrdatkute92

mrdatkute92 Vô Danh Khách

trời ơi chờ lâu mún tự tử (dao)(dao)
    hum qua đc ngày k bảo trì thì sv FULL (khotin)(khotin)
    bó tay thiệt (nghi)(nghi)

20. thienlinhyeu

thienlinhyeu Hổ Tướng - Lậ

Muốn lv nhanh sao không thử pri TQ ?