Private conversations
Help Users

Thảo luận. chat chit tổng hợp dành cho người mới

giúp sửa lỗi

tình hình là mỗi lần vô game đến cái lúc bấm ID and Pass xong thì enter là nó đứng hình (đáng lẽ enter là hiện ra cái chọn sever 1 và 2 còn cái này nó đứng im nun ). dù cài lại cũng thế ko bik bị j , ai bik lỗi này hay là do máy mình xin chỉ với(*)

tình hình là mỗi lần vô game đến cái lúc bấm ID and Pass xong thì enter là nó đứng hình (đáng lẽ enter là hiện ra cái chọn sever 1 và 2 còn cái này nó đứng im nun ). dù cài lại cũng thế ko bik bị j , ai bik lỗi này hay là do máy mình xin chỉ với(*)

up...................................................................................................

khong login được game

Chào cả nhà. mình login update chay 100% xong là mất luôn cái biểu tượng login. các bạn giúp mình

anh HK thả giùm nick ngoclinh8593

em là ngoclinh8593.em không biết ly do tại sao lich em bị khoá.em không có spam ma tại sao bị khoá thế.mong anh HK bỏ qua thả giùm em nick ngoclinh8593
    thak anh nhiều

trước em có spam để có 50 bài viết nhưng đã bị anh Smod log nick và đã dược thả.giờ bị anh lại log thế là 1 lỗi bị phạt 2 lần ha anh

sao char đại phu cho st vô auto but hỗ trợ nếu thoát game ra ma không bỏ st ra khoi auto và lưu cài đặt lại thi vô game lại bat auto no but song đưng im không đánh là sao vậy

xin hỏi mọi người nếu op 5 hang+ vơi op thuộc tinh trước có ep được ngoc vô không

tha cho nick ngoclinh8593 di anh HK

thả nick ngoclinh8593 đi anh hk.có bị gì đâu mà khoá nick

cho e hỏi mấy cái hộp đánh quái lượm dc để làm j` vậy? e mở ra mà chẳng thấy j` hết a. :(

thế là miss cũng có hộp được đồ ngon,cũng có hộp chỉ được mana hoặc máu.hên xui mà bạn

Bạn nhớ lại xem đã từng kết hôn với ai chưa, nếu đã kết hôn rồi thì ko sử dụng đc thẻ đổi tên nữa :D (hỏi lại chủ acc đã bán cho bạn xem)

op thuộc tinh lên 10 giá bao nhiêu anh

Spam vớ vẩn hình như cũng bị chém , spam phải sát nhập với lí do và đàng hoàng :-?

đây là pid chát chít tổng hợp nhưng rất dễ bị bắn nick.hình như quá khắt khe thi phải