Private conversations
Help Users

Thảo luận. chat chit tổng hợp dành cho người mới

Chơi pri trung quốc chẳng bao giờ ăn lại được bọn Trung Quốc cả =,= ...Chơi chán lắm :( ...Test thử thì ok thui :D

train thì cũng tuy bạn trian như thế nào 1h hay 10h một ngày và chất lượng buổi train đó ra sao

mấy bác cho em hỏi trong HKHV em thấy có mấy đứa bốc chay xanh, đỏ đấy, cái đó là hiệu ứng buff hay sao vạty mấyba1c, làm thể nào mình có được như vậy zay mấy bác

mấy bác cho em hỏi trong HKHV em thấy có mấy đứa bốc chay xanh, đỏ đấy, cái đó là hiệu ứng buff hay sao vạty mấyba1c, làm thể nào mình có được như vậy zay mấy bác

Mấy cái đó là do điểm chiến đấu của bạn ấy ! Nhấn Ctrl-S là thấy ! PK nhìu thì dc thui ! PK mấy bác chữ đỏ ấy !

cho hỏi cái lỗi này là sao ht tp://cA4.upanh.com/12.182.16412888.XOZ0/untitled.bmp
    chưa đủ 50 bài 0 cho post ảnh :|

bạn bên 9 thì có lữa màu xanh dương còn tà thì màu đỏ tuỳ bạn pk những người có tên màu đỏ hay hồng là đcj 150 điẻm hay on 10 phút được 50 điểm mà muốn lữa đẹp thì phải từ 100k đêm 1m2 nó cháy như cây đuốt luôn

Anh em cho hỏi luôn vk op ngũ hành từ lve mấy là có tỉ lệ bị xịt vây có phải từ 3 lên 5 ko hay cấp nào cũng có thể bị xịt.

Các pro về đánh boss cho mình hỏi với, có khi mình thả boss bấm vào boss thì không thấy boss hiện ra tưởng là bị lỗi chờ 1 lúc lâu nhưng khi bấm thêm lần nữa thì 2 boss mò ra đập tơi bời, và có lúc đánh chêt boss items cũng ko rớt ra, mọi người có bị hiện tượng này không

cho em hỏi làm thế nào để trừ khử hết những bọn cặn bã của xã hội, những bọn cậy mình lv cao đi kill auto của những người mới chơi.
    mấy anh đấy tỏ ra nguy hiểm quá.chắc toàn những thằng ngu mới tỏ ra nguy hiểm như thế. dm bọn cặn bã của hiệp khách.
    sorry vì chưa đủ bài để tạo bài viết mới nên vào đây nhờ tý....
    Qua đây cho hỏi anh em Thái Bình ở Guild nào vậy cho mình tham gia G với.Mình mới chơi nên lv còn thấp .mới 8x.thanks

cho hỏi cái áo choàng 1k2 ,1k8,2k full kc 2 h nhiu , pet mua trong shop ra có phải nuôi o hay max lv luôn

Áo full kc 2 các loại giá giờ có lẽ tầm 3-4k/cái. Vì lâu rồi mình ko vào game nên ko rõ đc, trước đây là tuỳ áo 1k5 - 2k mà giá dao động từ 5-6k.
    Pet trong cash xong mua xong thả ra sẽ là lvl 99, nhưng ko có tác dụng gì ngoài + các chỉ số theo mỗi loại pet. Riêng pet báo, hổ có skill chạy lẹ khi cưỡi.
    Chúc bạn vui ở HKHV.

chúc de non sớm thành dê già hố hố

Mịa anh.

Kill chạy lẹ nó nằm o đâu vậy anh ? Sao em leo lên người con pet cai no bò như rùa (loqua)

Skill của pet nằm bên phần skill, có 2 loại tấn công và phụ trợ đó bạn. Bạn bấm Ctrl + W để hiện lên bảng skill và add skill để sử dụng. Khi mở pet ra rồi, pet sẽ ở lvl 99, còn skill phải bấm học như ở các char, skill đều có sẵn, chỉ cần học xong là xài đc.
    Chúc bạn vui ở HKHV.

cho em hỏi topic này đc phép spam để lên bài cho newbie đúng ko ? Cho em hỏi lúc đánh quái ra mầy viên Gem thì nhặt kiểu ji? đánh chết quái thấy ra cái ji` ji` xong chìm luôn xuống dưới đất, đấy có fai Gem ko, làm thế nào để nhặt đc ?

Đó là các item bị lag, rơi ẩn dưới đất, ko nhặt đc. Rơi đồ như vậy thì chịu thôi bạn à. Gem rớt random ở tất cả các quái, full thùng khi dupe máu vẫn nhặt đc Gem.
    Chúc bạn vui ở HKHV.

cho hỏi đã fix lỗi AC chưa vậy mod ? Có rồi thì cho em xin cái link nhé :) up ...

Bạn vui lòng vào link sau để download lại bản full patch HKHV, sẽ ko bị lỗi áo choàng trong suốt nữa. Link - https://hiepkhachvn.net/Download.aspx
    Chúc bạn vui ở HKHV.

tiện thể Spam chút :D :

Bán Kiếm 71mT 100% + 10 2lv = 8k5, AC Giang hồ anh hùng full kc 2 = 3k ( 5 boss L ), giáp 35 + 10, VK 5m 17m 48m 71m các loại trắng = @, Áo + Chân tay 10x 11x = @ , BTSM 40 = 1 STH
    Mua Kiếm 133mT op 29 30% , Set Kiếm Nam 10xT op 2x, Dây def 15 , btkc 2 3

Up......

3 Points.