Private conversations
Help Users

The best of Cẩm Ly

thì là đúng rồi, mạng là ảo mà, chỉ được cái chat chit cho vui thôi chứ chả có gì là thực cả, ngay cả khi mình có thích một người nào đó trên mạng thì cũng chắc gì khi gặp nhau cũng như thế đâu cơ chứ :>
    vậy nên mạng chỉ là giải trí cho vui thôi, không nên tin vào cái gì cả :)

anh có kinh nghiệm quá nhỉ ^^
    em nghĩ mạng cũng không ghê gớm đến mức độ như anh nói đâu ạ, trên đời vẫn luôn có người tốt và xấu mà ^^

Cảm ơn các bác đã khuyên nhũ. Nhiều lúc muốn quên lắm nhưng vì bị phản bội đau đớn quá nên khó mà dứt ra được. Lâu lâu là lại nhớ tới. Nhất là khi thấy những kẻ hại mình vẫn bình yên và vui vẻ thì tôi ức lắm. :(

Topic này Ada post đầy đủ thế công phu lắm đây

Bạn thấy vậy chứ chưa đủ đâu. Còn nhiều bài hát lắm. NHưng mình không thích các bài sôi nổi nên không có post. :D Thích nhạc buồn và dân ca thôi.:-bd

thế chị thuongnuCZ có làm được như thế không ^^

Ai cũng làm được hết. Có sở thích thì sẽ làm được thôi bạn à. Hơn nữa tôi rãnh rỗi nên mới ngồi sưu tầm. ;))

thanks Ada nhiều, để mình down.
    mình cũng thích CL nhưng chỉ nghe nhạc buồn, k nghe dân ca. ;))

Cẩm Ly mới đầu vô còn hát nhạc trẻ,sau đó xuống hát dân ca,sau đó nữa là nhạc sến,cuối cùng nhảy xuống hát cải lương3:-O

P/s:bà này xuống cấp nghiêm trọng=))

Cẩm Ly mới đầu vô còn hát nhạc trẻ,sau đó xuống hát dân ca,sau đó nữa là nhạc sến,cuối cùng nhảy xuống hát cải lương3:-O

P/s:bà này xuống cấp nghiêm trọng=))

có sự thay đổi như thế càng làm hình tượng của mình trở nên mới mẻ hơn chứ sao, sao lại bảo cô ấy xuống cấp là thế nào ^^

Tại bây h mình thấy lúc trước bả là thần tượng của nhìu người trẻ:-?

Còn h là mục tiêu săn đón của mấy ông bà lão 40 trở lên**==

Còn được người nghe săn đón có nghĩa là hát còn tốt.Giới nghệ sĩ chỉ sợ ko ai thèm nghe và ko có khán giả thôi. :)

Có vào trang web riêng của Cẩm Ly chưa mà bác biết là chỉ có ông bà già trên 40t mới săn CL? :-w Đừng có nghĩ theo cảm tính như thế nhé.

có sự thay đổi như thế càng làm hình tượng của mình trở nên mới mẻ hơn chứ sao, sao lại bảo cô ấy xuống cấp là thế nào ^^

Chiro nói rất hay! CL muốn thay đổi hình tượng. Hơn nữa Dân Ca mới là thể loại nhạc mà CL muốn hát ngay từ khi bước vào nghê nhưng vì xu thế thời đó nên phải hát nhạc trẻ.

Bà này đúng là fan trung thành của bà Ly;))

Đừng trách Joker làm gì,hồi đó h nó toàn mê nhạc Dance với Rap thôi:O)

Tôi nói theo sự thật thôi. Ông đừng nói tôi là fan trung thành chứ. Bị gom chung với bọn kia tôi thấy nhục nhã lắm! ^:)^

Tôi nói theo sự thật thôi. Ông đừng nói tôi là fan trung thành chứ. Bị gom chung với bọn kia tôi thấy nhục nhã lắm! ^:)^

tại sao lại nhục nhã hở chị, em thấy hâm mộ một ca sĩ nào đó một cách cuồng nhiệt, điều đó không có gì là sai trái cả ạ, chúng ta có quyền mà! ^^ :D

topic kết thúc rùi sao ? 9 tháng trôi qua ko có 1 bài nào tiép tục cả. Thời gian sẽ xoá nhoà tất cả, đừng để bụng làm gì, hãy biết tha thứ thì lòng bạn sẽ rộng mở hơn :))