Private conversations
Help Users

Thiên Ma Cung thành lập tuyển thành viên

kisithanrong

Vang Danh Bốn Biển
    Staff member
    Giang hồ lâu nay chìm trong sự yên bình giả tạo. Bọn chính phái thừa cơ khua môi múa mép bành trướng thế lực, ca ngợi cái chính nghĩa của chúng. Cái chính nghĩa đã giết biết bao mạng người bị chúng cho là tà đạo. Miệng hô hào chính nghĩa nhưng tay lại vấy máu tươi của bao sinh linh vô tội. Thật nực cười và khiến thiên nhân phẩn uất.

Tại hạ chỉ là tiểu bối chốn giang hồ, sinh ra là người của tà phái, chứng kiến biết bao cái chết của người lương thiện nhưng nhưng phải bỏ mạng vì cái hư danh đó dù không làm hại 1 đến con ruồi. Trong khi bọn chính phái lại càng được ca tụng đã trừ hại cho giang hồ. Há sao không giận.

Nay tại hạ lập ra Thiên Ma Cung kêu gọi anh em TÀ PHÁI hợp sức chống lại bọn chính phái. Nợ máu phải trả bằng máu, thề san bằng bọn chính phái giả nhân giả nghĩa, thống nhất giang hồ.

Chỉ tuyển tà phái.
    Tiêu chí : San bằng chính phái, giúp đỡ tà phái. Dù yếu thế nhưng không khuất phục
    Tiêu diêu tự tại, làm bất cứ điều gì mình thích, không ai quản. Nhưng khi có hiệu lệnh phải tập trung để làm Q G và War Bang
    Anh em cùng G là bằng hữu không phân biệt hư danh chức vụ.
    Nay bố cáo toàn thể các anh tài tà phái. :26214602-2-44B2::26214602-2-44B2::26214602-2-44B2:

Ta tuy tà phái nhưng lòng hướng chính từ lâu. Bé chính ở đâu anh về với đội của em. Chỉ mong rằng đội của em có hornor cứ đưa cho anh ha ha

Ta tuy tà phái nhưng lòng hướng chính từ lâu. Bé chính ở đâu anh về với đội của em. Chỉ mong rằng đội của em có hornor cứ đưa cho anh ha ha

các hạ quả là người nham hiểm, nhưng tại hạ thích đấy :26214602-2-44B2:

đọc mà cứ tưởng là thiên ma cung lại là thiên mã cung
    tưởng a tính làm hội toàn cung
    chì tiêu là dẹp loạn chính phái thì nên lấy chỉ tiêu lv luôn..lv có mạnh thì mới hấp bọn chính đc :yy37:

10x giờ đi kill auto rầm rầm dc rồi em , mà cày lên 10x thì nhanh lắm :)) nên lv nào cũng dc

đọc mà cứ tưởng là thiên ma cung lại là thiên mã cung
    tưởng a tính làm hội toàn cung
    chì tiêu là dẹp loạn chính phái thì nên lấy chỉ tiêu lv luôn..lv có mạnh thì mới hấp bọn chính đc :yy37:

cơ mà sao ko mau mau gia nhạp còn phụ anh kill chứ :t

e núp bóng luôn ròi anh
    ko phải nói xấu sv này chứ mà có khoảng gần 300mem chơi...ngày nào cũng chạm những gương mặt cũ..
    Em ước sv số lượng mem chỉ cần đc 1/4 như hồi 2.9 3.1 thôi..Thì e quay lại ngay
    Lúc còn trong lính e bo về vẫn tiếp tục theo đuổi hkgh...cơ mà thấy chức năng thay đổi + mới quá..nên e chịu
    Xem như trong đời chơi hkgh max lv của e chạm mức 130 ts :)