Private conversations
Help Users

[ThienDiaHoj] các anh em Chém gió Quăng gạch quăng tùm lum

Status
    Not open for further replies.
    em chả làm gì cả..nhưng chỉ vì cái chức bc mà lạm phát edit lại cm của anh em làm kon kard gì

chỉ là đùa giỡn éo thích thì thôi. từ trước tới nay chú nói chú tôn trọng tôi. Xin thưa : chú éo coi tôi ra cái gì thích thì chửi. xong giải thích là chat nhầm. Tôi cũng chả nói gì.anh em sống dc thì sống. ***** phải vì cái game mới coi nhau là anh em. Tôi có thể cho 1 ngời bạn của tôi cả acc game. chú nói từ khi tôi mua acc 12x thì không coi chú như bình thường nữa . XIn thưa đó là suy nghĩ của chú. Và tối = tuổi với bạn. Vậy từ giờ mày tao đi cho dễ nói chuyện. tks.

Quãng thời gian mày sống ở đây thì mày biết tao sống thế nào rồi. Game éo là cái gì với tao cả. đi chơi đó anh em biết đó tao k cần phải nhắc lại chắc mày cũng hiểu.

chỉ là đùa giỡn éo thích thì thôi. từ trước tới nay chú nói chú tôn trọng tôi. Xin thưa : chú éo coi tôi ra cái gì thích thì chửi. xong giải thích là chat nhầm. Tôi cũng chả nói gì.anh em sống dc thì sống. ***** phải vì cái game mới coi nhau là anh em. Tôi có thể cho 1 ngời bạn của tôi cả acc game. chú nói từ khi tôi mua acc 12x thì không coi chú như bình thường nữa . XIn thưa đó là suy nghĩ của chú. Và tối = tuổi với bạn. Vậy từ giờ mày tao đi cho dễ nói chuyện. tks.

hôm bữa đã nói là chat yahoo thằng kia pm hoài nên nói " biến mày"
    Chứ còn chửi cái gì nữa ko ?
    còn 2 3 cái cm ở topic event LDTB của G
    cm có gì là sai mà lại edit

hôm bữa đã nói là chat yahoo thằng kia pm hoài nên nói " biến mày"
    Chứ còn chửi cái gì nữa ko ?
    còn 2 3 cái cm ở topic event LDTB của G
    cm có gì là sai mà lại edit

yahoo chửi nhiều lần chứ k phải 1 lần. Nhầm hoài à? Mà thôi tao cũng k mún nhắc lại. Ức chế lắm nên mới nói ra chứ anh em ***** mún nói nhiều. edit cái gì. LDTB là cho đăng kí những cái k liên quan thì xóa . có gì sai ?

yahoo chửi nhiều lần chứ k phải 1 lần. Nhầm hoài à? Mà thôi tao cũng k mún nhắc lại. Ức chế lắm nên mới nói ra chứ anh em ***** mún nói nhiều. edit cái gì. LDTB là cho đăng kí những cái k liên quan thì xóa . có gì sai ?

nhiều lần là chửi thế nào.Chỉ nhớ có chửi nhầm là " biến mày" thôi
    Còn topioc mevent LDTB
    Nếu ko edit lại thì chết người à ?

đăng kí cho dễ nhìn những người tham gia. spam tùm lum tôi xóa.
    p/s: Lần nào chửi tôi cũng nói lại '' em chửi gì thê'' ( chuyện này k bàn nữa Bạn nghĩ mình là người thế nào thì tùy '' cảm ơn.

Status
    Not open for further replies.