Private conversations
Help Users
    Status
    Not open for further replies.
    Lỗi mất hộ tâm đan

ID : hanhphuc1lan tên nhân vật EmGaiTapBuff lv 146 chuyển sinh 4 . Vào lúc 18h30 ngày 18/11 vào game thì mất hộ tâm đan thời gian sử dụng còn khoảng 15 tiếng . Mong GM ào kiểm tra lai dùm

Last edited:
    mất HTD, acc mình là ghost063 ăn htd khoảng 11g ngày 18/11 lúc log laị khoảng 1g20 thì phát hiện mất htd, ad hỗ trợ giùm với

mất HTD, acc mình là ghost063 ăn htd khoảng 11g ngày 18/11 lúc log laị khoảng 1g20 thì phát hiện mất htd, ad hỗ trợ giùm với

lỗi mất HTD ADM ko hỗ trợ nhé vì HTD đó làm Q LV mà ra ráng cày Up lv Cs lại có
    4753.bmp

vãi tăng 15% dame là thế này?, nó ghi tăng 15% "khả năng công kích" bằng vc trường phái

. tác dụng là khi buff cái này lên thì xác suất bức tử quái tăng lên

Xác suất bức tử quái là sao sếp? Trước giờ e chưa nghe thấy bao giờ.

là em đập cn quái nếu còn khoảng 1/2 cây HP , bức tử phát nó chết luôn

có nhầm lẫn ở đây , chả thấy đập phát " bức tử" đó bao giờ , còn cái biểu tượng tăng 10% dame thì ko phải dưới 40% máu , nhiều lúc em đập phát đầu tiên xuất hiện luôn

Lôi PK !!! Em vừa PK với SaneaNhung char Nin. Nó đánh xa ko tưởng nổi -_-
    Pk với nó ở BTC, nó rõ ràng thấy nó xa cả màn hình mà vẫn chết. Cữ nghĩ lag. Sau đó lại chết nữa rồi em cho hồi sinh về thành, cứ sống lại là máu tự rút chết. Sống lại là chết, ko hiểu sao lại vậy. Em cố gắng chảy ra BTC nơi con Nin đang đứng (sống lại là DIE) thì thấy nó đứng cạnh BTC mà chém tới cái hồ nước -_-
    Bug kiểu này ai chơi ???

Lôi PK !!! Em vừa PK với SaneaNhung char Nin. Nó đánh xa ko tưởng nổi -_-
    Pk với nó ở BTC, nó rõ ràng thấy nó xa cả màn hình mà vẫn chết. Cữ nghĩ lag. Sau đó lại chết nữa rồi em cho hồi sinh về thành, cứ sống lại là máu tự rút chết. Sống lại là chết, ko hiểu sao lại vậy. Em cố gắng chảy ra BTC nơi con Nin đang đứng (sống lại là DIE) thì thấy nó đứng cạnh BTC mà chém tới cái hồ nước -_-
    Bug kiểu này ai chơi ???

bug này do lưu target khi die, khi mình die thì đối phương ko target mình nữa nhưng mình vẫn target nó
    sẽ fixx sớm

bug này do lưu target khi die, khi mình die thì đối phương ko target mình nữa nhưng mình vẫn target nó
    sẽ fixx sớm

cái hiện tượng này là do khi pk chém chay nhiều quá sau nó bị hay sao ấy a :)) e pk chay thử chém chay tự nhiên nó bị :) mấy lần rồi.. dù người kia co phù đi đâu chạy đi đâu cũng bị... phải relog miới hết

Last edited:
    khí công nhảy là bt, có điều dp die rồi mà mình vần đứng im chém mới cần fix

Không phải thế đâu anh ơi.
    Ví dụ char A bị lag, đánh char B thì bất kể là xa cỡ nào, cứ char B hồi sinh là A tự động target, tự động chém, khi chém thì nhanh gấp 4-5 lần bình thường nên khí công nó mới nhảy loạn 4-5 lần liên tiếp.
    Bất kể là char A đang đứng hay đang nằm (die) thì char B vẫn bị đánh

Status
    Not open for further replies.