Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Status
    Not open for further replies.
    Anh HK xem hộ em acc MacTa sao mời vào Guild báo "Gia nhập thành công" mà không hiện tên Guild trên đầu, relog cũng không được {adore}
    ID: yoona

Ngọc kct mua ở bắc hải npc Liễu hoa yến. Viên đầu tiên ko có opt gì hết. mua hết 1v lượng nhưng là ngọc trắng. opt vào VK thì hiện thành công nhưng ko có thuộc tính j. lần đầu mới thấy

các bug về khí công nếu có mọi người giải thích ý nghĩa của khí công mà cho là lỗi để admin fix nhé
    thanks
    skill liên chiêu của dhl vẫn chưa nhảy dù học đủ kc . cái này về sau DHL dùng để pk vì ko co kc nhảy dame nếu ko có liên chiêu thì đánh đc ai nữa.

Khí công thứ 2 của cung " Liệp ưng chi nhãn " tăng cự ly bắn và tăng công kích tối đa nhưng khi dùng skill thì ko tăng thêm phạm vi công kích anh HK xem lại ..

thương 17m 3 dòng tc +6 < dame thương 17m full clvc 19 20 +5 có 50 dame... khác biệt chỉ 50 dame. cái này có phải lỗi j ko ad

Admin xem dùm em (nếu có ai báo rồi thì anh bỏ qua dùm em):
    1, Dame xanh char ninja = tổng 2 nhát chém thường ~ 1 hit, skill deathblow không sử dụng được, skill giảm def không có tác dụng (có hay không có hiệu ứng dame cũng không đổi)
    2, KC thứ 4 của đao hiển thị sai (hình như lẫn sang kc của HBQ).
    3, Item x1.5 exp bị lỗi, sau khi sử dụng 1 thời gian là mất tác dụng, phải đổi nhân vật.

các bug về khí công nếu có mọi người giải thích ý nghĩa của khí công mà cho là lỗi để admin fix nhé
    thanks
    kc dame xanh của nin và cung bị lỗi. khi nhảy dame xanh sẽ x2 lần dame skill. seve mình khi nhảy dame xanh còn thua cả 1 dame skill nữa. anh HK fix lại dùm.

Thánh Tâm đơn (50%exp) Trong WS lv120-180 Ingame 60-99 = Ko sử dụng được
    BQT cái nào có +exp thì ad để ghi trong WS chứ:
    Con heo ko tác dụng
    CTP thì BQT có người bảo có + người bảo ko + trong khi 3k5@ mua mà ko + coi như xong
    BQT làm 1 danh sách những pill nào +exp đc k? Newbie rất cần điều đó. tks

@Heaven Knows @Hoa Đà oi như thế này ko đc rồi:
    - ko bật pk mà bị kill auto cũng bị mất VH.
    - thằng đi kill thì đc VH và còn ko bị tù đày hay cái gì đó răng đe nữa.
    - online nhận VH thì acc nhận nhiều, acc nhận ít (tài khoản tui là tài khoản premium mà onl từ 21 đêm qua open tới giờ đc có 9kVH)
    - trong khi ng khác đi kill auto thì nhận đc VH, còn tui 9 phái đi kill auto ko nhận đc VH

Thỉnh cầu @Heaven Knows@Hoa Đà xem xét gấp id là abclongabcpro

ăn mấy cái pill trong nv xong ko bơm đc máu thường vs sâm thường a ơi. phải sài sâm máu 600k ms đc

ăn mấy cái pill trong nv xong ko bơm đc máu thường vs sâm thường a ơi. phải sài sâm máu 600k ms đc
    bạn báo lại dùm ăn pill tên gì xong thì ko bơm được bình máu tên gì nhé
    admin cần tên item , thanks

Status
    Not open for further replies.