Private conversations
Help Users

Guide TOPIC TỔNG HỢP LỖI SAU KHI UP 7.0

Status
    Not open for further replies.
    cho em hỏi bao giờ thì nhiệm vụ tân thủ lại mở ạ em cày lại 7.0 mà vào trang chủ thấy vẫn chưa có

tình hình là skill 120 đao tank tank rất ít quái , tình hình là tank 3 con :|

mong anh HK fix lỗi điểm võ huân sớm, thấy a nói 7.0 Điểm võ huân ngoài tác dụng phát sáng nhân vật còn có thể dùng để gia tăng sức mạnh cho nhân vật. Võ huân càng cao hiệu quả càng mạnh, có tất cả 7 giai đoạn . các chỉ số ảnh hưởng bao gồm : công kích ,phòng ngự ,sinh mệnh, nội công, khí công. mà hiện tại mở lên nó ko tăng gì cả, def của các char bị giảm cũng nhìu mong anh HK fix cái này sớm để gia tăng thêm ít def dễ train hơn, tks anh

đến bao h mới chuyển đc đồ Q qa bên 7.0 ta
    CÁC ITEM QUEST KHÔNG CẦN CHUYỂN, ADMIN SẼ CHỈNH CHO CÁC BẠN NHẬN LẠI PHẦN THƯỞNG SAU KHI SERVER MỚI CHẠY ỔN ĐỊNH

Lúc chuyển đồ bạn không đọc dòng TB này sao?

Phiên bản mới, kc của từng char có thay đổi gì ko ??

update 7.0 kc vẫn như cũ ah mọi người ,,,,ai pro chỉ dum luôn cách tăng kc của nịna theo kiểu đánh chạy

theo kiểu chém xuông y', mà bạn chỉ mình luôn 2 kiểu đi

Về char cung chưa thấy gì thay đổi. Chỉ thấy máu là ngon nhất,tăng rất nhiều. Trước bình thường có 7k giờ lên 11k =))

Sao mình thấy con kiếm tà của hơi xuống dame 1 tí @@ , ko biết fai do kc thay đổi ko hjx

Bị dis khi loading, mọi người giúp em với!

Lúc trước chơi bình thường mà không hiểu sao bây giờ chọn nhân vật xong, đợi 1 lúc nó hiện thế này, chọn yes hay no cũng không vào game được. Mọi người giúp em với

mong anh HK fix lỗi điểm võ huân sớm, thấy a nói 7.0 Điểm võ huân ngoài tác dụng phát sáng nhân vật còn có thể dùng để gia tăng sức mạnh cho nhân vật. Võ huân càng cao hiệu quả càng mạnh, có tất cả 7 giai đoạn . các chỉ số ảnh hưởng bao gồm : công kích ,phòng ngự ,sinh mệnh, nội công, khí công. mà hiện tại mở lên nó ko tăng gì cả, def của các char bị giảm cũng nhìu mong anh HK fix cái này sớm để gia tăng thêm ít def dễ train hơn, tks anh

nó tự động tăng mà... đâu phải mở lên mới tăng:| theo ta nghĩ là vậy

TC lần 6 thì def của hầu hết các char bị giảm so với trước nhưng khi TC lân 7 thì def tăng hơn trước nhiều,có điều dame thì ko được như trước,thua khoảng vài chục dame,ví dụ như con kiếm dame giảm đi gần 70 dame :thodai:

TC lần 6 thì def của hầu hết các char bị giảm so với trước nhưng khi TC lân 7 thì def tăng hơn trước nhiều,có điều dame thì ko được như trước,thua khoảng vài chục dame,ví dụ như con kiếm dame giảm đi gần 70 dame :thodai:

dame chắc là do có thể nâng skill đó.....nên dame giảm để train thăng thiên ấy mà. chỉ có tội cho đao lan đc 2 3 con :|

tình hình là 1 số item ở event như yêu hoa thanh thảo 1k5,pt 20 23 (ID:nostarwhere) và ngọc cc 2728% ở ID trantuthanh sau khi từ 5.0 sang 7.0 lại ko còn mà các item khác vẫn còn.ko hiểu là lỗi hay gi` mong được giải đáp :D:D

tình hình là 1 số item ở event như yêu hoa thanh thảo 1k5,pt 20 23 (ID:nostarwhere) và ngọc cc 2728% ở ID trantuthanh sau khi từ 5.0 sang 7.0 lại ko còn mà các item khác vẫn còn.ko hiểu là lỗi hay gi` mong được giải đáp :D:D
    thì 1 số item ko tương thích với bản 7.0 thì nó mất thôi,tôi nguyên mớ st để pk mất sạch đây này. :-<

Status
    Not open for further replies.