Private conversations
Help Users

Guide TOPIC TỔNG HỢP LỖI SAU KHI UP 7.0

Status
    Not open for further replies.
    Mình cũng vậy mất 1 số đồ siêu thị , mà thôi đồ siêu thị mất thì mua cái khác trong shop ra là được mà :) coi như là ủng hộ HKHV bền vững đi :)

thì 1 số item ko tương thích với bản 7.0 thì nó mất thôi,tôi nguyên mớ st để pk mất sạch đây này. :-<

ok đã hiểu vấn đề.coi như hi sinh vì 1 7.0 phát triển

---------- Post added 05-01-2012 at 12:15 AM ---------- Previous post was 04-01-2012 at 11:55 PM ----------

thì 1 số item ko tương thích với bản 7.0 thì nó mất thôi,tôi nguyên mớ st để pk mất sạch đây này. :-<

ok đã hiểu vấn đề.coi như hi sinh vì một 7.0 phát triển

anh HK ơi fix lỗi mở hộp được chưa anh . em đánh rớt được mấy hộp nhưng k mở được :(

Các bạn hãy bình tịnh chờ một vài ngày nữa đi, minh thấy up 7.0 đây là sự nộ lực rất lơn, anh hk đã khác phục được nhiều, giò chỉ còn một số lỗi nhỏ, từ từ sẻ ổn hết thôi mà

anh Lượng nói chuẩn đó ít kêu ca thôi các bạn. Rồi đâu sẽ vào đó thôi mà, mà anh Lượng sai lỗi chính tả nhiều lắm đó nha:))

anh HK cho em hỏi cái nha về phần nv tân thủ
    Level 35 : Vũ khí 5m 30% 25% 25% 25% + 10
    Level 40 , 50, 60, 70 : Set 4x ,5x,6x,7x phòng thủ 20, 15,15,15 +10 (2 tay, chân, áo)
    Level 80,90: Set 8x, 9x, 10x phòng thủ 26,18,18,18 +10 (2 tay, chân, áo)
    Level 100 : Áo 10x phòng thủ 26,18,18,18 +10

anh nói vậy là muốn có sét 10x thì nhận nv 9x trước mới được 2 tay 1 chan +10 hả anh

CÁC ITEM QUEST KHÔNG CẦN CHUYỂN, ADMIN SẼ CHỈNH CHO CÁC BẠN NHẬN LẠI PHẦN THƯỞNG SAU KHI SERVER MỚI CHẠY ỔN ĐỊNH
    đọc kỹ bạn nhé lúc chuyển đồ có thông báo cái này
    "Sau khi server mới chạy ổn định" là lúc nào vậy bạn. Cho mình khoảng thời gian được không?

Có người không đọc thông báo, có người đọc, có người đọc xong vẫn không hiểu. Như mình là đọc mà không hiểu vì không có thời gian cụ thể. Thông báo thời gian chung chung là "khi nào ổn định" thì bọn mình biết rồi. Cái mình cần là thời gian cụ thể hơn. Thank.

"Sau khi server mới chạy ổn định" là lúc nào vậy bạn. Cho mình khoảng thời gian được không?

Có người không đọc thông báo, có người đọc, có người đọc xong vẫn không hiểu. Như mình là đọc mà không hiểu vì không có thời gian cụ thể. Thông báo thời gian chung chung là "khi nào ổn định" thì bọn mình biết rồi. Cái mình cần là thời gian cụ thể hơn. Thank.

BẠN NÓI CHÍNH XÁC VÀ HAY LẮM

Status
    Not open for further replies.