Private conversations
Help Users

Topic thảo luận và thông báo lỗi trong game

đề nghị a AD coi lại lỗi này
    khi sử dung skill kết thúc quái nó có ghi là gấp đôi exp và x5 gold vz mà sau khi sử dụng thì chẳng thấy đc tăng tẹo nào. mặc dù sử dụng thành công hay k

đề nghị a AD coi lại lỗi này
    View attachment 61
    khi sử dung skill kết thúc quái nó có ghi là gấp đôi exp và x5 gold vz mà sau khi sử dụng thì chẳng thấy đc tăng tẹo nào. mặc dù sử dụng thành công hay k
    Skill này chưa có tác dụng ở YGPro bạn ạ.Admin đã lên kế hoạch chỉnh sửa

ồh vz nhanh nha a cho mấy char solo train nhanh xíu

Ad à. Mình nhận r` huỷ nv 2 3 lần rồi mà vẫn k drop item nv thuê đồ là sao thế @@

Nhờ ADM fix dùm lỗi không thăng chức lv 10 char HBQ dùm
    Id : choihiepkhach
    Đánh Hàn Thiết Cương 2 lần vẫn không có biểu tượng thăng chức

Nhờ ADM fix dùm lỗi không thăng chức lv 10 char HBQ dùm
    Id : choihiepkhach
    Đánh Hàn Thiết Cương 2 lần vẫn không có biểu tượng thăng chức
    vào web xem nhiệm vụ xem nhiệm vụ này đã hoàn tất chưa

lệnh fix !fixthangchuc 1

Làm lần thứ 3 vẫn không được !

Mình đang chơi char HBQ lv 48 vẫn bình thường chỉ có char id: choihiepkhach là lỗi . Lấy làm lạ là tại sao đánh Đồng Thiết Cương xong không có biểu tượng gì cả , đánh lệnh !fixthangcap 1 vẫn không được ????

Mình đang chơi char HBQ lv 48 vẫn bình thường chỉ có char id: choihiepkhach là lỗi . Lấy làm lạ là tại sao đánh Đồng Thiết Cương xong không có biểu tượng gì cả , đánh lệnh !fixthangcap 1 vẫn không được ????
    bạn hãy kiếm danh sách nhiệm vụ số ID là 421, xem trạng thái của nó thế nào, nó đang nằm trang 2, bạn hãy huỷ nhiệm vụ, nhận lại nv xem phần chi tiết (click vào "đã nhận")

ko drop item quest hãy đọc

https://forums.yulgangpro.net/threads/105

nhờ Admin và GM chi dùm mình cái: Tui bấm vào Gamelogin...no hiện cái bảng có chữ ok hiện lên dòng chữ là " Please put the launcher inside the game directory! ", ko vô game dc , nhờ admin và GM chi dum minh với

AD xem lại phần đánh AOE của Đao nha
    Skill Đao AOE 68 77 thỉnh thoảng đánh quái không mất máu phải đợi phản dame chết con quái đó
    thì auto chuyển qua con khác mới có dame và dánh mới chết quái
    nếu không có phản dame chắc đến sáng ko lên được lv nào
    AD cần xem lại gấp phần này
    rất ảnh hưởng đến việc train

AD xem lại phần đánh AOE của Đao nha
    Skill Đao AOE 68 77 thỉnh thoảng đánh quái không mất máu phải đợi phản dame chết con quái đó
    thì auto chuyển qua con khác mới có dame và dánh mới chết quái
    nếu không có phản dame chắc đến sáng ko lên được lv nào
    AD cần xem lại gấp phần này
    rất ảnh hưởng đến việc train

Con đao mình lên 90 vẫn bình thường, train không bao giờ bị lỗi đó, chỉ thấy mình bạn bị lỗi này.

Con đao mình lên 90 vẫn bình thường, train không bao giờ bị lỗi đó, chỉ thấy mình bạn bị lỗi này.

chỉ là lâu lâu mới xuất hiện
    cũng không biết ntn nữa để giải nén lại xem