Private conversations
Help Users

Trận đấu thế kỷ =)) LoiPheo vs LongLonTietCan

Ngày Nắng

<span style="color: red;">Nắng có vàng bằng răng e
    Vì lý do xích mích vấn đề nằm trên hay nằm dưới ! Vợ chồng mình đi đến bất hòa :zhaha: Quyết định có một cuộc chiến sống chết.

Luật chơi như sau : pk 9 ván thắng 5 sẽ win

Hình thức : 3 kẹp 1 xã

Map : TTQ sv1 lúc 20h ( còn 30p )

Luật : Ko dd - ko st - vũ khí 5m trắng - set level 30 trắng - giáp 35 trắng - ko pet - ko áo choàng.

Khí công : 20 điểm kc1 - 14 điểm kc2

Tức là mọi thông số sẽ như sau :

Giải thưởng : 200 máu - 200 sâm - 2 chai neptune ! 1 topic tỏ tình từ đối phương và phải up topic 3 ngày liên tục :zhaha:

Em yêu của anh vào xác nhận và cho cái ảnh giống anh lên đi em :zhaha: Vì nhai 5 sắc để up level 35 nên chỉ số đã thay đổi :)) Ko khóa trang phục bảo mật để tiện check nhau =))

Thằng lòi phèo thua chắc :))
    Lâu lắm rùi ko chơi 3 kẹp 1 xả :-ss
    Đẳng cấp đi xuống :-<

Vì lý do xích mích vấn đề nằm trên hay nằm dưới ! Vợ chồng mình đi đến bất hòa :zhaha: Quyết định có một cuộc chiến sống chết.

Luật chơi như sau : pk 9 ván thắng 5 sẽ win

Hình thức : 3 kẹp 1 xã

Map : TTQ sv1 lúc 20h ( còn 30p )

Luật : Ko dd - ko st - vũ khí 5m trắng - set level 30 trắng - giáp 35 trắng - ko pet - ko áo choàng.

Khí công : 20 điểm kc1 - 14 điểm kc2

Tức là mọi thông số sẽ như sau :

[url]http://ns1.upanh.com/b6.s33.d1/fb490f1b3ed3ccde41538cfb09da2b86_50543761.ybcapture00004.jpg[/url]

Giải thưởng : 200 máu - 200 sâm - 2 chai neptune ! 1 topic tỏ tình từ đối phương và phải up topic 3 ngày liên tục :zhaha:

Em yêu của anh vào xác nhận và cho cái ảnh giống anh lên đi em :zhaha: Vì nhai 5 sắc để up level 35 nên chỉ số đã thay đổi :)) Ko khóa trang phục bảo mật để tiện check nhau =))

Vì bị dùng neptune quá nhiều mà không bôi mỡ trơn và ngày càng tuôn trào mãi không lành lặn, nở hoa nhiều quá khiến hiện tượng đóng mủ bên trong. Nay không thể chịu nổi nữa, tôi Longlontietcan tức LÒNG LỢN TIẾT CANH chính thức chấp nhận lời thách đấu của bạn LÒI PHÈO LÒI PHỌT địa điểm sẽ như trên và sẽ diễn ra vào lúc 11h tối nay, ai thua sẽ phải xử như trên nếu không sẽ là cave cho toàn dân homeviet sỉ vả. Xin chân thành cám ơn và hậu tạ.

Thân mời a e bạn bè, quốc thích, hàng thân quốc thích, làng xóm khối phố và những con hàng của bu và huy gay đến dự buổi pk sinh tử 1 chột 1 què.