Private conversations
Help Users

xin ý kiến của mọi người về box Âm Nhạc !

Em ko có ném đá , :( nếu anh là em thì anh sẽ biết cảm giác của em em thik nó muốn gầy dựng nó nhưng ko có cách nào em nghỉ em ko phải là Mod nên em bèn nói xa nói gần và khích tướng mong Mod thấy dc cái đại ý của em
    thực xự em ko hay biết mình là đang là Trial Mod Box Music nếu em biết sớm thì .......:(
    mới thấy Thảo hỏi em em mới xem link Thảo đưa :((
    dù sao đi nữa thì kể từ hôm nay em thề xin dốc hết sức làm và cộng tác với các bạn cùng box
    em hy vọng ko quá trễ !
    cám ơn anh :( nhờ Thảo nói em mới hay là em dc bổ xung làm Trial mod có lẽ em thiếu cập nhật thông tin ...thật là xấu hổ :(
    mong là có thể xữa sai
    cám ơn anh

Bin ơi p0n thấy bin giỏi về việc làm video và các lĩnh vực về thiết bị nên P0n mong Bin nhận việc giúp mem giải đáp thắc mắc . P0n vẫn ủng hộ bin

Đầu tiên là 3 bác làm Mod coi lại chính tả đi đã. Member nó nhìn vào bài viết của Mod mà không câu nào ra hồn được thì ai mà phục ?

tại Bin đang onl treo acc trong game > lag + VNI key + tổng hợp key ở web nên nó bị lằng nhằn ...Bin sẽ khắc phục ngay
    cám ơn All

Bin ơi p0n thấy bin giỏi về việc làm video và các lĩnh vực về thiết bị nên P0n mong Bin nhận việc giúp mem giải đáp thắc mắc . P0n vẫn ủng hộ bin

ừa Bin sẽ cố gắng .
    thực sự Bin còn biết về thu âm + Mix nhạc nữa nếu có thể hổ trợ dc hay quá Bin sẽ cố gắng hết sức
    sẵn đây Bin giới thiệu luôn cho anh HeroWinb cùng các bạn 1 web cập nhật thông tin ca sỉ nước ngoài nhanh chóng và hiệu quả giúp ta tìm hiểu nắm bắt thông tin nhanh chóng có điều tất cả = tiếng anh nha
    http://www.eventsv.com/

P0n thấy hợp tắc cùng đưa ra 1 hướng đi vd như:
    Một Mox quán lí việc post nhạc của các mem và xem xét chọn lọc
    Một Mox quán í về việc post các bài như tên các nhóm nhạc thành viên tiểu sữ và thông tin về ca sĩ
    Một Mox quán lí về việc giúp các mem giải đáp thắc mắc về các loại như : ipone, mp3 , mp4 cách làm video....(ai giỏi đáp ứng ^^)

Mọi người cho ý kiến nhá.! Thank
    up... up

Thảo rất mong Herowin sẽ cho bin.zenny 1 cơ hội để chứng tỏ bản thân và lòng đam mê âm nhạc của mình.bin.zenny tuy trước đây có cư xử hơi làm người khác phản cảm nhưng Thảo tin là lần này bin.zenny có lòng muốn đóng góp cho box Âm Nhạc của HomeViet.
    P/S:binzenny đừng thề thốt mà hãy biến những lời thề đó thành hành động thì mọi người sẽ có cái nhìn khác về Bin nhiều hơn.Thảo chúc Bin thành công