Private conversations
Help Users

Áo nam 120 và chiêu 120

Status
    Not open for further replies.
    - Toàn bàn về hình thức bên ngoài ko vậy trời ... cái quan trọng là chất bên trong thì ko ai quan tâm ...
    - Kim từ điển Bloody Tears dạo này làm ăn sống nhăn vậy ta ... bỏ chút thời gian làm 1 bài giới thiệu vài nét chính ở thăng cấp lần 6 đi nào :
    + máu cơ bản ( ko buff , lak ) các char ?
    + các skill mới ... phân loại ? uy lực ? cách luyện skill ? animation nhanh chậm ? ( có phim minh họa càng tốt )
    + set 12x có ẩn gì đặc biệt ko ?
    + k/c 12 các char ?
    Chịu khó chút đê tất cả vì HKGH thôi kekeke ...

Vào topic của anhtien14 ko hỏi hắn đi lôi tên BT vào đây :-?

ai pek chỗ lụm đồ 120 ko chỉ tui với. Luyện skill 115 ntn chỉ luôn nha thx(xinh)(xinh)

ai pek chỗ lụm đồ 120 ko chỉ tui với. Luyện skill 115 ntn chỉ luôn nha thx(xinh)(xinh)

Đồ 120 đánh mấy con boss ở bãi mấy con chó 2 sừng ở BHBC ấy ! Skill 115 về nhận nv xong nó cho cuốn sách học vào dc 2 skill ,nhưng chỉ xài dc skill đầu thui ! Đao mới học dc cả 2 skill (suong)

Đồ 120 đánh mấy con boss ở bãi mấy con chó 2 sừng ở BHBC ấy ! Skill 115 về nhận nv xong nó cho cuốn sách học vào dc 2 skill ,nhưng chỉ xài dc skill đầu thui ! Đao mới học dc cả 2 skill (suong)
    thx nha nhưng mak ko up lv skill được ah(loqua)(loqua)

haiz. đồ xấu. skill xấu. đầu tóc xấu. thương nam tà mặc áo hở 1/2 ngực thì ko có núm vú, như bị dị tật bẩm sinh vậy.
    dù sao cũng thx chủ topic chju khó tìm tòi. mong bạn tiếp tục cố gắng cho bọn m biết thông tin mới về game

thx chủ 2pic nhé... nhân tiện cho mình hỏi sao mình thấy cứ đánh 1 2 con là lại rớt đồ vậy ? rớt đồ nhiều vậy nhặt mà bán thì giàu nhanh lắm, có ai biết cách nào đánh quái rớt đồ nhiều ko ? mình thấy sv HKHV mình có nhiều bạn rao bán và post rương lên thấy cả rương vũ khí, các bạn có bí quyết ji nhặt đc nhiều vk vậy chỉ mình với ...

thx chủ 2pic nhé... nhân tiện cho mình hỏi sao mình thấy cứ đánh 1 2 con là lại rớt đồ vậy ? rớt đồ nhiều vậy nhặt mà bán thì giàu nhanh lắm, có ai biết cách nào đánh quái rớt đồ nhiều ko ? mình thấy sv HKHV mình có nhiều bạn rao bán và post rương lên thấy cả rương vũ khí, các bạn có bí quyết ji nhặt đc nhiều vk vậy chỉ mình với ...

đơn giản là cố cày cuốc lên 10x woanh' boss là có nhìu đồ => giàu , đồ nhìu(suong)(suong)(suong)(suong)(suong)(suong)(suong)(suong)

Status
    Not open for further replies.