Private conversations
Help Users

Ý kiến về vấn đề ngọc cl của sv

Có nên xem xét và điều chỉnh lại việc drop và chỉ số ngọc cl hiện tại

• Nên

Votes: 0 0.0%
    • ko nên

Votes: 0 0.0%

• Total voters
      0
    Status
    Not open for further replies.

kisithanrong

Vang Danh Bốn Biển
    Staff member
    Hôm nay lập topic này theo nguyện vọng của 1 số người chơi njnja của sv , trong đó có cả em với vấn đề về việc ngọc cl dành cho train chay của njnja
    Tình hình là từ lúc up 7.0 tới giờ em chưa thấy dc 1 viên cl 25 drop ra của sv này , toàn săn dc tới 20 là max , trong khi lúc 5.0 và 3.0 thì ngọc cl 25 là max . Mong anh hk check lại xem có quên set drop ngọc cl không :( bọn njnja chúng em sống nhờ vào train chay , việc ko có ngọc mạnh lên thì train rất khó khăn và mệt @-) nếu có đao kéo còn ko nói làm gì . Ngoài ra
    [Today 08:39:03 PM] @Anhbuon0: mua cây kick op max cl 25 của thằng trung 10 lv 10 tt độc chém có hơn 150 máu mới cây fun clvc max
    như vậy có lẽ chỉ số cl còn thấp quá chăng =3= .
    Theo em anh nên cho drop cao nhất của ngọc cl là 30 ( vì nếu tính cả skill tăn tốc đánh + dame xanh thì có lẽ cũng đủ cho njnja cày tới 130 . Sau đó sẽ tình tới các ngọc dành cho 130 trở lên với chỉ số là cl cao hơn :D
    1 chút ý kiến mong anh hk xem xét

Tiện đây a HK cho chúng em được biết là clvc va pt 13x hiện tại cao nhất là bao nhiêu ạ.? Có người thì bảo có pt 40 vì đã có người nhặt được pt 38 (còn đa số là pt 18 .không biết ngọc này có nâng cấp không anh? ) .Con clvc cao nhất hiện nay dành cho vk 13x là 35% ạ!
    Cam ơn anh ạ!

Tiện đây a HK cho chúng em được biết là clvc va pt 13x hiện tại cao nhất là bao nhiêu ạ.? Có người thì bảo có pt 40 vì đã có người nhặt được pt 38 (còn đa số là pt 18 .không biết ngọc này có nâng cấp không anh? ) .Con clvc cao nhất hiện nay dành cho vk 13x là 35% ạ!
    Cam ơn anh ạ!

thanks em :))

Em nghỉ a HK có thể drop ngọc kc2 để op vk như sv test nhưng ở 7.0 nó xẽ là ngọc cao cấp và % drop cũng ít hơn. vì em thấy op kc2 thì mạnh hơn là ngọc CL 25 và thường xuyên ra dame xanh :|

Em nghỉ a HK có thể drop ngọc kc2 để op vk như sv test nhưng ở 7.0 nó xẽ là ngọc cao cấp và % drop cũng ít hơn. vì em thấy op kc2 thì mạnh hơn là ngọc CL 25 và thường xuyên ra dame xanh :|

Nói vậy nếu ninja mà vk max kc 2 như vậy + ring max kc 4 nữa thì ai đánh lại vs khả năng né cao như vậy. Chưa tính crit liên tục thì ninja lợi quá còn j`

Nói vậy nếu ninja mà vk max kc 2 như vậy + ring max kc 4 nữa thì ai đánh lại vs khả năng né cao như vậy. Chưa tính crit liên tục thì ninja lợi quá còn j`
    Thì đã nói là % drop thấp và kc2 cc à
    P/s: chắc gì njnja max kc2 + max ring đã bất tử ở 7.0 khi có VK HB và 35%

Nếu nói 35% mà mạnh đi chăng nữa ít nhất kiểu đánh cứ 2 phát né 1 thì oánh bao giờ mới giết đc ninja. Tuy ninja skill hok khoẻ nhưng bù lại có liên hoàn + crit dame xanh tốt + né nữa. Nếu vậy thì mấy pro mới ăn xong 1 ninja

Mình nghĩ nên fix ngọc tăng CL cho ninja thì tốt hơn, đồng đều sv

Thì đã nói là % drop thấp và kc2 cc à
    P/s: chắc gì njnja max kc2 + max ring đã bất tử ở 7.0 khi có VK HB và 35%
    full 35% còn được chứ max là 1 vấn đề :)) gom biết khi nào cho đủ 30v CHT cao cấp (cho 1 lèo lên 10 đó) ;))

full 35% còn được chứ max là 1 vấn đề :)) gom biết khi nào cho đủ 30v CHT cao cấp (cho 1 lèo lên 10 đó) ;))

Đề nghị a Hk cho rớt cht cc, ngọc 13x cc ở quái lv 80 trở lên cho vui nào ...............quái 13x thì bít khi nào full được 1 cây max sv @.@

Anhbuon0 nói thế nào chứ càm kick max clvc chém quái cao nhất 800 mà cam kick max cl 25 của tôi chém quái 1k3+++.sao ông nói 150 máu là sao?njnja bt` chém fat 2 tay là 2 dame mà mỗi phát 1k3 thì là chém khủng rùi.

Status
    Not open for further replies.