Private conversations
Help Users

Đánh 1 lúc rớt 2 viên 30%

Romeo07

Vang Danh Bốn Biển
    Sáng nay đi ăn sáng về nhìn vào 2 acc đang auto train chả nhặt đc gì suốt đêm qua, thấy chán chán, lên 4rum đọc và post bài. Vô yahoo chát với bx xong quay lại thì thấy acc Đao vừa nhặt đc liền một lúc 2 viên 30% =)). Sướng !!!

Không biết liệu có ai may mắn như tớ chưa :D, tớ nghĩ chắc có rồi nhưng cứ post bài này lên để nhưng ai chưa thì sắp tới cũng sẽ gặp may mắn như tớ (v)

Xin lỗi chứ số đã đỏ nó càng đỏ hay sao ấy, vừa post bài xong lại nhặt thêm đc 1 viên 29% =))

Chết mất =))

coi chừng đó ... ;))
    bị đá rồi thì mấy cục đó cũng chẳng ít lợi gì đâu =)) ...

bị dolce cua mất vợ rồi :)
    mà sao những item mới lụm được toàn nằm trong ô 1 vậy ?

bị dolce cua mất vợ rồi :)
    mà sao những item mới lụm được toàn nằm trong ô 1 vậy ?

Đâu phải vậy :D, ô 1 lúc nào cũng sáng mà. Nhìn cái khung hiển thị ngọc nó lệch dần là biết liền :))
    Tôi chưa lên 8x nên ko nhặt đc clvc nhưng đã nhặt liền tù tì 4 viên kc 2 :D. Acc đao đánh lan nên có thể làm lag việc drop đồ :))

ặc ặc, hên quá ta, trc' mình có nhặt đc. 1 phát 2v 29% mà đã thấy ra đg` đen lắm r` :| cẩn thận lát ra đg` thì bx pm kêu đi theo tình yêu khác rồi thì :))

các bác đừng nói xàm, bx đá bác ấy lâu rồi.. h còn ai đâu mà đỏ bạc đen tình =))

ngưỡng mộ chủ topic ghê...chưa bao giờ nhặt được 30%...ấn tượng về nhặt đồ có 2 lần...lần 1 nhặt liên tiếp 4 con pet khi train ở cửu tuyền(không quá 15')... lần 2 là 1 viên phòng thủ 25, 1 viên 24 trong 1' cũng train trong cửu tuyền nốt

Sáng nay cũng mới nhặt nè 2 viên pt25 một lượt . cùng với một cây 17m kiếm chính 17m trượng chính và 48m kiem chính :D