Private conversations
Help Users

Đóng góp xây dựng Game. Từ những điều khiến ta thích chơi game HK

Dep Trai

<marquee><font style="text-shadow: 0px 0px 6px rgb
    Em có những ý đóng góp này. Mong anh HK duyệt vì những cái này là em rút ra được từ nc với những bạn bè trong game. Và điều làm em thích khi chơi game này.

1. Đó là Map huyền bột cũ. Tuy nó nhỏ nhưng nó gom tất cả member về chung lại 1 tụ. Có PK thì bên tay trái có lôi đài. Bên tay phải là hồ nước. dưới cầu thang là các NPC. Nó Tạo cho mọi người không gian gần nhau và kỉ niệm 1 thời.

Còn cái Map này dù chơi gần 1 năm rồi em vẫn ko tài nào quen và thích được.

2. Đó là em mong Shop có bán item Kích thể truyền công. Vì có nhiều người họ vô muộn hoặc train chậm, vẫn muốn mình lever cao nên mua acc hay này nọ. Thì nhờ có iteam đó họ sỡ hữu được lever và tên char họ muốn. :D

3. Về vấn đề PK. Chắc chắn 1 điều bây giờ ai chơi char ninja sẽ cực kì lợi thế. Vì chỉ số né cao, né được rồi sẽ dồn dame, mà chém chay thôi là đủ chết những char khác bởi vì delay bơm máu quá lâu vài giây. Và vấn đề kẹp ở đây có thể cũng ko cần nói vì kẹp được cũng là khó giết ninja rồi. Huống hồ không kẹp thì phải nói là vất vả.
    ( Đừng bạn nào vào nói là nếu vậy thì sao ko chơi ninja đi nhé. ^^ cái này là đem lại sự gần cân bằng cho các char )

4. Em thấy nên bắt đầu tổ chức những sự kiện. Lôi đài tranh bá, event, ...

Khi nào suy nghĩ tiếp thì em sẽ post tiếp. ( Và nên quảng cáo copy đè vào những nhóm, diễn đàn, page có nhiều lượt like ) Chắc chắn là cũng để nhiều người từng chơi tiếp cận lại với game này. :)

2. Đó là em mong Shop có bán item Kích thể truyền công. Vì có nhiều người họ vô muộn hoặc train chậm, vẫn muốn mình lever cao nên mua acc hay này nọ. Thì nhờ có iteam đó họ sỡ hữu được lever và tên char họ muốn. :D

cái này cũng hay mà cũng cũng rất khó vì SV exp 1000 trajn 2 ngày có thể lên dc 12 13x