Private conversations
Help Users

Đôi chút về Event

Status
    Not open for further replies.

Mat Khau

Giang Hồ Hào Kiệt
    Trước tiên, thay mặt toàn thể anh em đang gắn bó với game xin cảm ơn anh đã dành thời gian tạo event để mọi người cùng tham gia. Em nghĩ đây cũng là cái cần nhất lúc này để tăng hứng thú hơn cho các gamers.

Nhưng em có một ý kiến này mong anh đồng ý, đó là có thể fix cho items event được giao dịch trao đổi không anh.

Hiện tại em cũng nhặt đc kha khá nhưng lại ko đủ theo bộ để đổi quà.

Xin cảm ơn anh!

chưa nhặt dc cái nào nhưng GD dc sẽ hay hơn đó GM ơi.

chắc chỉ là chưa giao dịch được thôi , kiểu gì anh HK chẳng fix cho giao dịch.

thế này vui rồi em ơi gd dc người tên lợi dụng fam đấy e

chuyện nhỏ nếu cho GD thì làm thêm cái chúc bạn may mắn lần sau hahaha. sau khi GD sẽ đc như thế nhé:26214602-2-52238:

chuyện nhỏ nếu cho GD thì làm thêm cái chúc bạn may mắn lần sau hahaha. sau khi GD sẽ đc như thế nhé:26214602-2-52238:

thế thì Bác GM cho giao dịch làm gì mắt công tốt nhất là để vậy :55:

nếu GD dc thữ hỏi các bạn mình log 5 ạc fam thì các bạn nghĩ sáng giờ mình dc bao nhiu bộ ?

không GD cũng đc, nhưng đánh quái 8x trở lên mới drop event thì thua, như vậy ai newbie thì khỏi event lun chắc?

chưa kể nhều người gần 9x vẫn train quái 7x trong động tầng 2.

fix lại quái 6x drop rồi.

Nhưng ko gd cũng ko cất kho đc thì hơi bất cập, full thùng đồ mất

đồ even nhiều khi chỉ ra 1 loại item ST ( ví dụ như võ huấn )hoặc giả cái gì tốt cho 1 class
    còn đàng này ra ST combo loạn xì ngậu, mà không cho giao dịch thì làm sao mà tổ hợp được 1 bộ, chưa kể muốn bán đi kiếm chút @ xài máu ST.
    even chỉ là even thôi mà .. .!

không GD cũng đc, nhưng đánh quái 8x trở lên mới drop event thì thua, như vậy ai newbie thì khỏi event lun chắc?

chưa kể nhều người gần 9x vẫn train quái 7x trong động tầng 2.

ai bảo là 8x trở lên mới drop? thông tin đâu ra?

admin thông báo event chẳng rõ ràng j cả, làm mình cứ nghĩ quái nào cũng rớt, hóa ra 8x++ haizzz

Status
    Not open for further replies.