Private conversations
Help Users

Đôi lời gửi đến các đồng đạo giang hồ

xXxThienMaxXx

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    Chào tất cả các anh em homeviet huyền thoại một thời :icon_kel:
    tôi cũng như các bạn điều đam mê HOMEVIET và các anh em bạn bè khác ,
    đến vs Home mới đó cũng gần 8 năm, biết bao nhiu lần chia tay anh em trong nước mắt và nỗi buồn của một giang hồ Thương khách.
    trong một xã hội khép kính và game ảo tình ae thật .
    trong 8 năm biết bao nhiu lần chia tay rồi tái ngộ , trong lòng một tên ác ma như tôi mà còn cảm thấy đau lòng.
    nhớ lại những lúc bảo trì 4 5 thằng send link 18+ mà xem
    rồi vào game cả 4 5 thằng chia nhau ra canh team 24/24 rồi cùng nhau đi ăn boss , đi TLC .
    tôi nhớ mãi những lúc nào mà tối thứ 7 vs chủ nhật là cái ngày huyền thoại của cả anh em trong game chờ đợi.
    cuộc sống mà cuộc chơi nào rồi cũng kết thúc, bài hát nào thì cũng có lúc phải kết thúc.
    nên hôm nay tôi viết vài dòng chữ này, để gửi đến các anh em ngày sa xưa ấy rằng chúng mình mãi là bạn của nhau nhé.
    kính chúc tất cả anh em Home chàng đầy niềm vui và hạnh phúc vs gia đình.............

xXxThienMaxXx.......

Last edited:
    Chào tất cả các anh em homeviet huyền thoại một thời :icon_kel:
    tôi cũng như các bạn điều đam mê HOMEVIET và các anh em bạn bè khác ,
    đến vs Home mới đó cũng gần 8 năm, biết bao nhiu lần chia tay anh em trong nước mắt và nỗi buồn của một giang hồ Thương khách.
    trong một xã hội khép kính và game ảo tình ae thật .
    trong 8 năm biết bao nhiu lần chia tay rồi tái ngộ , trong lòng một tên ác ma như tôi mà còn cảm thấy đau lòng.
    nhớ lại những lúc bảo trì 4 5 thằng send link 18+ mà xem
    rồi vào game cả 4 5 thằng chia nhau ra canh team 24/24 rồi cùng nhau đi ăn boss , đi TLC .
    tôi nhớ mãi những lúc nào mà tối thứ 7 vs chủ nhật là cái ngày huyền thoại của cả anh em trong game chờ đợi.
    cuộc sống mà cuộc chơi nào rồi cũng kết thúc, bài hát nào thì cũng có lúc phải kết thúc.
    nên hôm nay tôi viết vài dòng chữ này, để gửi đến các anh em ngày sa xưa ấy rằng chúng mình mãi là bạn của nhau nhé.
    kính chúc tất cả anh em Home chàng đầy niềm vui và hạnh phúc vs gia đình.............

xXxThienMaxXx.......

MauLe ml đầu đỏ đánh ngu vcc

[video=youtube;__5ahYt-1zM]https://www.youtube.com/watch?v=__5ahYt-1zM[/video]