Private conversations
Help Users

ĐếVươngHội - Tuyển Thanh Vien

Hachi

Vô Danh Khách
    Chào các bạn !

DVH thành lập kêu gọi anh em chiến hữu , các newbie cao cấp :icon_se: , các thành viên yêu Guil thương AE để xây dựng lên 1 DVH hùng mạnh

Các AE ai có nhu cầu sinh lý thì đăng ký tại toppic này

Mẫu đăng kí như sau:

Tên nhân vật:
    Số lần chuyển sinh:
    Lever:
    Char-Giới tính:

Bạn nào có nhu cầu pm ShynSexx k1 24/7 hoặc Berry (là 1 nv nữ giang hồ khét tiếng với 3 đời chồng:icon_cy::icon_cy:) k1 24/6 :icon_cy::icon_cy: hoặc Whisky (là 1 con phò chính hãng)k1 24/5 để vào G nhé :icon_bq:

Đảm bảo khi ở DVH tất cả các AE sẽ k ai thiếu thốn tình cảm hay cũng như nhu cầu sinh lí :icon_cy:

Khi các bạn buồn hãy pm ShynSexx . Tôi k giám chắc sẽ làm cho các bạn cười nhưng tôi giám chắc sẽ cung cấp cho các bạn đủ các web sex để xem cho đỡ buồn :icon_cy::icon_cy:

Lưu ý: DVH chỉ cho những acc chính hoặc newbie cao cấp vào G tránh tình trạng clone xin vào G, vì vậy các bạn đừng đăng ký acc clone nhé . Mong các bạn thông cảm ^^

DVH đã up lv6 mời toàn thế ae chiến hữu vào hưởng thụ

Thân ái ! :icon_bq: :icon_bq:

Last edited:
    Chào các bạn !

DVH thành lập kêu gọi anh em chiến hữu , các newbie cao cấp :icon_se: , các thành viên yêu Guil thương AE để xây dựng lên 1 DVH hùng mạnh

Các AE ai có nhu cầu sinh lý thì đăng ký tại toppic này

Mẫu đăng kí như sau:

Tên nhân vật:
    Số lần chuyển sinh:
    Lever:
    Bạn nào có nhu cầu pm ShynSexx k1 24/7 hoặc Berry (là 1 nv nữ giang hồ khét tiếng với 3 đời chồng:icon_cy::icon_cy:) k1 24/6 :icon_cy::icon_cy: để vào G nhé :icon_bq:

Đảm bảo khi ở DVH tất cả các AE sẽ k ai thiếu thốn tình cảm hay cũng như nhu cầu sinh lí :icon_cy:

Khi các bạn buồn hãy pm ShynSexx . Tôi k giám chắc sẽ làm cho các bạn cười nhưng tôi giám chắc sẽ cung cấp cho các bạn đủ các web sex để xem cho đỡ buồn :icon_cy::icon_cy:

Lưu ý: DVH chỉ cho những acc chính vào G, vì vậy các bạn đừng đăng ký acc clone nhé . Mong các bạn thông cảm ^^

Thân ái ! :icon_bq: :icon_bq:
    mình newber. chưa tạo nhân vật.xin 1 slot nha mấy a mấy chế:9::9:

ahihi :yy38::yy38::yy38::yy38::yy38::yy38:
    Tên nhân vật: SSword
    Số lần chuyển sinh: 5
    Lever: 15x

Last edited:
    Bạn nào có nhu cầu pm ShynSexx k1 24/7 hoặc Berry (là 1 nv nữ giang hồ khét tiếng với 3 đời chồng:icon_cy::icon_cy:) k1 24/6 :icon_cy::icon_cy: để vào G nhé :icon_bq:

hoành tráng zậy :icon_wipe: