ĐếVươngHội - Tuyển Thanh Vien

Thảo luận trong 'Bang Hội' bắt đầu bởi Hachi, 11/1/16.

1. Hachi

Hachi Vô Danh Khách

còn cái loại m bố m k tính tiền đâu nhóc con ạ . lo mà nuôi ấm cái bụng đi . DKM bày đặt t nạp 300k vào vẫn víp . K đi xin xỏ đc như thế k con . Xin từ cái acc đến iteam . ảng cái con cạc . Nợ @ thì định off game . Đéo bán đc acc nữa thì mới quay lại trả . Còn bố m nói luôn này . nhìn cách chúng m đầu tư vào game thì biết thôi . Có phải ăn cắp hay xin tiền của ba mẹ để nạp game k ? Víp với chả k víp

Chỉnh sửa cuối: 18/1/16
    shyn thích bài này.
  2. Hachi

Hachi Vô Danh Khách

Còn cái sv này cũng đc vài bữa nữa thôi . Các cu thích thể hiện mình là vip hay k thì chờ LK ra thì sang đó chơi với a nhé . sẽ biết ai là víp ai là bám đít nhé . Lời cuối cùng cảm ơn ShynSex , Lão già NK , JAV Hihi , Berry , Whisky , Gods , GaRung và toàn thể ae của DVH đã bên cạnh mình . Chúc toàn thể ae sức khoẻ , nếu có thể sẽ tái ngộ tại LK . Thân ái chào thị nọng :)) =)) !

Chỉnh sửa cuối: 18/1/16
    God JAV, shyn and SaneaNhung like this.
  3. hienli9x

hienli9x Quần Ma Loạn Vũ

thể loại phản bội, trẻ trâu, 2 mặt và atsm thì đi đâu cũng cùi thôi, chào thân ái :icon_zj:

Remember 2003 thích bài này.
  4. Hachi

Hachi Vô Danh Khách

t phản bội ai thế m . t tự chơi = sức của t nhé , còn 2 mặt hay k thì m chưa đến lượt nói đâu . m nói ai trẻ trâu thì xem lại tuổi tác của m đi nhé . còn nếu m thích LK ra thì sang bên đó vs t thì biết ai cùi hay k nhé . lão làng ở đây rồi nói sao chả đc . thân ái

5. hienli9x

hienli9x Quần Ma Loạn Vũ

xem mấy cái hình thì người ta đủ hiểu rồi nên tao ko cần phải giải thích với mày làm chi cho tốn hơi :D

6. shyn

shyn Chinh Chiến Tứ Phương

bình tỉnh tự tinh không cay cú,ok mình còn gặp nhau chứ không phải không đâu

7. God JAV

God JAV Sơ Nhập Giang Hồ

Sếch .

8. shyn

shyn Chinh Chiến Tứ Phương

Ton Tặc.........................

9. donghodl

donghodl Vô Danh Khách

G con slot k vậy :D
    cho xin 1 slot
    BreakSky
    cs 3