Private conversations
Help Users

Đức- Hi Lạp, kèo riêng với tiến béo

nãi e mình log nik 4rum comment bừa bãi nhá Tiến khựa (cool)

mọi người thông cảm nha
    hiện hdang898 bận ôn thi thứ 2 lên dĩa
    mọi kèo SatThanDietQui thua xin trả vào thứ 2 nha !!!
    h phải off game, dđ dể trập trung

nc với thằng Hungxaker mà nóng mặt, nó bị Vjnh xù hay sao nc thấy ghét, ***** phân ibệt dc xù với thông báo hẹn trả sau !! tối nay 7> 8h vào sv 1 tra t nốt 1 U mày ! bức xúc rồi đó !!
    hôm qua ai thắng kèo j, tối nay HB sv 1 chừng 7h 8h online trả 2 kèo: 3bossL + 1/2 pet( thik mua j thì nói), hoặc có thể để đó ra kèo tối nay TBN- Phap rồi chung luôn, tùy ko ép !! ai tin thì tin, ko tin cũng chẳng cần nói nhiều
    h đặt kèo ra hạn thời gian trả luôn, ko trả đúng hẹn dù 1 U cũng block acc, ***** nói nhiều !!
    acc SatThanDietQui đang nhờ gtăng bạn nỏ treo 2 ngay, ai pm nó ko trả lời đừng hỏi tại sao

nc với thằng Hungxaker mà nóng mặt, nó bị Vjnh xù hay sao nc thấy ghét, ***** phân ibệt dc xù với thông báo hẹn trả sau !! tối nay 7> 8h vào sv 1 tra t nốt 1 U mày ! bức xúc rồi đó !!
    hôm qua ai thắng kèo j, tối nay HB sv 1 chừng 7h 8h online trả 2 kèo: 3bossL + 1/2 pet( thik mua j thì nói), hoặc có thể để đó ra kèo tối nay TBN- Phap rồi chung luôn, tùy ko ép !! ai tin thì tin, ko tin cũng chẳng cần nói nhiều
    h đặt kèo ra hạn thời gian trả luôn, ko trả đúng hẹn dù 1 U cũng block acc, ***** nói nhiều !!
    acc SatThanDietQui đang nhờ gtăng bạn nỏ treo 2 ngay, ai pm nó ko trả lời đừng hỏi tại sao

tôi không sao đâu từ từ.. không tối nay ra kèo TBN di. đập luôn.
    không thì mua dùm hết TC đi...

tôi không sao đâu từ từ.. không tối nay ra kèo TBN di. đập luôn.
    không thì mua dùm hết TC đi...
    cho xin cái yh đi bạn, bạn dể yh trong topic nào tìm mãi kothay61 sr
    hoặc buzz yh dùm: ptd1987
    @tiến béo buzz yh luôn đi nhá